Wanaume tunachangia sana wanawake kuwa malaya

Wanaume tunachangia sana wanawake kuwa malaya

Kwani mkiwa kwenye uhusiano ni lazima mgegedane? Kwa nini hao kidada wakubali kugegedwa wakati ndoa haijafungwa, nani wa kulaumiwa hapo? Wanaume huwa tunapenda wenye misimamo ya kutaa kugegedana mpaka ndoa ifungwe. Ukikubali tu ujue umeliwa
 
Daaah jaman n kweli ila cio vizur mnatuumiza sana wanawake mwenyewe nna maumivu apa nilipo ctaki ata kuckia kuhusu mapenzi,wanaume mmezidi punguzen kdogo jamani

Poleee, ila mapenzi matamu ukipata anaejua kona zote 7 za upendo
^^
 
Daaah jaman n kweli ila cio vizur mnatuumiza sana wanawake mwenyewe nna maumivu apa nilipo ctaki ata kuckia kuhusu mapenzi,wanaume mmezidi punguzen kdogo jamani
Imekula kwako. Kama unachanua miguu kwa kila anayepiga hodi utaumizwa sana..!
 
Umalaya wa mtu awe mwanaume au mwanamke hautegemei mtu mwingine hata kidogo. Acha kuwapa bichwa hawa wanawake. Hamna mtu anayelazimishwa kujiingiza kwenye mahusiano ya ngono, wanaamua wenyewe kwa ridhaa yao. Tena baadhi yao mkishaanza uhusiano yeye ndo anataka dushe, wengine hata ule uhusiano wa kufahamiana vizuri na kujenga urafiki hawataki, wao ni dushe tu...!

Wasimsingizie mtu kwa umalaya wao..!!

Nakumbuka rais wa awamu ya nne aliwai kusema , wanapata mimba kwa sababu ya kihelehele chao wenyewe.
 
Wanawake acheni kuwafanya wanaume malaya.
 
Daaah jaman n kweli ila cio vizur mnatuumiza sana wanawake mwenyewe nna maumivu apa nilipo ctaki ata kuckia kuhusu mapenzi,wanaume mmezidi punguzen kdogo jamani

pole sana , nadhani watakusikia watapunguza .
 
Tatizo wanawake hawajitambui na wengi wanawaza kuolewa harakaharaka...juzi nilikuwa kwa story nikwamba kuna jamaa kiumri umekwenda so akimfuata bnt ni rahisi kumuelewa kuwa atamuoa soon maana jamaa alikuwa chuo so matumain kibao kiukweli amewafaidi wengi
 
Daaah jaman n kweli ila cio vizur mnatuumiza sana wanawake mwenyewe nna maumivu apa nilipo ctaki ata kuckia kuhusu mapenzi,wanaume mmezidi punguzen kdogo jamani

Sorry sana mpendwa...ila ebu jichunguze we hakuna mtu uliyempa maumivu.... Najua unaweza ukaona haujawai kwasababu aliyesikia maumivu inawezekana hakukwambia alibaki nalo moyoni.
Soln hayo ndio maisha yalivyo ni vurugu na misukosuko ya duniani ndio maana mtoto akizaliwa lazima aliye maana anajua anakuja kwenye matatizo
 
word........... wanawake sometime nao wanajitakia kudanganyika kwa muwindaji hodari mwenye nia anajulikana na wale type ya fisi wanajulikana pia ni kujitoa ufahamu kwa baadhi ya wanawake tu na tamaa

Naongezea, mwanamke ukiisha mlala yeye anawaza kuolewa tu, kumbe lile ni burudani mlilokubaliana kupeana vikojoleo tu.
 
Sio kweli km sababu ni kutendwa
1. Kutaka aonekane kwa wenzake km na yy ana bf na unaenda na wakati
2. Acpokua na mtu ataonekana hana mvuto
3. Kutaka mtu wa kumtunza kwa matumiz km saluni, mavazi kn
4. Kushobokea mtu wa class nzuri au fedha bila kujali km huyo mtu nae anakupenda au la
5. Akitongozwa anaona km bahati bila kufanya utafiti km huyo mtu yupo serious au ni player
6. Kutopenda kujishughulisha na kutaka vya kupewa
7. Tamaa ya kufanya ngono kabla hajaolewa kutokana na kusikia kuwa ni taamu. N.K
Hivi kutokana hizo sababu, mwanaume akimpitia binti na kumwacha atakua na kosa gani?

8. Kutaka mwanaume ahudumie ukoo wake wote

9. Kushobokea magari ya wanaume akidhani naye ana hisa nayo.

10. Kutaka uzungu naye aseme baby.
 
Daaah jaman n kweli ila cio vizur mnatuumiza sana wanawake mwenyewe nna maumivu apa nilipo ctaki ata kuckia kuhusu mapenzi,wanaume mmezidi punguzen kdogo jamani

Inaonesha urikurupuka kwa aliye kuumiza, usikurupuke tena fanya uchunguzi yakinifu.
 
...Demu mwingine utakuta umekuwa kind kwake tuu,basi yeye ataanza mitego! inafikia mahali ukiacha kugonga inakuwa dharau!

Demu anajua akikupa atakumiliki! Kumbe hatuendi hivyo. All in all mapenzi ni very complicated.....
 
Mapenzi haya...

Yani ningeweza kuwaambukiza mabinti akili yangu.... sijui ingekuaje.

Ila Wanaume!!!!
 
Naongezea, mwanamke ukiisha mlala yeye anawaza kuolewa tu, kumbe lile ni burudani mlilokubaliana kupeana vikojoleo tu.

Mwambie tu ukweli nia yake kwako. Kama hataki achana nae chukua mwingine. Haina haja kumng'ang'ania mtu ambaye huna malengo nae.
 
Mwambie tu ukweli nia yake kwako. Kama hataki achana nae chukua mwingine. Haina haja kumng'ang'ania mtu ambaye huna malengo nae.

Tatizo mkuu huwa anakua na matarajio makubwa wakati unakuta hujawahi kumwambia jambo km hilo.
 
Back
Top Bottom