Mtemikwila
JF-Expert Member
- Aug 29, 2013
- 1,389
- 1,066
Nyakati hizi pambana na hari yako tu
Usiwagande hua ni urafiki wa kibinadam tu kama vipi usifanye show mpaka ndoaNdio hivyo mkuu utakuta mwengine mpaka upost picha facebook ndio anakutumia kimessage eti amebanwa na kazi, mwengine ndio kapotea mazima
Umegonga humo humokagundua siyo type yake..
alikuwa anataka kitumbua labda kapata..
ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa
labda unaboa na kuchosha
una mashauzi ya kijinga..
unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....
hujiamini
chagua linalokufaa
na kweli wanaume wengine wanapenda kutongoza tuuu.....ukikubali anaweza kuchenga pia.....yeye apetite yake ni kutongoza only...japo ukichanganya unaliwa pia!!!!!tatizo mabinti ukitongozwa wanajua umependwa .. wanaume wengine huwa wanatongoza kwa starehe tu na hawamaanishi sasa wewe kuambiwa umependwa basi moyo mwili wote kwake ..
sasa watoto hawaelewina kweli wanaume wengine wanapenda kutongoza tuuu.....ukikubali anaweza kuchenga pia.....yeye apetite yake ni kutongoza only...japo ukichanganya unaliwa pia!!!!!
haha ha simu imekufaUmegonga humo humo
Week mbili tu, kodi ya nyumba, ada ya mdogo wake nk
Lazima mtu apewe nafasi kidogo
Jajajajaja.. Hakuna cha kukomesha mtu hapa.
KAMA NI SHOW SI UNASEMA?Kwani wewe hupendi show za juu kwa ju?
wengine ni show off.....then huyoo kwa manzi yake.....ukijidai na vimeseji havijibiwi.....na wanajua kubeeep hao...duhsasa watoto hawaelewi
SIDHANI KAMA UMENIELEWA MKUUKwan we hutakufa mama...kifo kipo tu usifikiri walikanyaga miwaya waliitafuta wengine walipewa na wanao waamini..[emoji83]
Pambana na hali yako.Mh siwezi kwenda kwake wakati simu hapokei. jamani hata picha hulioni?
Ma binti hawajiongezi sijui kwa nini?ha ha emergence nyege
Hayo yaliyobakia ni NDIO enh..huyu miss chagga anaexposure kubwa sana ingekua ni mtihani kapata 90.hahhahaDuuh ee bwana eeh....ila tulikua hatujasex bado.....
mambo mengiMa binti hawajiongezi sijui kwa nini?
Miss natafuta ninakukatalia....but sijajua hao uliokutana nao huku Jf....ila sio wote ni fake...mim hata jina ni Og....sion sababu ya kufake maisha....anyways kila mtu na jinsi anavyoyachukulia maisha pia.bora nitembee na bodaboda kuliko wanaume wa huku so fake kuliko fake yenyewe
Hapo wakati mnadate alikuwa hajapata profile yako,baada ya kukutoa out au kwenda ghetto kwake inaonesha baadhi ya marafiki au Watu wake wa karibu walikuona na wamempa A to Z kuhusu wewe ndio akaona aamshe popo.Duuh ee bwana eeh....ila tulikua hatujasex bado.....
We kweli next levelme wananiitaga majina mabaya eti unamganda mwanaume kisa mlitiana mfyuuuu kwani alitoka nacho wakafie mbele
TENA WANAKUJAGA KAMA WEWE HIVI HIVI UNAVOJIPAISHAMiss natafuta ninakukatalia....but sijajua hao uliokutana nao huku Jf....ila sio wote ni fake...mim hata jina ni Og....sion sababu ya kufake maisha....anyways kila mtu na jinsi anavyoyachukulia maisha pia.
Sent using Jamii Forums mobile app