Prince Kunta
JF-Expert Member
- Mar 27, 2014
- 22,876
- 29,057
Sijakuelewa hapo mkuu ebu nifafanulieWee jamaa kabusura kako kasiwe ka humu tu
Sijakuelewa hapo mkuu ebu nifafanulieWee jamaa kabusura kako kasiwe ka humu tu
Namaanisha uishi katika huo ushauri uliotoaSijakuelewa hapo mkuu ebu nifafanulie
Hahaha kumbe basi lile neno kabusura limenivuruga sikulielewa kumbe ni busara.Amesema hiyo busara uliyonayo humu uiendeleze na huko nje ya jf.
Habari za jioni BFF.
Naona umeanza uchochezi
Sawa mkuu nimekupata, nitauishiNamaanisha uishi katika huo ushauri uliotoa
Nimefarijika kusikia hivyo.Nipo njema kabisa best.
Hahahaaa!!
Udongo upi? Wa mzungu au wa kule Kwimba?
Kuongea si kutenda. Ujue kuna mambo waweza mshauri mtu ila wewe usiyaweze kabisa!!
Wewe kungwi bwana, tukishauza we waenda kutoa somo.
Eeh unafuga tu mtu mzima mwenzio
Kwani kuongea ni kazi basi,unaropoka tu
Bora nifuge kuku mie nipate protini.
Hahahaaaa!! Ooh mumefanyie hivu, fanya vile mara usifanye vile!!! Wooooi!! Alafu ndio wanaongoza kuachika.
Kwa kweli!, kuongea rahisi vitendo sasa..Unajua kumpa mtu ushauri huwa ni rahisi sana, yakikufika wewe ndio utajua ugumu wa kuyaishi yale uliyokuwa unawapa wenzio.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Watu wanamaneno jamani
[emoji28] [emoji23] [emoji23]Wacha we!! Hivyo ataonekana mchawi ujue!!
Kwani kwa kwa binadamu hupati protein?!
[emoji87] [emoji85] [emoji125]
Yaani kanichekesha!, ni ajabu lakini mjue, eti ma kungwi ndo wanakuwa tena single ladies! [emoji15]