Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Amekua sasa sio!!

Sasa huu mkanganyiko wa mashemeji ndio inakuwaje!!

Au Heaven Sent na Nalendwa wana taarifa?
Eheheheeeee siunajua hakunaga awali mbovu, japo kijana ananipeleka mbio mbio acha kabisa kila mtaa atongoza basi kila siku najifunga kibwebwe kwa ajili ya kufumania. Nimechoka rafiki yangu nimezeeka ghafla kisa tuu kukimbizana na mume [emoji26][emoji26][emoji26]
 
Eheheheeeee siunajua hakunaga awali mbovu, japo kijana ananipeleka mbio mbio acha kabisa kila mtaa atongoza basi kila siku najifunga kibwebwe kwa ajili ya kufumania. Nimechoka rafiki yangu nimezeeka ghafla kisa tuu kukimbizana na mume [emoji26][emoji26][emoji26]
@iceman 3d hizi tabia mbaya umezianza lini?
Na kuna mahali nilimuona anatafuta eti dawa ya mvuto, sasa sijui ili amvutie nani!!!
 
@iceman 3d hizi tabia mbaya umezianza lini?
Na kuna mahali nilimuona anatafuta eti dawa ya mvuto, sasa sijui ili amvutie nani!!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mbona ndio mambo yake hayo nimeshamzoea anakosea leo anaomba msamaha kesho anarudia kitu kile kile, nataka nifanye mchakato nimpeleke kwenye maombi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mbona ndio mambo yake hayo nimeshamzoea anakosea leo anaomba msamaha kesho anarudia kitu kile kile, nataka nifanye mchakato nimpeleke kwenye maombi
Kuwa tu na moyo ulopondeka mpendwa, muombee mumeo tu.
Ikibidi njoo ununue na visosi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom