Marco Seth
JF-Expert Member
- Oct 21, 2022
- 5,361
- 6,893
inasabishwa na
-Mkeo kuwa mbali
-Mme kuwa karibu sana na marafiki wa mke
-Tamaa
-Mitego
-Madhara ya mkeo kusema madhaifu kwa marafiki zake
-Uchawi marafiki wa mkeo kuna wengine wanatumia nguvu za giza kumshawishi mtu
-Marafiki kutumia njia hiyo kuchonganisha na kuharibu mahusiano
-Marafiki wa mkeo kuonyesha upendo zaidi ya mkeo
-Mkeo kuwa mbali
-Mme kuwa karibu sana na marafiki wa mke
-Tamaa
-Mitego
-Madhara ya mkeo kusema madhaifu kwa marafiki zake
-Uchawi marafiki wa mkeo kuna wengine wanatumia nguvu za giza kumshawishi mtu
-Marafiki kutumia njia hiyo kuchonganisha na kuharibu mahusiano
-Marafiki wa mkeo kuonyesha upendo zaidi ya mkeo