Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,886
- Thread starter
-
- #21
ilikuwa inatokea huko nyuma sasa hivi hadi tupimane mwaka aisee .nimeokoka huko chiniMara papuchi yako hutoi mpaka uolewe... mara shetani akikuingilia unakubali... Hueleweki Miss
Sent using Jamii Forums mobile app
yaani nikupe papuchi na kondomu ninunue?Ila hapo bold kwenye wanaume hawapendi kutumia kinga...ni kweli ila na wanawake hawawezi ku-negotiate safer sex matokeo yake anakwenda kwa mwanaume alafu habebi zana za kazi yaani kila kitu anamwachia mwanamume
Mamende mjini ni wengi na wimbi la men who have sex with men ni kubwa Tena ni la sirihao wanaume ukimwi wanapata wapi au tunaambukizana wenyewe kwa wenyewe??
kwani kondomu za kike hakuna ?
Kwahiyo msimamo wako ni upi? Hutoi mpaka ndoa au ukimuelewa mwanaume unatoa ila mpaka mpime/mtumie kinga?ilikuwa inatokea huko nyuma sasa hivi hadi tupimane mwaka aisee .nimeokoka huko chini
hata kondom wabebe basi anakuja na kibamia chake na makinikia yake kama anakujua vileKweli kabisa...wakiambiwa kupima wabishi hatari. Yaani huwa nashangaa sana utasikia mi mzima Bwana..khaa
kwani wewe unatakaje mkuuKwahiyo msimamo wako ni upi? Hutoi mpaka ndoa au ukimuelewa mwanaume unatoa ila mpaka mpime/mtumie kinga?
Sent using Jamii Forums mobile app
acheni kucheza na maradhi mkuu unafanyeje mapenzi bila kinga?dah mbona twatiana genye asubuh asbuh lakin kwan wanaume huwa tunafanya mikono yetu nn nawe si unakubaligi
sio miezi mitatu tu sita au mwaka mkuuLakini kumbuka kuwa condom hupasuka, wengine huzitoboa bila mwanamke kujua na wakati mwingine huchomoka!
Muhimu pima tena ikibidi rudia tena baada miezi mitatu then ndo mfikirie kufanya
Sent using Jamii Forums mobile app
sichezewi nachezea mkuu
Ndiyo sasa kumepambana moto,kama hakuna pesa hakuna mapenz,sasa unadhani kama Mtu ana pesa na kaishaupata,weng wataambukizwa tu,na Wanawake asilimia kubwa ukienda nao chumban suala la kinga ni hial ya Mwanaumekweli kabisa mkuu . ila starehe ya sekunde ile
Ila utamu tunafaidi wote si ndio....ila afya ikiwa ya utata kila mtu anajitibu kivyake hivyo hakuna namna kuingia eneo la tukio na zana kabisa kama kutoa papuchi ni ofa.yaani nikupe papuchi na kondomu ninunue?
You are having sex,aren't you?You are having sex, don't you?
umeongea vema haswa,ukweli mtupu inabidi na sisi wanaume tuliangalie sana suala hilowanaume wanapenda ngono
wanaume hawapendi kutumia kinga,
pia hawapendi kucheki afya zao kabla ya tendo.
nawashauri wanawake tuwe makini sana .kama mtu hataki mkapimane achana nae .maisha yenyewe yashakuwa ya stress kwanini kujitafutia matatizo mengine?
inatokea shetani amekuingilia unamkubalia mtu mkienda hoteli unashangaa anataka kukuingilia hana hata kinga ukimuuliza vipi anasema bwana sisi wazima usipokuwa mkali ndo imetoka hivo yaani.
kwa wale ambao tushasalimika basi tujirekebishe kama huwezi kuacha ngono kabisa kama kina sisi basi chukua hatua cha kucheza salama
siku njema wadau sitaki ugomvi tena mi mtu mzima
Mwaka? Ukimpata jua atakuwa anakusaliti kisirisiri!sio miezi mitatu tu sita au mwaka mkuu
WANAWAKE NDIO MNAO ONGOZA KWA MAAMBUKIZI HAYO, MAANA MLIO WENGI HUWA AMUULIZI, MTU AKINDA PEKU, SAWA AKIVAA SAWA! NA WENGI WENU HUO UKIMWI MNAUPATIA KWENYE KUUSISHA NGONO NA BIASHARA, YAANI NI KITEGA UCHUMI!wanaume wanapenda ngono
wanaume hawapendi kutumia kinga,
pia hawapendi kucheki afya zao kabla ya tendo.
nawashauri wanawake tuwe makini sana .kama mtu hataki mkapimane achana nae .maisha yenyewe yashakuwa ya stress kwanini kujitafutia matatizo mengine?
inatokea shetani amekuingilia unamkubalia mtu mkienda hoteli unashangaa anataka kukuingilia hana hata kinga ukimuuliza vipi anasema bwana sisi wazima usipokuwa mkali ndo imetoka hivo yaani.
kwa wale ambao tushasalimika basi tujirekebishe kama huwezi kuacha ngono kabisa kama kina sisi basi chukua hatua cha kucheza salama
siku njema wadau sitaki ugomvi tena mi mtu mzima