The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,365
- 122,367
Labda jamaa wakati anapewa namba alikua njema,ila siku hizi kapigika na hatakiwi tena.Wakati unampa namba mbona hukuja kusema humu.
Kama No ulitoa we ishi nae Hilo ndio chaguo lako.
Hivyo nanua nikiwa bar au post pale jionSawa,, vipi viatu na saa unavyo๐๐
Haina shida niko tayari hata kwenye uvungu wa moyoEti zimejaa tayari,, sikuona๐๐
Utaleta wewe mwenyewe au utamtuma nyoka ?Kua na amani mzigo unaletewa hadi mlangoni ๐
Ahhah sio mimi kabisa ๐คฃ๐คฃNdio wewe huyo kijana?๐คฃ
Kabisa aisee,ameturahisishia mitego ya kumtega.Na saa na viatu,,, hawezi kuchomoa kabisa ๐๐๐
Umeshamkosa mrembo wetu mpaka hapo๐๐ ,,,Hivyo nanua nikiwa bar au post pale jion
Jamani๐๐๐๐๐๐คฃ๐คฃ๐คฃHaina shida niko tayari hata kwenye uvungu wa moyo
Ila ngoja nikapendeze kwanza maana viatu vimetoboka dole gumba liko nje na hii ni sababu ya kukataliwa
Kwakweli ๐๐Kabisa aisee,ameturahisishia mitego ya kumtega.
Vile uko smart unakataliwa?Ahhah sio mimi kabisa ๐คฃ๐คฃ
Au hutuhitaji wazee?Jamani๐๐๐๐๐๐คฃ๐คฃ๐คฃ
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Amani Itawale...Mkoani hawana hulika ya appointment. Ni kuvizia anatoka kisimani au shambani au anaenda kusaga. Ikiwezekana unafuata huko huko anapochunga ng'ombe.
Kwa hiyo hao wanakuomba dakika kumi ni wanaume wa mikoani waliokuja kutafuta maisha mjini. Wamekuona unafanana nao.
Yaani wweacha tuVile uko smart unakataliwa?