Wanaume mnaboa mnaomba sana pesa


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
Basi muonekano wako uko ki wale wa mama mashuga mammy singo maza, na waliojichubua.
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Ulikuwa umefichwa sasa mapenzi yameisha naona umerudi kijiweni! Ukipata buzi jengine utapotea kama kawaida yako
Ndo kawaida yangu kumbe unajua huku jf mabuzi yapo mengi sana tena wazeee nawapenda hatar wanajua kulea
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Hio ndio sababu unaombwa pesa coz ungekuwa mzuri ungehongwa...so Jamaa kafuata papuchi tu na hela coz wewe humvutii zinamvutia pesa zako...

Kibao kimegeuka siku hizi heheheh wanaume wa Dar shikilieni hapohapo
Heeee saivi hakuna mzuri wala mbaya wote tunaombwaa pesaaa wanaume mmekuwa ombaomba mxeeew
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Kasoro mm humu insta babe ndio sina hela hapa najiandaa kuja kukuomba
Nina swali [la kijinga].

Huwa napenda kujua majina ya watu yanavyotamkwa kwa sababu si mara zote hutamkwa vile yanavyoandikwa.

Hilo jina lako, Shunie, linatamkwaje?

Linatamkwa ‘Shuni’ bila hiyo ‘e’ hapo mwishoni?

Au linatamkwa ‘Shunie-e’ na hiyo ‘e’ hapo mwishoni?
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272