Wanaume akili zetu tunazijua wenyewe

Wanaume akili zetu tunazijua wenyewe

ZING SOKONI

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Posts
19,512
Reaction score
57,113
Katika pita pita zangu leo nimekutana na wanawake wawili vichaa, mmoja ana ujauzito na mwengine ana mtoto kama wa miezi mitano hivi,yani nikakaa nikajiuliza hivi kweli mwaume mwenye akili timamu unaanzaje kufanya mapenzi na kichaa na ukaridhika kabisa nakumjaza mimba juu?.Mbona wanawake wazuri wapo wengi sana mitaani!.. Nini kimewakumba wanaume!
 
Acha kabisa,genye mbaya sana
Kuna mdada kichaa naye jirani yangu kazaa.

Ila naskia kila mtu kaumbiwa wa kufanana naye.

Sema pia wanaume hatuna kiashiria cha kuonyesha tulisex kingekuwepo kama ilivyo kwq wanawake tungestaajabu kabisa.
 
Kuna mdada kichaa naye jirani yangu kazaa.

Ila naskia kila mtu kaumbiwa wa kufanana naye.

Sema pia wanaume hatuna kiashiria cha kuonyesha tulisex kingekuwepo kama ilivyo kwq wanawake tungestaajabu kabisa.
Kungekuwa na kiashiria watu wangeumbuka sana,mimi pia namfahamu kichaa mmoja alipata ujauzito basi kila akiulizwa ujauzito wa nani anataja watu wenye heshima zao pale mtaani.
Halafu mtoto akatoka handsome kinoma
 
Back
Top Bottom