Wanaume mnaboa mnaomba sana pesa


Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Mmezidi sana nimewavumulia nimechoka mmezid sana kuomba mxeeew

Yani mwanamme akijua una kazi tu inayoingiza mshahara mwisho wa mwezi atakusifia hata kama sura lako baya Ili mradi akuingize laini akutapeli.

Mambo ya kuombana hela mm sitak bhn agggr.

Nimesema sitak kuombwa pesaaa .
Nilipokuwa sna kazi hata sm ulikuwa hupigi saivi umejua Nina kazi simu kila saa unanisifia Nina umbo namba nane wakat najijua mm ni mbaya alafu hapohapo unaniomba hela mxeeew


Demiss mahela .
 
Musundi

Musundi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
350
Likes
512
Points
180
Musundi

Musundi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
350 512 180
Mmezidi sana nimewavumulia nimechoka mmezid sana kuomba mxeeew

Yani mwanamme akijua una kazi tu inayoingiza mshahara mwisho wa mwezi atakusifia hata kama sura lako baya Ili mradi akuingize laini akutapeli.

Mambo ya kuombana hela mm sitak bhn agggr.

Nimesema sitak kuombwa pesaaa .
Nilipokuwa sna kazi hata sm ulikuwa hupigi saivi umejua Nina kazi simu kila saa unanisifia Nina umbo namba nane wakat najijua mm ni mbaya alafu hapohapo unaniomba hela mxeeew


Demiss mahela .
Kumbe baba yako Sam Mahela?
 
Jay27

Jay27

Senior Member
Joined
Mar 14, 2018
Messages
161
Likes
167
Points
60
Jay27

Jay27

Senior Member
Joined Mar 14, 2018
161 167 60
Mmezidi sana nimewavumulia nimechoka mmezid sana kuomba mxeeew

Yani mwanamme akijua una kazi tu inayoingiza mshahara mwisho wa mwezi atakusifia hata kama sura lako baya Ili mradi akuingize laini akutapeli.

Mambo ya kuombana hela mm sitak bhn agggr.

Nimesema sitak kuombwa pesaaa .
Nilipokuwa sna kazi hata sm ulikuwa hupigi saivi umejua Nina kazi simu kila saa unanisifia Nina umbo namba nane wakat najijua mm ni mbaya alafu hapohapo unaniomba hela mxeeew


Demiss mahela .
Umeishasema ww ni mbaya so utapigwa sana virungu ila ungekuwa mrembo ungehongwa sana
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,373
Likes
4,739
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,373 4,739 280
Honga honga mjini msingi kiuno
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,419
Likes
21,025
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,419 21,025 280
Hivi kwanini mimi naona Guendouzi ndiyo katufelisha halafu kuna watu wanamuunga mkono?
Hivi umewazia angecheza Elneny?
 
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
1,371
Likes
487
Points
180
Age
23
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2015
1,371 487 180
Basi ni vivyo hivyo wanaume tunajisikia mkituomba pesa ila tunawavumilia tu, basi na nyie vumilieni.
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,157
Likes
913
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,157 913 280
Hasa ntamwombaje mwanaume mwenzangu pesa wakati nyie mliotuzaaa,naomba buku sina nauli ya kwenda kibaruani.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,679
Likes
2,292
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,679 2,292 280
Ttzo lako unadate matapeli wa town, Magu kabana kila kona wamekugeuza chanzo cha mapato. Njoo kwangu utulize roho
Hawa masista duu wakiona mkaka kagonga tai na kingereza cha kuunga unga kama chote hivi wanamwona huyo ndio husband material,wakiingiza mguu tu, kuleeeeeeeee, halafu wanakuja humu kulia lia
 
T

The Initiator huru

Senior Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
115
Likes
76
Points
45
T

The Initiator huru

Senior Member
Joined Dec 4, 2017
115 76 45
Mmezidi sana nimewavumulia nimechoka mmezid sana kuomba mxeeew

Yani mwanamme akijua una kazi tu inayoingiza mshahara mwisho wa mwezi atakusifia hata kama sura lako baya Ili mradi akuingize laini akutapeli.

Mambo ya kuombana hela mm sitak bhn agggr.

Nimesema sitak kuombwa pesaaa .
Nilipokuwa sna kazi hata sm ulikuwa hupigi saivi umejua Nina kazi simu kila saa unanisifia Nina umbo namba nane wakat najijua mm ni mbaya alafu hapohapo unaniomba hela mxeeew


Demiss mahela .[/Q
labda wanaume wa dar, ila hata mm mwenyewe sipendi mwanamke anayeomba hela sana, hasa wale wa sina nauli, huwa siwapendi kabisa, ukitaka nimwache demu hata awe mzuri kiasi gani aniambie tuu sina nauli alafu nauli yenyewe unakuta ni buku, au jero, huwa namwona hana plan , hivyo ni mzigo
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272