Kichwa Kichafu
JF-Expert Member
- Apr 13, 2017
- 44,988
- 189,583
[emoji23]Kuna mtu natamani nimuite aje huku[emoji23][emoji23][emoji23]ni vile basi tu
[emoji23]Kuna mtu natamani nimuite aje huku[emoji23][emoji23][emoji23]ni vile basi tu
Wanaume tuna huruma, lakini wanawake full roho mbaya!Ni mwanaume tu ndo anaweza zaa na mwanamke chizi
Subiri nakuja usije pata ndoto za kutisha za kikubwa.Twende tukalale mi Nina usingizi ukanikumbatie
[emoji23][emoji23]ushasema wanawake full rogo mbayaWanaume tuna huruma, lakini wanawake full roho mbaya!
Mbona hambebi mimba za machizi wa kiume?
- KANA -
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23]ushasema wanawake full rogo mbaya
Kukaa na mwanaume asiye na pesa tu mtihani sembuse kubeba mimba ya chizi[emoji23][emoji23]labda ubakwe aiseeh
Mbona vichaa wa kiume hamuwapi?Kwani kichaa si mwanamke mzuri!??ubaguzi tuu kwa vichaa wanawake...
Uko tayari kumpa kichaa wa kiume?Kwani kichaa si mwanamke mzuri!??ubaguzi tuu kwa vichaa wanawake...
Nlipata mmoja huyo badoo ana ki wolper smell hatari, nkajutaWanaume sisi tusikie tu...
Haujawahi kulala na mwanamke baada ya kumaliza ukajiuliza ilikuaje?
[emoji125] [emoji125] [emoji115] [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji23][emoji23]ushasema wanawake full rogo mbaya
Kukaa na mwanaume asiye na pesa tu mtihani sembuse kubeba mimba ya chizi[emoji23][emoji23]labda ubakwe aiseeh