Watu wanalamba papuchi kama mbuzi!..... Watu wanakunywa konyagi bila kupenda!!Daaah nimejikuta tu nacheka
Umeisikia wap? Dirishani kwa jirani yako itakuwa badoo ampe tenakuna hii kitu naisikia inaitwa BADOO ndio nini wajameni?
Aisee nkoi umenichekesha saaaana pengine ata wewe huijui ni nini hiyo, sio kumpa mwanamke hapana watu wanasema ni moja ya mitandao ya kijamii sasa sijajua inafanya kazi kivip ndio swali langu na inajihusisha na nini hasa?Umeisikia wap? Dirishani kwa jirani yako itakuwa badoo ampe tena
Hahahahahaha siijui mkuu tusubir waje wanao juaAisee nkoi umenichekesha saaaana pengine ata wewe huijui ni nini hiyo, sio kumpa mwanamke hapana watu wanasema ni moja ya mitandao ya kijamii sasa sijajua inafanya kazi kivip ndio swali langu na inajihusisha na nini hasa?
poa mkuu watatujuzaHahahahahaha siijui mkuu tusubir waje wanao jua
Watu wanalamba papuchi kama mbuzi!..... Watu wanakunywa konyagi bila kupenda!!
Mada inaukweli mtuuuuuupu ila jf inajifana ina vidume wakati ndo vimeo watajibalaguza tuuuzamani wanawake walikuwa wanahangaika huku nna huku kumridhisha mwanaume. wanaenda kwa waganga, wanagombana, wanajinyenyekeza, wanahudumia kama watumwa. na waliishi kwa mashaka makubwa. siku hizi imekuwa kinyume chake. wanaume tumekuwa obsessed na kumridhisha mwanamke. hofu ya ubamia, hofu ya kutowaridhisha na hofu ya kugongewa vimetawala. watu wanakula mihogo mibichi na nazi mbichi, watu wanakunywa konyagi bila kupenda. watu wanahonga na kulamba papuchi kama mbuzi! nini kimetokea? wapi tumekosea?
Watu wanashindia mihogo na karanga mbichi bila kupenda...Watu wanalamba papuchi kama mbuzi!..... Watu wanakunywa konyagi bila kupenda!!
Afya wapi wakati watu wanafanyia ndio dozi asubuhi mchana na jioni..Teh pweza, matikiti na mihogo mibichi. Ni afya lakini
Teh jipigeni tu dozi banaAfya wapi wakati watu wanafanyia ndio dozi asubuhi mchana na jioni..
Unakuta njemba mkononi anamuhogo na mfukoni kajaza karanga tena yuko busy alfu kakunja sura mbaya😵😵
[emoji23] [emoji23]Hahaha mnatii sheria bila shuruti. Mechekaaaa
Hahahah wanaramba kama mbuzi 😀zamani wanawake walikuwa wanahangaika huku nna huku kumridhisha mwanaume. wanaenda kwa waganga, wanagombana, wanajinyenyekeza, wanahudumia kama watumwa. na waliishi kwa mashaka makubwa. siku hizi imekuwa kinyume chake. wanaume tumekuwa obsessed na kumridhisha mwanamke. hofu ya ubamia, hofu ya kutowaridhisha na hofu ya kugongewa vimetawala. watu wanakula mihogo mibichi na nazi mbichi, watu wanakunywa konyagi bila kupenda. watu wanahonga na kulamba papuchi kama mbuzi! nini kimetokea? wapi tumekosea?