Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Tatizo wengine dates mbili tatu tayari anataka aanze ku control mienendo yako yote....

"Upo nani sahizi", mara "mbona unachelewa kujibu text" mara "Ile suruali ulivaa Jana siipendi" sasa hapo ndio mtu anaanza kukupotezea kimya kimya.
Haaaaahaaaaaa...duh!

Mademu mna mkazi asee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mizinga... [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna mmoja hivyo hivyo alinipeleka mpka kwake alipopanga na kunitambulisha kwa mtoto wake wa kike mdogo akawa ananiita anko anko baada ya hapo ikawa mizinga tu kwa kwenda mbele ikafika hatua mtoto akawa anapiga sim mara anko hela ya school bus mara anko hela ya viatu vya michezo mara anko hela ya kitabu cha dictionary nikaona hapa nafnywa buzi nikasepaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahahahahaha hatari sana kijana wangu mademu noma
 
Naomba niulize swali kwa wana JF hasa wanaume,

Utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia, mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.

Mwingine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei simu zako wala SMS hajibu.

Hivi hii inatokana na nini?

ukiona manyoya.....ujue keshaliwa
 
yap ni vibaka tu wa papuchi.wanajua kupretend waapo sirias na maisha kumbe ni wahuni tu wasio na ustaarabu wowote
Lakini hao wa mitandaoni si ndio hao hao mnakutana nao mtaani?
Au wa fb na Jf wanaishi wapi?
Nadhani issue ni tabia ya MTU tu,haijalishi ni wa social network au wa kukutana naye kwenye bus,super market au mgahawani.
Kwa kuwa wakweli tu,hakuna mnaokutana nao ktk mazingira tofauti na social networks na wanawakimbia baada ya kudate nao kwa muda fulani???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lakini hao wa mitandaoni si ndio hao hao mnakutana nao mtaani?
Au wa fb na Jf wanaishi wapi?
Nadhani issue ni tabia ya MTU tu,haijalishi ni wa social network au wa kukutana naye kwenye bus,super market au mgahawani.
Kwa kuwa wakweli tu,hakuna mnaokutana nao ktk mazingira tofauti na social networks na wanawakimbia baada ya kudate nao kwa muda fulani???

Sent using Jamii Forums mobile app
wa mtaani hatuwajui ustaarabu wao .humu unakuwa umemsoma mtu kwa maandishi anajifanya mstaarabu kumbe bomu tu la nyuklia
 
Sometimes mtu alijiskia kukutongoza tu but hakuwa na malengo na ww. Sometimes huwa tunatongoza accidentally, upo kwenye safar pemben kuna mtoto mkali vuu bin vuu umesomesha mtoto kaingia line kinachofata ni kumega tu na kupotezea bcz hakuna muda uliotengwa for her.
 
wa mtaani hatuwajui ustaarabu wao .humu unakuwa umemsoma mtu kwa maandishi anajifanya mstaarabu kumbe bomu tu la nyuklia
Wa mtaani hamuwajui?
Do you mean watu wote wanaowaacha wanawake baada ya kudate nao ni wa Jf na fb?
(Kuwa dhahiri,hata huko ofisini au sehemu yako ya biashara hamkutani na wanaume wababaishaji kweli!?,ambao wanajifanya wapo serious lakini kumbe waongo kabisa?)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamegundua we popoma ndo maana wanapeperuka....anyway pambana na hali yako
 
Back
Top Bottom