Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

kagundua siyo type yake..

alikuwa anataka kitumbua labda kapata..

ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa

labda unaboa na kuchosha

una mashauzi ya kijinga..

unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....

hujiamini

chagua linalokufaa
Labda tegemezi vizinga vya vocha, nauli, outing
Labda unaonyesha misimamo ya fyucha, kutambulishwa ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu siku izi coments zako za kikubwaa sanaa yaan now maneno yako adi yanavutia mtu kusoma
Ama kwel kukua ni kujitambua
Siku izi napenda sana coments zako zipo kiushaur sana huwa
Unabalance
Asante mkuu
 
Mpenzi wake wa dhati anakua amekuja kwa huyo mwanaume au mwanaume kaenda kwa mpenzi wake wa dhati kumtembelea,akiwa huru atakutafuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani utakuta umedate na mwanaume kama mara mbili hivi yaani mmeonana kama mara mbili tatu hivi na alipopanga kakupeleka. sasa ghafla bin vuu anaanza kutopokea sim zako na kutojibu message zako

Hapo kazi ipo ...hiyo kakuacha kwenye mataa
 
yaan hamueleweki! mara oh demu akija kwako akikuvulia kyupi kwa mara ya 1 huyo ni ma.la.ya ,sasa ww unamuita mwanamke kwako hv humo ndan hakuna kushikana shikana kweli! mara umeinama unapiga deki men anakuja nyuma huon km na ww unampa msismko baadae mvunje amri! mie nasemaga siku zote kama ipo ipo tu! utajipikisha weeee kama sio wa kuolewa huolew tu!
Hahaha hahaha duuh hii dunia ina mengi.
Unamaliza kufua,unapika then wakati
Wa kuondoka anakwambia
"mwanaume atakae kukuona,
atapata sana raha"
Utajiskiaje?
 
Tatizo mabint siku izi ukimdet tu basi kosa anaona we ndo utamaliza matatizo yake yote mara sim yangu mbovu mara mama anaumwa mara mdogo angu karudishwa shule basi hata raa ya mapenzi hamna hapo akikuona tu jiandae kwa mzinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha hahaha duuh hii dunia ina mengi.
Unamaliza kufua,unapika then wakati
Wa kuondoka anakwambia
"mwanaume atakae kukuona,
atapata sana raha"
Utajiskiaje?



hahahaha na muda wote huo anakupa hisia!hapo hata umfukuzeje shetan ngumu sana kutoka! mie namwambia asante sana kunipa hizo baraka
 
hahahaha na muda wote huo anakupa hisia!hapo hata umfukuzeje shetan ngumu sana kutoka! mie namwambia asante sana kunipa hizo baraka
Yaan yote umeshamfanyia
Adi 6*6 mchana huo wote
Halafu jioni anakusinfikiza
Anakuaga na kauli hiyoo
Daah kuna mshikaji angu

Alimfanyia hivo mdada wa watu
Adi leo huwa anajishtukia kama
Vile anakosoro.wanaume sometime tunazjua akili zetu[emoji6][emoji6]
 
kagundua siyo type yake..

alikuwa anataka kitumbua labda kapata..

ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa

labda unaboa na kuchosha

una mashauzi ya kijinga..

unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....

hujiamini

chagua linalokufaa
kitumbua hiki nikijuacho cha BF miss chagga ???😛😛😛😛
 
Yaan yote umeshamfanyia
Adi 6*6 mchana huo wote
Halafu jioni anakusinfikiza
Anakuaga na kauli hiyoo
Daah kuna mshikaji angu

Alimfanyia hivo mdada wa watu
Adi leo huwa anajishtukia kama
Vile anakosoro.wanaume sometime tunazjua akili zetu[emoji6][emoji6]


inaumiza sana!.....
 
Back
Top Bottom