Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

sema wewe una hela mkuu sio wote mkuu ninachokwambia ukweli wenyewe labda huwajui mademu wa uswahili!!
labda kama wanajiuza.hapa tunazungumzia mtu alokuja jf akasema anitaji mpenzi.unamtongoza unalala nae unamkimbia si ungemuacha na mishe zake? kwanini unamuharibia mtu malengo yake kwani wanawake wa kusex si wengi tu?
 
labda kama wanajiuza.hapa tunazungumzia mtu alokuja jf akasema anitaji mpenzi.unamtongoza unalala nae unamkimbia si ungemuacha na mishe zake? kwanini unamuharibia mtu malengo yake kwani wanawake wa kusex si wengi tu?
Hivi wanume wa humu na huko mtaani wana utofauti upi!!!
 
tupa kule! wanaume wenyewe wengi tu mbona jaman!mie nitakubembeleza week 1 week ya 2 nishadelete kila kitu chako! naendelea na yangu
 
tatizo mabinti ukitongozwa wanajua umependwa .. wanaume wengine huwa wanatongoza kwa starehe tu na hawamaanishi sasa wewe kuambiwa umependwa basi moyo mwili wote kwake ..
[emoji122] [emoji122] kweli kabisa ulichosema.
 
Back
Top Bottom