Wanaume tunachangia sana wanawake kuwa malaya

Wanaume tunachangia sana wanawake kuwa malaya

Mbona na sisi tunachezewa sana tu lakini hatuji kulalamika huku😠
 
Status hii unaweza tusaidia kwenye mjadala
 

Attachments

  • 1418011855157.jpg
    1418011855157.jpg
    38.1 KB · Views: 183
Ndio tuseme wadhamin au nini.....mnanikera sana unapoanza kujifanya mnajua katikati ya mijadala ya watu..
Kwan PM zimefugwa...au ndio mambo whatsapp you mna yaleta huku.
 
Aaa wapi, mbona mpole tu, akiwa moto we unakuwa maji..
^^

lakn nikweli ukifika ule mda. Mbona hata nungunungu analaza miiba yake hata simba pamoja na ukatili wake lakn anakuwa mpole pindi hatua ile ikifika
 
Kumbe ni baadhi hata mm simo duuuuh hapo sawa,nilidhani wote!!
 
Mimi ninaamini umalaya ni tabia ya mtua awe mwanaume au mwanamke.......kila mmoja wetu lazima ajiwekee taratibu na vigezo vyake vya kumpata mwenza.....na baada ya kuijwekea hizo taratibu huna budi kuzifuata.....kuelekea kumpata huyo unayemtaka maishani huku nawewe ukiwa umejiandaa kumpokea....matatizo huanza pale wewe mwenyewe unapokiuka taratibu zako kwa ajili ya tamaa za material things.....kama vile pesa na umaarufu wa mtu.....huku ukifumba macho kwa makusudi ili usione ubaya wake.......
 
Kwa hakika kwa kiasi kikubwa wanaume ndio wanachangia wanawake kuwa malaya. Hata ndani ya ndoa, utakuta mwanaume anam bania mkewe kumpa haki yake ya tendo la ndoa, anabana kwa lengo la kugawa kwa mchepuko akirudi nyumbani anakuwa amechoka analala fofofo. Mwanamke mi nye ge inambana hadi anajikuta na yeye anaamua kugawa nje.
 
Aiseee nimewadanganya wengi kwa style ya kuwaoa nimewagegeda mpaka basi japo sijutii ila mpaka nioe nitakuwa najaza mabasi ya Dar express mawili na double coaster

Malipo Duniani hapahapa angalia yasije kukurudi, vilio vyao havipotei bure.
 
Aiseee nimewadanganya wengi kwa style ya kuwaoa nimewagegeda mpaka basi japo sijutii ila mpaka nioe nitakuwa najaza mabasi ya Dar express mawili na double coaster

Malipo Duniani hapahapa angalia yasije kukurudi, vilio vyao havipotei bure.

hivi kumbe na wewe unayatambua haya ??..!!!
cc Tyta

Hahahahaaaaaa..... Usilete zile habari za kule zilipitaga bwana...

kweli yalipita nimeamini

IF you don't know your own worth and value, THEN DO NOT expect someone else to calculate it for you.
 
Back
Top Bottom