Wanaume wa aina hii wanapotea kwa kasi sana duniani

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
52,553
2,000
1622697408735.png
 

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
22,598
2,000
Ni kweli

Tunapungua Kwa Kasi ya umeme

Maybe turuhusiwe kuoa wanawake wengi na kuzaa watoto wengi ili tuache hivi vinasaba tutakaponyakuliwa
 

Mancobra

Member
May 31, 2021
53
125
Huu ni ushamba na sio ugentleman....halaf pia Ni kukosa maarifa kama mwanaume utafanyaje kikazi cha hvyo wakat kuna kazi nyngne za maana Bora hata ulime au kusukuma mkokoten kuliko kufanya upuuzi Kama huo.
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,006
2,000
Hiz mambo mda mwingne inategemea na mila za eneo/kabila husika, mfano kwetu wahaya ilikuwa ni aibu mwanamke kupasua ama kwenda kuchanja kuni wakat mwanaume yupo ndani ndio maana ukitembelea maeneo ya bukoba/mleba vijijin ni jambo la kawaida sana kumkuta mwanaume kabeba kuni kichwan huku mke wake kamsaidia kubeba panga, ila tukiwa mjini sasa tunajidai kuukana utamaduni wetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom