Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Naomba niulize swali kwa wana JF hasa wanaume,

Utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia, mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.

Mwingine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei simu zako wala SMS hajibu.

Hivi hii inatokana na nini?
Wamezidi kuomba omba,kila simu au SMS ninashida ya Tsh ,kazaa,wakati Mimi sio ATM,inachosha na kuboa banaa,ndio maana mnakimbiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kagundua siyo type yake..

alikuwa anataka kitumbua labda kapata..

ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa

labda unaboa na kuchosha

una mashauzi ya kijinga..

unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....

hujiamini

chagua linalokufaa
eheheh tuhuma hizo lazima moja imhusu teh teh teh umemshukia mwenzako kwa hiyo wewe hauko hivyo
 
na kweli wanaume wengine wanapenda kutongoza tuuu.....ukikubali anaweza kuchenga pia.....yeye apetite yake ni kutongoza only...japo ukichanganya unaliwa pia!!!!!
wewe akijichanganya huli mkuu?
 
Tatizo wengine dates mbili tatu tayari anataka aanze ku control mienendo yako yote....

"Upo nani sahizi", mara "mbona unachelewa kujibu text" mara "Ile suruali ulivaa Jana siipendi" sasa hapo ndio mtu anaanza kukupotezea kimya kimya.
 
Pengine papuchi yako inatoa harufu ya uvundo..
Pengine ni king'ang'anizi sana..
Pengine mbishi na mjuaji sana...
Pengine unapiga sana mizinga...
Pengine una sura mbovu..

Kwa hiyo jitafakari, mwanaume hakimbii hivi hivi sema sisi ni wagumu kumwambia mtu mapungufu yake!!

Sent using Jamii Forums mobile app
ila harufu na uvundo vinatibika hayo mengine ndio shida
 
Mizinga... [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna mmoja hivyo hivyo alinipeleka mpka kwake alipopanga na kunitambulisha kwa mtoto wake wa kike mdogo akawa ananiita anko anko baada ya hapo ikawa mizinga tu kwa kwenda mbele ikafika hatua mtoto akawa anapiga sim mara anko hela ya school bus mara anko hela ya viatu vya michezo mara anko hela ya kitabu cha dictionary nikaona hapa nafnywa buzi nikasepaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mizinga... [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna mmoja hivyo hivyo alinipeleka mpka kwake alipopanga na kunitambulisha kwa mtoto wake wa kike mdogo akawa ananiita anko anko baada ya hapo ikawa mizinga tu kwa kwenda mbele ikafika hatua mtoto akawa anapiga sim mara anko hela ya school bus mara anko hela ya viatu vya michezo mara anko hela ya kitabu cha dictionary nikaona hapa nafnywa buzi nikasepaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
ahahaaaa jamani acheni uongo? uncle sponsor ulitoa sh ngapi?
 
Back
Top Bottom