Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

inatesa kabisa yaan acha tu. ila uzuri wa haya mambo ni kwamba, na wewe somewhere kuna aliyekudondokea na wewe huna habari nae.

it is so fun sometimes.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Yaani unayehangaika nae nae kuna mahali anahangaika.
 
Huu ujinga umeenea sana siku hizi. Hakuna ubaya wa kutafuta ushauri lakini huyo unayeenda kumuomba ushauri unamuamini kiasi gani!? Je, ni kweli anafurahia kuona penzi lenu likizidi kuchanua!? Au ni kidudu mtu anayecheka usoni lakini moyoni anawaombea mabaya kwenye penzi lenu au kutaka yeye achukue nafasi badala ya mhusika!?

Matatizo yetu sisi mkuu, kama mambo hayaendi vile unavyotaka kwa siku mbili tu unatafuta shost wa kukupa ushauri; baada ya wiki kumbe jamaa ilikuwa ni pressure ya report amalize kazini na ameshamaliza na amekutoa dinner umeshasahau hata kama mlikuwa na matatizo. Kule mashost bado wanayaongea na wanangoja siku utakayobeba virago.
 
Huu ujinga umeenea sana siku hizi. Hakuna ubaya wa kutafuta ushauri lakini huyo unayeenda kumuomba ushauri unamuamini kiasi gani!? Je, ni kweli anafurahia kuona penzi lenu likizidi kuchanua!? Au ni kidudu mtu anayecheka usoni lakini moyoni anawaombea mabaya kwenye penzi lenu au kutaka yeye achukue nafasi badala ya mhusika!?

Mkuu sometimes unaona ni kheri ukalipie counselling session ukimaliza umemaliza hakuna anaemfahamu mwenzake.
 
Matatizo yetu sisi mkuu, kama mambo hayaendi vile unavyotaka kwa siku mbili tu unatafuta shost wa kukupa ushauri; baada ya wiki kumbe jamaa ilikuwa ni pressure ya report amalize kazini na ameshamaliza na amekutoa dinner umeshasahau hata kama mlikuwa na matatizo. Kule mashost bado wanayaongea na wanangoja siku utakayobeba virago.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Wanawake tuko emotional sana.
 
Jamaa kichwani hamna kitu. Serious, usikute kabinti kalikuwa royal, innocent yaani kalishindwa tu kuwa decent jamaa akapiga chini.

Kunawatu tunaomba mungu tukutana na wa hivo yeye analeta utoto
 
Heart want what the heart want....

Kuna kitu kinachanganya mnoo kwenye kuchagua.....

Haja ya moyo wako (kipenda roho) vs mahitaji halisi ya ndoa (vigezo halisi vinavyohitajika)....


Ukifanikiwa kupata vyote kwa pamoja your safe.....
Mkuu sumbai kunavitu viwili. Moyo na akili kimoja lazima ki control mwenzake naona jamaa alisahau kuwa decision tunafanya kwa kutumia akili na sio moyo yaani moyo siku zote unapenda vinono
 
Huu ujinga umeenea sana siku hizi. Hakuna ubaya wa kutafuta ushauri lakini huyo unayeenda kumuomba ushauri unamuamini kiasi gani!? Je, ni kweli anafurahia kuona penzi lenu likizidi kuchanua!? Au ni kidudu mtu anayecheka usoni lakini moyoni anawaombea mabaya kwenye penzi lenu au kutaka yeye achukue nafasi badala ya mhusika!?
Si mpaka sasa uyajue hayo.
 
Formula nzuri ni kuoa yule ambae hata akikuudhi hukasiriki
sababu mapenzi yanahitaji uvumilivu....sana
kuoa mtu sababu tu ni 'wife material' lakini 'hakusisimui' kabisa ni rahisi kuachana nae

Dawa nikuoa yule ambae hata akikukosea unaweza samehe bila kuombwa radhi
simply sababu yuko moyoni mwako
Kweli kabisaa....
 
Kikubwa ni moyo upende, hayo mengine utayasawazisha kama pencil.
Ata kama akili inakataa moyo uende tu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] Hapana kwa kweli. Ujue upendo unajengwa Moyo kazi yake ni kutamani na akili kazi yake ni kujenga upendo swala ni pale unaposhindwa ku control moyo ili akili ifanye kazi
 
Back
Top Bottom