Wanaume wa Dar es salaam na woga wa baridi

Wanaume wa Dar es salaam na woga wa baridi

miss chagga, hivi ni kweli kuwa na wewe una sura ya simba dume yaani juu kifuani mpanaa lakini kwenye masaburi kwembamba kama wale wenzetu wa kishumundu? au wewe umepona ulemavu huo? pili, ni kweli kwamba watu wa huko kwenu hawajui mapenzi?

ha hahahaha ,.. nipo ivo kama wengine mkuu.. na kweli huku kwetu hawajui mapenzi... sasa kwa nini leo mnalilia mbunye sana?
 
Hahaha ....leo umepokea sms ngapi za kuulizwa uko wapi? Na za kuambiwa umemissiwa, au mtu anataka muonane? ....am curious too!

Sent from my WhiteBerry using JamiiForums

curiosity.... hadi ambao nimeweka pending leo nakumbushwa weekend tunaruka wapi.. so surprised why today ? nikakumbuka hali ya hewa wanatafuta kiongeza joto
 
Ha ha ha.. Kwa waliozoea baridi hawana tatizo kama hilo.. Kwa watu wa pwani tuliozoea joto tunahitaji blanket chapa mtu ili kuweza kuweka miili yetu kati hali ya joto..

btw miss chagga naomba upitilize kwangu moja kwa moja.. Ai kanti savaivu na baridi hili na vile vile siwezi kuchepuka..
 
Last edited by a moderator:
ha hahahaha ,.. nipo ivo kama wengine mkuu.. na kweli huku kwetu hawajui mapenzi... sasa kwa nini leo mnalilia mbunye sana?
hahaha, nilikuwa nakuchokoza nikisubiri unifurumushie matusi, kumbe kweli wewe uko mature umejibu tofauti nanilivyokuwa nategemea. OK, ni kweli leo kuna baridi kama ikikupendeza si vibaya tukawa wote miss chagga au hata ukishindwa leo basi hata weekend hii walau tule samaki ya kuchoma mahali. kuhusu mshiko usihofu upo wa kutosha alimradi tu unisaidie hii baridi imezidi aisee.
 
hahaha, nilikuwa nakuchokoza nikisubiri unifurumushie matusi, kumbe kweli wewe uko mature umejibu tofauti nanilivyokuwa nategemea. OK, ni kweli leo kuna baridi kama ikikupendeza si vibaya tukawa wote miss chagga au hata ukishindwa leo basi hata weekend hii walau tule samaki ya kuchoma mahali. kuhusu mshiko usihofu upo wa kutosha alimradi tu unisaidie hii baridi imezidi aisee.

ha ha ha ha mkuu siwezi kutukana kwa sababu nataka kujua.....samaki wa kuchoma alafu nikupe joto? mimi sitaki
 
hizo sms zangu nilizotuma leo
yaani simu yangu hashiki mwanamke
aibu naona mimi
 
Ha ha ha.. Kwa waliozoea baridi hawana tatizo kama hilo.. Kwa watu wa pwani tuliozoea joto tunahitaji blanket chapa mtu ili kuweza kuweka miili yetu kati hali ya joto..

btw miss chagga naomba upitilize kwangu moja kwa moja.. Ai kanti savaivu na baridi hili na vile vile siwezi kuchepuka..
sosoliso leo sipiti mpaka mvua ziishe
 
Last edited by a moderator:
hizo sms zangu nilizotuma leo
yaani simu yangu hashiki mwanamke
aibu naona mimi

ha ha ha ha bahati nasibu atakae ingia kingi... kwa nini sasa kwani ikiona mvua huwa inasimama automatic?
 
Back
Top Bottom