Wanaume mnaboa mnaomba sana pesa


Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,590
Likes
48,340
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,590 48,340 280
Nina swali [la kijinga].

Huwa napenda kujua majina ya watu yanavyotamkwa kwa sababu si mara zote hutamkwa vile yanavyoandikwa.

Hilo jina lako, Shunie, linatamkwaje?

Linatamkwa ‘Shuni’ bila hiyo ‘e’ hapo mwishoni?

Au linatamkwa ‘Shunie-e’ na hiyo ‘e’ hapo mwishoni?
Kijana upo
 
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
7,031
Likes
9,364
Points
280
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
7,031 9,364 280
Hahahaa anakusifia unaumbo namba name wakati unajijua ni namba tisa...

Hahaaa mi sitaki bhanaa!!
 
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
1,599
Likes
1,393
Points
280
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
1,599 1,393 280
Ndo kawaida yangu kumbe unajua huku jf mabuzi yapo mengi sana tena wazeee nawapenda hatar wanajua kulea
Mibuzi tupo tumejaa tele
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
100,504
Likes
285,799
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
100,504 285,799 280
Nina swali [la kijinga].

Huwa napenda kujua majina ya watu yanavyotamkwa kwa sababu si mara zote hutamkwa vile yanavyoandikwa.

Hilo jina lako, Shunie, linatamkwaje?

Linatamkwa ‘Shuni’ bila hiyo ‘e’ hapo mwishoni?

Au linatamkwa ‘Shunie-e’ na hiyo ‘e’ hapo mwishoni?
Linatamkwa shunie na e mwishoni Ngabu
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
373
Likes
268
Points
80
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
373 268 80
Abomination !! Wanaume wanaomba hela kwa mdada? Asiyefanya kazi asile
 
L

loosimingori

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
386
Likes
403
Points
80
L

loosimingori

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2017
386 403 80
demis nipo hapa pugu nimepungukiwa kilo 3.5 kwenye ushuru wa mifugo yangu pliz i beg you to rescue the situation
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
1,889
Likes
1,168
Points
280
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
1,889 1,168 280
Heeee saivi hakuna mzuri wala mbaya wote tunaombwaa pesaaa wanaume mmekuwa ombaomba mxeeew
Heheheh wanaume wa Dar wanatuharibia sana siku hizi...Pole sana mkuu kutoa ni moyo sio utajiRi..

wewe umepewa pesa ngapi na wanaume..Gia imebadilika vumilia tu
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,395