Wanaume!! Usimpe hela mwanamke ambaye huji kumuoa!!.

Wanaume!! Usimpe hela mwanamke ambaye huji kumuoa!!.

Tunavyokutana humu JF wengi hatujuani kiundani, huenda ukanichukulia simple labda kutokana na uandishi wangu hivyo ni rahisi tu kunizoea ila nina uhakika tukikutana live huwezi hata kunisemesha, pesa tu niliyonayo mimi nalisha ukoo wenu mzima

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Tunavyokutana humu JF wengi hatujuani kiundani, huenda ukanichukulia simple labda kutokana na uandishi wangu hivyo ni rahisi tu kunizoea ila nina uhakika tukikutana live huwezi hata kunisemesha, pesa tu niliyonayo mimi nalisha ukoo wenu mzima

Naomba nkujue Miss_Irene
 
Utaratibu wa kutowapa pesa umeutoa wapi???
Nani sasa atawapa wakati sisi ndio tunaowatafutia.???

Nitawapa daima. Sina cha kupoteza zaidi ya kupata furaha tena maradufu.

Niliwapa....Nawapa...nitawapa...!!!
 
Bro,kuna wanawake wana mapenz ya kweli mpaka unaweza jikuta unampa pesa tu bila kutarajia,Nikushauri,Achana na hao madem wa uswahilin kama hawa wa JF.
 
Utaratibu wa kutowapa pesa umeutoa wapi???
Nani sasa atawapa wakati sisi ndio tunaowatafutia.???

Nitawapa daima. Sina cha kupoteza zaidi ya kupata furaha tena maradufu.

Niliwapa....Nawapa...nitawapa...!!!

Sawa mkuu
 
keshavurugwa
 
Back
Top Bottom