Davet
JF-Expert Member
- Apr 5, 2013
- 42,474
- 206,022
Watu na shuhuda zao [emoji3]Ila wanawake watu wazima raha Sana.Hawasumbui halafu anakupa huku anakuhurumia utasikia "pole pumzika kidogo"
Pia wasafi balaa
Watu na shuhuda zao [emoji3]Ila wanawake watu wazima raha Sana.Hawasumbui halafu anakupa huku anakuhurumia utasikia "pole pumzika kidogo"
Pia wasafi balaa
Mkuu unaenjoy sn,hawana usumbufu.Muda unaotaka dyudyu unapewa kiroho Safi tu.Tena anakwambia ngoja nikupe Kwa hivi,au umechoka?Watu na shuhuda zao [emoji3]
Hahah!! Hapo ndio unafanya niamini kua utuuzima dawaMkuu unaenjoy sn,hawana usumbufu.Muda unaotaka dyudyu unapewa kiroho Safi tu.Tena anakwambia ngoja nikupe Kwa hivi,au umechoka?
Ushuhuda kwanza maelezo baadaeHii ktu n kujiamin tu aiseeee
Kama hujiamin hata kuwa salimia huwez kabsa
Alaf n cheap sana ukiwa katia
Hapo hapo unapewa yes or no
Maelezo tu n ushuhuda toshaUshuhuda kwanza maelezo baadae
Agiza supu nakuja kulipaUkishaanza kuwaza umri wa mpenzi wako jua humpendi!
Asante sana!Agiza supu nakuja kulipa
Leo nmekupenda bure
[emoji386] [emoji386]Asante sana!
Aisee pole. Kwataarifa yako hakuna watu wepesi kama watu wazima. Unajua kwanini? Washazoea na wanajua vyema juu mapenzi. Hata wakikupa hawana cha kupoteza. Yaani hakuna watu rahisi kuwa nao kama watu wazima. But ukiendekeza hutaoaI mean huwa najiuliza hivi unapataje ujasiri wa kumtongoza mwanamke mtu mzima umri kuanzia 40+ pale unapokutana nae whether barabarani, kwenye basi, mgawahawani, dukani etc.
Kwa wale ambao mmewahi kufanya tukio hili na mkafanikiwa naomba ushuhuda na ways maana huwa nawatamani but i jus cant get the pick up lines.
Yani mkuu wako poa snHahah!! Hapo ndio unafanya niamini kua utuuzima dawa
Hivi hiyo avatar ni yako? Kama ni yako basi chukua heiken mbili nakuja kulipiaYule raisi wa france aje ajibu hili
We sasa hivi unaumri ganiMimi nilikuwa na 57 babu nikiwa na 22
Nikamtosa nikawa na mkaka wa 27 akanipasua kichwa sana.
Nikahamia kwa 63 man
Hivi sasa niko na 52 man na tuko vizuri kabisa.
Kidumi chama tawala
Kuna mmoja hapo kashuhudia kuwa alikuwa na 57 akaja 27 akaenda 60 something sasa hivi yupo na 52 katuliaNilijua na sisi wanawake tunatakiwa kushuhudia maana walotuzidi umri ndo wengi tunakutana nao
Shule zifunguliwe mkasomeMapenzi uwa ayachagui umri.mi nilikuwa na mwanamke wa miaka 41 wakati nikiwa na umri wa miaka 23 baadae nikampata wa miaka 47 wakati mimi nikiwa na miaka 27.sasa ivi nina miaka 30 natafuta nimpate wa miaka miaka hata 50 au hata 55 maana uwa sio pasua kichwa wana mapenzi ya kweli