Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

kagundua siyo type yake..

alikuwa anataka kitumbua labda kapata..

ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa

labda unaboa na kuchosha

una mashauzi ya kijinga..

unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....

hujiamini

chagua linalokufaa
Yani huyu dada yeye ni mabango tuu. Cyo kwa kumchana huko. As if umejua wapi kakosea kha!

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Usiseme wanaume sema mwanaume.Ata hivyo lazma ujue mwanaume akikata mawasiliano na wewe jua tatizo ni wewe mwenyewe mwanamke maana ata kama lengo la mwanaume lilikua la mda mfupi na wewe kama angeridhika na wewe asingekata mawasiliano ghafla.

mh sometimes ni wao wenyewe wanaume
 
2 weeks bado unasema ilikuwa soft to get wakati hukumtunuku

jamani kabla ya hapo tulikua tunakutana restaurant nimeenda home kwake wiki ya pili mwishoni, sasa unadhani tungefanyia wapi kabla? kwenye restaurant au?
 
Amegundua kuna baadhivya features hamuendani....

Na pia hajala mzigo...sasa unalalama nn,we shika hamsini zako

hilo nalo neno....sio kwamba nalalama i just want to know why wanaume mnakua ivyo. im just curious to know
 
Yawezekana
1. Huna kauli nzuri kwake
2.Alikutongoza ili kukidhi haja zake.
3. Alikuwa na mtu wake kabla yako.
4. Game lilikuwa la ovyo.
5. Au ni hulka yake ya eat and run.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
jamani kabla ya hapo tulikua tunakutana restaurant nimeenda home kwake wiki ya pili mwishoni, sasa unadhani tungefanyia wapi kabla? kwenye restaurant au?
Hiyo wiki ya pili, unadhani alikuwa amekuita kuangalia furniture alizo nazo?
 
kagundua siyo type yake..

alikuwa anataka kitumbua labda kapata..

ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa

labda unaboa na kuchosha

una mashauzi ya kijinga..

unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....

hujiamini

chagua linalokufaa
popote ulipo kunywa gongo lita 2 nitalipa mkuu
 
Back
Top Bottom