Wanaume tumekosea wapi hadi kibao kimetugeukia?

Wanaume tumekosea wapi hadi kibao kimetugeukia?

Mleta mada..kunasehemu ujahainisha..
Mwanaume sikuzote hutamani hivyo kulamba kyuma sio kitendo cha udhaifu bali ni kama kulainisha/kurahisisha Ulaji wa tunda endelevu bila vikwazo...

Akinadada msijipe moyo wa pweza sababu haibadilii kitu, kuliwa mtaliwa tuu kama usipojua unataka nini kwa nani na wakati ganii..
nimekuelewa sana mkuu
 
Asante bhana tumekaa nae almost 3 years nw tumemaliza chuo pa1 nashangaa nw kaniacha tuu yaan mmmmmmh bora umuache demu kuliko akuache unajiona bwege sana
kuna mtu umemuachia msala. huyo demu akikumbuka ulivyokuwa unamung'unya papuchi halafu huyo mpya asiwe mmung'unyaji unafikiri nini kitatokea?
 
unasikia watu wanasema. "usipoingia chumvini akimpata wa kuingia utajuta". hapo kidume anaenda mwenyewe.
Hahaha...anaenda huku amekunja pua na machozi yakimtoka....kama amelazimishwa vile.
 
Mkuu naona unashindwa kutofautisha magubegube na wanawake.

Wanawake they still care,ila hao wengine mmh.
 
hofu na kutokujiamini hukufanya uone kila utendalo halipo kwenye kiwango. Wewe ukiendelea kula mihogo na karanga miye nabadilisha gia huku nikisifiwa na kuahidiwa kutokuachwa. Mapenzi ni Uchafu ukitaka kuyajua hutakiwi kuwa na Kinyaaaaa
 
Nyie endeleeni kujitesa, mi ntabaki kuwa OG papuchi nachaapaaaa na makorokoro mengine na ukiona kakuacha tafuta kwengineko
 
Wanawake tunavyowapa headache eti teh. We run your world [emoji126] [emoji126] [emoji151] [emoji151] [emoji133] [emoji133] [emoji136] [emoji136]
Some how yes......! Kuna aina Fulani kweli INA run the world....
Unajikuta unatumia nguvu nyingi kumpata, unafanya kila aina ya kitu ili kumridhisha kumfanya atulie.... Unahangaikaaa weeeee....hapa tayari wamesharun dunia yetu..

Anyway Mungu atusaidie
 
Some how yes......! Kuna aina Fulani kweli INA run the world....
Unajikuta unatumia nguvu nyingi kumpata, unafanya kila aina ya kitu ili kumridhisha kumfanya atulie.... Unahangaikaaa weeeee....hapa tayari wamesharun dunia yetu..

Anyway Mungu atusaidie
Hahaha wote tuna run dunia bana Koh Koh
 
Mutababuka midomo kuweni makini unajikuta una UTI yakwenye meno
 
Kwel bhana yaan nikifikiria huyu demu wangu kwann kaniacha sipati jibu kabisa kwakwel nilikosea wapi? Hata sijajua mpaka leo siku ya 4 leo kaniblock na blacklist kabisa
Mbona nilijituma sana kwenye mapenz?
Papunch nilikuwa nailamba juu chini ndani mpaka kule kule kwingine na nilikuwa naona sawa tu lengo arizike na kufurahi tu,,,,Yaan ile K.. Nikiifikiria nilivyokuwa naitafuna kwa ulimi na ananibana kichwa na mapaja hukuakitoa miguno na saut leo hii kasahau yooote yale daaaa kwel kuna sehemu tunakosea
Sijui tatizo kumnyima pesa ya pasaka tuu?? Mbona nampaga tu nikipata hawa watu sio wakuamin kabisa
Kweli ulilambishwa papuchi bila kupenda...
aintloyal2309239023.jpg
 
Yani ndugu yangu hata usihangaike sana kumridhisha mtu mana hata ufanyaje wanadamu hawaridhiki ila kumbuka labda Mungu hakupanga awe wako so kakuepushia na mengi

Kauli za kujifariji hizi dah!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom