Wanaume mnawezaje kuwatongoza wanawake waliowazidi umri?

Wanaume mnawezaje kuwatongoza wanawake waliowazidi umri?

Mwanamke niliyeanza naye nilikuwa na 20 yy 30, kiumbo tulikuwa sawa ndo mwanamke niliyetokea kumpenda kuliko na ndo mwanamke ambaye mahusiano yetu yalidumu kwa muda mrefu nimeachana nae tukiwa tumedumu 6 yrs.
Na sikuwahi kumsaliti kwa jinsi nilivyokuwa nampenda, umri ni namba tu.
 
Mapenzi uwa ayachagui umri.mi nilikuwa na mwanamke wa miaka 41 wakati nikiwa na umri wa miaka 23 baadae nikampata wa miaka 47 wakati mimi nikiwa na miaka 27.sasa ivi nina miaka 30 natafuta nimpate wa miaka miaka hata 50 au hata 55 maana uwa sio pasua kichwa wana mapenzi ya kweli

Duh we ni pro mkuu, are they really that guud
Haha
 
Kuna wamama watu wazima wako vizuri kimionekano. Wakichuana na wasichana wa 20s wanaweza kuwaacha kwa mbali.

Hawa wanapendwa na vijana, wakiwa pamoja in public wanakuwa comfortable.
 
I mean huwa najiuliza hivi unapataje ujasiri wa kumtongoza mwanamke mtu mzima umri kuanzia 40+ pale unapokutana nae whether barabarani, kwenye basi, mgawahawani, dukani etc.

Kwa wale ambao mmewahi kufanya tukio hili na mkafanikiwa naomba ushuhuda na ways maana huwa nawatamani but i jus cant get the pick up lines.
Mimi nilimpa shikamoo kwanza mengine ndio yakafata
 
Wapo wengi mtaandaoni kuna mmoja nilikutana nae 37 ana watoto watatu tatizo nilikosea kutaja umri akanitosa [emoji2] ila wanawake wakubwa ni watamu bhn hasa hasa wale waliokuzidi miaka 8+ yaan zile pachuchi zao km zinajikunja ndani halafu zinajiachia tena me nawakubali sn
 
Mapenzi uwa ayachagui umri.mi nilikuwa na mwanamke wa miaka 41 wakati nikiwa na umri wa miaka 23 baadae nikampata wa miaka 47 wakati mimi nikiwa na miaka 27.sasa ivi nina miaka 30 natafuta nimpate wa miaka miaka hata 50 au hata 55 maana uwa sio pasua kichwa wana mapenzi ya kweli
Naona unamuiga wajina wako
 
Mwanamke niliyeanza naye nilikuwa na 20 yy 30, kiumbo tulikuwa sawa ndo mwanamke niliyetokea kumpenda kuliko na ndo mwanamke ambaye mahusiano yetu yalidumu kwa muda mrefu nimeachana nae tukiwa tumedumu 6 yrs.
Na sikuwahi kumsaliti kwa jinsi nilivyokuwa nampenda, umri ni namba tu.
Ilikuwaje mkaachana?
 
Wapo wengi mtaandaoni kuna mmoja nilikutana nae 37 ana watoto watatu tatizo nilikosea kutaja umri akanitosa [emoji2] ila wanawake wakubwa ni watamu bhn hasa hasa wale waliokuzidi miaka 8+ yaan zile pachuchi zao km zinajikunja ndani halafu zinajiachia tena me nawakubali sn
Mimi nilimpata humu humu Jf,na Mimi nilibugi kwenye umri hapo
 
Wapo wengi mtaandaoni kuna mmoja nilikutana nae 37 ana watoto watatu tatizo nilikosea kutaja umri akanitosa [emoji2] ila wanawake wakubwa ni watamu bhn hasa hasa wale waliokuzidi miaka 8+ yaan zile pachuchi zao km zinajikunja ndani halafu zinajiachia tena me nawakubali sn
Hahaha zinajikunja tena
 
Mapenzi uwa ayachagui umri.mi nilikuwa na mwanamke wa miaka 41 wakati nikiwa na umri wa miaka 23 baadae nikampata wa miaka 47 wakati mimi nikiwa na miaka 27.sasa ivi nina miaka 30 natafuta nimpate wa miaka miaka hata 50 au hata 55 maana uwa sio pasua kichwa wana mapenzi ya kweli
We unastahili tuzo ya ushujaa,una dili na vibibi vizee tu
 
Mbinu za kuwa na mahuaiano na mwanamke mtu mzima.

1. Penda kuwa naye karibu kila wakati.

2. Kuwa msafi na kuonekana nadhifu.

3. Ongea naye juu ya maisha halisi , malengo , maendeleo na ongea point.

4. Onesha utu uzima katika maongezi yako , vitendo vyako n.k

5. Kuwa mcheshi na kumfanya afurahi muda mwingine,

6. Mtongoze kiutuuzima na mistari yako iwe imesimama / classic approach.

7. Mpe muda kabla hujamla papuchi yake

8. Usimchoshe kwenye 6 × 6 mfanyie mautundu apagawe.

Ya ziada.

Fursa ni kumuomba hela kidizaini na una"invest" taratibuuu

[emoji23] [emoji1] [emoji119]
Screenshotted....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom