wanasheria noma


Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Points
1,250
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 1,250
professor aliwaita engineer,scientist na mwanasheria na akwaanza kuwauliza maswali
Professor: mbili jumlisha mbili ni ngapi???
Engineer: Jibu ni nne
Scientist: Jibu ni 3.999
Mwanasheri:professor wewe unataka jibu liwe ngapi????
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Jipange! Unatumalizia bando zetu kufungua uzi wa ki...j******.
 
J

jrutta

Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
46
Points
95
J

jrutta

Member
Joined Apr 7, 2012
46 95
Mi nimeelewa.ina maana mwnasheri huwa hana jibu maalum huwa anatoa jibu kulingana na mteja au mhusika atakavyo taka.ndio maana wakili anamtete mtuhumiwa hata kama anakosa.anatetewa kwa refference tofauti mpaka anashinda kesi.nawakilisha.
 
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
200
Points
195
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
200 195
Kila mtu atatoa jibu lake due to slight discrepancy in reasoning between one person and another.
 

Forum statistics

Threads 1,283,671
Members 493,764
Posts 30,796,443
Top