Wanaume tumeumbwa...matesooo...kuhangaika!

Wanaume tumeumbwa...matesooo...kuhangaika!

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
40,710
Reaction score
63,393
Wanaume tumeumbwa...matesooo...kuhangaika!

Nilipokuwa mdogo nilikuwa sijui maana ya huu wimbo, ila kwa sasa nimejua walichokimaanisha...kutokana na bili zinazokuja kutoka kwa hawa wapenzi wetu.

Hujakaa sawa unapata meseji mpenzi ninunulie hivi vitu, ukipiga mahesabu unakuta ni gharama kubwa. Pia hawaangalii kama muda huo uko vizuri kiuchumi au laa, ama kweli wanaume tumeumbwa mateso.
 
Wanaume tumeumbwa...matesooo...kuhangaika!Nilipokuwa mdogo nilikuwa sijui maana ya huu wimbo,ila kwa sasa nimejua walichokimaanisha.....kutokana na bili zinazokuja kuoka kwa hawa wapenzi wetu,hujakaa sawa unapata meseji mpenzi ninunulie hivi vitu,ukipiga mahesabu unakuta ni garama kubwa.Pia hawaangalii kama muda huo uko vizuri kiuchumi au laa,ama kweli wanaume tumeumbwa mateso.
husle mkuu...mi nimeombwa elfu kumi tu nahisi Kama laki...alafu mwanaume don't complain never explain...#"suffer the pain of being a man or regret of being fucked by men"-adolf Hitler
 
husle mkuu...mi nimeombwa elfu kumi tu nahisi Kama laki...alafu mwanaume don't complain never explain...#"suffer the pain of being a man or regret of being fucked by men"-adolf Hitler
ha ha ha ha sawa mkuu
 
husle mkuu...mi nimeombwa elfu kumi tu nahisi Kama laki...alafu mwanaume don't complain never explain...#"suffer the pain of being a man or regret of being fucked by men"-adolf Hitler
Nimekusoma[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
 
Mnaanza ngono mkiwa wadogo sana tatizo linaanzia hapo
Na pia wasichana wengi bado wadogo wanawaza kupewa zawadi na kila aina ya mwanaumme....wanawake wa Kitanzania akisema maneno matatu kwa mme mawili yanakua yanaomba kitu hawana huruma imagine
Screenshot_20191009-145407~2.jpeg
 

Attachments

  • Screenshot_20191009-145407~2.jpeg
    Screenshot_20191009-145407~2.jpeg
    68.7 KB · Views: 8
Wanaume tumeumbwa...matesooo...kuhangaika!

Nilipokuwa mdogo nilikuwa sijui maana ya huu wimbo, ila kwa sasa nimejua walichokimaanisha...kutokana na bili zinazokuja kutoka kwa hawa wapenzi wetu.

Hujakaa sawa unapata meseji mpenzi ninunulie hivi vitu, ukipiga mahesabu unakuta ni gharama kubwa. Pia hawaangalii kama muda huo uko vizuri kiuchumi au laa, ama kweli wanaume tumeumbwa mateso.
Mi nawajali sana hawa viumbe, nawatatulia matatizo yao afu ata pesa hainiumi
Niko radhi kukopa ili nitatue tatizo la mpenz wangu
 
Hivi neno SINA lina herufi ngapi najua ni gumu kulitamka ila nilianza kujifunza kuliropoka ili kujinusuru na vizinga visivyo na kichwa na Miguu mbaya zaidi hao wapiga mizinga ukiwa na shida wewe huoni hata wa kukusaidia.ALWAYS WANAOITWA WANA ROHO MBAYA NDIO HAWASUMBULIWI NA WAPIGA VIZINGA I SAY AGAIN LIWALO NA LIWE NITUNGENI JINA LOLOTE LA ROHO MBAYA MI NITALIPOKEA UCHUMI UMEYUMBA SANA MAZEE
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom