Wanaume njooni mnijibu swali langu

Wanaume njooni mnijibu swali langu

Hapa umetoa lawama kwa mume,yani umeangalia upande mmoja wa tatizo,
nakubaliana na hoja yako,

Ila inabidi pia uangalie na upande wa pili,hao wanawake walio karibu na mke kwani hua wana bakwa? si hua wanakubali kwa ridhaa zao,kwanini hao wanawake walio karibu na wewe wasikuheshimu wewe kwa kukataa kutembea na mume wa rafiki yao ambaye ni wewe? so,hapa tatizo sio Mume tu bali mpaka aina ya marafiki zako au watu wako wa karibu.
Sijatoa lawama kwa mume bali comment yangu imejaribu kumfumbua dada kuwa mume hathamini hiyo ndoa .

Pia ndani ya ndoa Kuna vitu vingi vinavyojumuisha hiyo ndoa ikiwemo uthamani na utu yaani vingi kama uko kwenye ndoa utanielewa. Sasa kama unaweza kuumia juu ya usaliti kwa mtu usiyemjua??? naomba kujua huu usaliti kwa rafiki maumivu nadhani ni makubwa!!!
Basi inawezekana dada ana marafiki wa hivyo au wale wasiojali!!!! Lakini hii si sababu ya mwanaume kupitia nao!.
Pia siku hizi hizi ndoa zina mambo mengi hatuwezi kusema sanaaa!.
Pia labda ni wale ndege wanauruka pamoja ni lazima wafanane.
 
Hapo mwanaume kazingua

Marafiki au watu wa karibu wamezingua,

Mimi sinaga muda na shemej sijui mke wa bruh maake wanawake mara nyingi mnakaa kimitego na sisi tulivyo mafisi hapo hapo
 
Sijatoa lawama kwa mume bali comment yangu imejaribu kumfumbua dada kuwa mume hathamini hiyo ndoa .

Pia ndani ya ndoa Kuna vitu vingi vinavyojumuisha hiyo ndoa ikiwemo uthamani na utu yaani vingi kama uko kwenye ndoa utanielewa. Sasa kama unaweza kuumia juu ya usaliti kwa mtu usiyemjua??? naomba kujua huu usaliti kwa rafiki maumivu nadhani ni makubwa!!!
Basi inawezekana dada ana marafiki wa hivyo au wale wasiojali!!!! Lakini hii si sababu ya mwanaume kupitia nao!.
Pia siku hizi hizi ndoa zina mambo mengi hatuwezi kusema sanaaa!.
Pia labda ni wale ndege wanauruka pamoja ni lazima wafanane.
Solution, ni kujua udhaifu wa mwenza wake na kujua namna ya kuukabili, sio wanaume wote wanapenda kula nje
 
Hapo Hakuna mume,na Hao wachapwaji ndo mataahira kabisa,mwenye Akili unabaki Wewe mke, ukivumilia huo ujinga na Wewe unakua bonge la bwege!🤓🤓🤓🤓
Comments hizi sijui huwa mnazitoa wapi? JF ushauri ni kuachanisha watu ndoa zao. Naamini wengi wa washauri zao zilishayeyuka siku nyingi
 
Shida marafiki zako wana mshobokea mumeo nae ataki kuonekana shoga ndio maana anatembeza fimbo kwao
 
Najua sio wote wenye jii tabia ila naimani wenye tabia hii mpo na humu
Kipi upelekea ukawa na mahusiano na watu wa karibu na mkeo??
Yan wewe hauoni mbali ni marafiki wa mkeo, majiran waliokaribu na mkeo ..yan mkeo akicheka na mtu leo kesho ushachapa
Je labda mke kuna mahali anafel au shida nn jaman?
Ukishakubali kuolewa na Mwanaume ambaye hajafungiwa "speed governor" na Yesu,jiandae kwa lolote wakati wowote!
 
Tatizo usahihi wakati mwingine hubadirika. Watu wanabadirika rafiki yangu. Nimekuwa kwenye ndoa, nilikuwa nampenda sana make wangu sijui yeye, ila kwa vitendo vyake pia alikuwa ananipenda sana, ila sasa sijui kilitokea nini .. tumekuwa kama maadui toka time divorce
Uko sahihi na watu hubadirika na mabadiliko hutokea taratibu pasi kujua mwenza kabadirika.
Pole ndio maisha Songa mbele !!!! Kuna maisha baada ya talaka so furahia.
 
Uko sahihi na watu hubadirika na mabadiliko hutokea taratibu pasi kujua mwenza kabadirika.
Pole ndio maisha Songa mbele !!!! Kuna maisha baada ya talaka so furahia.
😅😅😅 Kufurahi talaka, sema raha sana maisha ya single..
 
Comments hizi sijui huwa mnazitoa wapi? JF ushauri ni kuachanisha watu ndoa zao. Naamini wengi wa washauri zao zilishayeyuka siku nyingi
Kuna mtu kashauri atoke kwenye ndoa yake??
 
Comments hizi sijui huwa mnazitoa wapi? JF ushauri ni kuachanisha watu ndoa zao. Naamini wengi wa washauri zao zilishayeyuka siku nyingi
Mtoa maoni hatumii akili kabisaa huyo ni mmojawapo wa wazee wa hovyo miaka ijayo ambao kwenye usuluhishi hahitajiki
 
Back
Top Bottom