Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Naomba niulize swali kwa wana JF hasa wanaume,

Utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia, mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.

Mwingine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei simu zako wala SMS hajibu.

Hivi hii inatokana na nini?
kilichomtoa nduki huyo ni suala la kupima ngoma na wewe alikuchukulia "for pleasure" not otherwise.
 
Ndio hivyo mkuu utakuta mwengine mpaka upost picha facebook ndio anakutumia kimessage eti amebanwa na kazi, mwengine ndio kapotea mazima
Kwa nini unawatafuta mwenyewe?! Wanakuona you're needy of them ndo maana wanakupuuza.. Akikupotezea na wewe potezea tena futa kabisa na namba yake halafu life liendelee kama kabla ya kumfahamu

Simple and Clear.. Duniani kuna watu wengi ati kuganda na unmeaning relationship.
 
ila kwa uzoefu wangu nadhani wanaume wengi wa jf sina uzoefu na fb ni wazushi tu hawajitambui
Hua sipo comfortable kumeet na online people. Ya online tuyaendeleze online na sio kwenye actual world
 
Usijihisi wengine wanakuwa insecure na kuamua kujikataa mapema kwamba hawawezi kukuhandle

Mi niliwahi chat na mtu fb then akaniomba picha nkamtumia baada ya hapo alishtuka "....kumbe we ndo uko hivyo! staki kuchat na wewe tena mi sikufai' mpaka Leo sijawahi chat nae
 
mwanzo datings na kuchat ni kusomana.. sasa may be kuna vitu amekusoma kwenye maongezi tu akajua huyu ni kilaza akaona bora asepe... huchelewi kuta ulimletea story za harusi na mashela siku ya kwanza tu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hukufuzu! Ni kama soka mchezaji anakuwa na mechi za majaribio asipofuzu basi inaishia
 
Naomba niulize swali kwa wana JF hasa wanaume,

Utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia, mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.

Mwingine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei simu zako wala SMS hajibu.

Hivi hii inatokana na nini?
Hasa akishamega

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba niulize swali kwa wana JF hasa wanaume,

Utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia, mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.

Mwingine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei simu zako wala SMS hajibu.

Hivi hii inatokana na nini?
Aliyotegemea yaliyomo hayamo lazma asepe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio ushapigwa chini, jiandae tena kumpa namba yako mwanaume mwingine...

Utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia, mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.

Mwingine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei simu zako wala SMS hajibu.

Hivi hii inatokana na nini?
 
Tatizo mnaanza kubwabwaja matatizo yenu na familia zenu mapema, so Kwa usawa huu Wa sizonje ukishutukiwa tu basi, jirekebisheni jamani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake wengi huanza kuonyesha tabia za kuomba omba baada ya muda mfupi wa uhusiano kuanza; hivyo mwanaume mwenye akili timamu anasepa mapema kuogopa kuwa ATM. Jambo lingine ni wanawake wachache sana wanaojua kumwingiza mwanaume kwenye mazunguzo ya kuvutia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiona kimya ujue kichwani mwako empy...mwanaume anapenda kudate mtu mwenye kujiongeza hata kama anachepuka......kujiongeza katika angle zote....maana kuhudumia sisi ni lazima au wajibu ila kazima akae kwenye manufaa pia... Tena ukiona kala kimya bila kukugusa kitandani basi jiulize sana...bora apotee ameku do.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kagundua siyo type yake..

alikuwa anataka kitumbua labda kapata..

ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa

labda unaboa na kuchosha

una mashauzi ya kijinga..

unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....

hujiamini

chagua linalokufaa
Duh

Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom