Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Germany chini ya Hitler...ukandamizaji unazidi kuongezeka, na yeyote anayefikiria kuukabili utawala wa bunduki, mawazo yake yanatakiwa kubadilika baada ya wiki mbili.

Als die Nazis die Kommunisten holten,
habe ich geschwiegen;
ich war ja kein Kommunist.

Als sie die Sozialdemokraten einsperrten,
habe ich geschwiegen;
ich war ja kein Sozialdemokrat.

Als sie die Gewerkschafter holten,
habe ich nicht protestiert;
ich war ja kein Gewerkschafter.

Als sie die Juden holten,
habe ich geschwiegen;
ich war ja kein Jude.

Als sie mich holten,
gab es keinen mehr,
der protestieren konnte.

- Martin Niemoller - 1939 (Godbless Lema - 2016?)
 
Uzuri wamiliki wote wa hizo online TV zilizotajwa,ni mikada wa ccm kwa namna moja ama nyingine na kwa kupitia blog zao,walimpgia kampeni jpm kuingia madarakani.

safi sana...acha waisome namba.
 
Huyu jamaa kashindwa kudeliver na nchi imemshinda kabisa. Ameharibu Maisha ya watu.
 
Yeah bado ntazidi toa kauli tu,kuna sehem moja tu amebakisha akiigusa iyo basi mtaona madhara ambayo yatawabadilisha watu kutokuwa na uoga nasubir sana aguse upande wa pili kama alivogusa upande wa Gwajima[emoji109]
 
Kwahiyo wasio Na tv wanunue magazeti au wasikilize taarifa kwenye radio Kama 1900s
 
Bahati mbaya Mhandisi Kilaba alikuwa safari na swala hilo limepangwa kushughuliwa ataporejea wiki ijayo.
Makonda mwingine huyo, mungumtu wa TCRA. Sijui siku akiwa mahututi tutasubiri hadi apone...huu ni ushahidi kwamba nchi haina uongozi, kuna mchepuko tu.
 
...Hii taasisi (TCRA) ni ya ajabu kweli, yaani kazi zake za msingi kama kuhakikisha TV stations zenye ving'amuzi zinafuata taratibu za kuacha free chanels kama wanavyotakiwa, ili maskini wengi wa nchi hii waweze kuwa informed, wao wako bize kuhakikisha watanzania hawawi informed....
 
Chadema,wakifanikiwa kuzima bunge,watahamia kwa waandishi wa habari,wakimaliza waandishi wa habari,watahamia,kwa viongozi wa dini,chadema wanazidi kuwaasa watanzania,huu ni wakati,kwa kila mtanzania,anayeipenda nchi yake kukataa ukiukwaji huu,wa sheria,huu ni wakati,wa kila mtanzania kusema ukweli,tanzania ni nchini ya kidemokrasia,tanzania ,ni nchini ya vyama vyingi,kila mtanzania,ana Uhuru wa kutoa maoni yake
 
Huwezi kuamini kuwa kuna siasa ndani ya hili...

Kimsingi kuna mtu anafanya haya ilikuangusha serikali ya mkulu....
Kwa malengo yake binafsi na kundi lake!!
 
Lengo la huu utawala ni kuzuia watu wasizungumze nakupashana habari. Hii ndiyo kauli mbiu yao......inaenda sambamba na hapa kazi tu.

Lakini wewe Mwanakijiji si ulikuwa una-support sana hii serikali? Leo unaona ajabu wakifanya haya? Na wala hawataishia hapo wataendelea tu kubana uhuru wa habari.

Hivi huo wimbo hautakwisha; kwani unafikiri mwana CCM yule mwingine angeingia madarakani ingekuwa tofauti? Miye mbona bado naunga mkono mabadiliko tunayoyaona lakini haina maana niliegesha akili zangu halafu nikaondoka mwenyewe kwenda kuunga mkono. Unataka kuniambia wote wanaounga mkono upinzani wanaunga mkono kila kitu na kila kitu kinachofanywa na mtu anayeitwa mpinzani. Naweza kumuunga mkono Magufuli bila kumaanisha naunga mkono kila kitu kinachofanywa na serikali yake. Hii ndio maana ya demokrasia.
 
Serikali ya CCM inatuingiza kizani mlaaniwe wote mliyoiingiza madarakani.

Bahati mbaya sijui kama unajua unamaanisha nini walioingiza madarakani. Walioiingiza madarakani ni wale ambao waliamua kuwapa Watanzania uchaguzi wa Mwana CCM huyu na Mwana CCM yule wakamuacha kiongozi wao wa upinzani kwa tamaa ya njia ya mkato. Hao ndio wanatakiwa kulaaniwa kwa kweli.. na wale wote walioimba "alipo tupo"
 
hujachelewa mkuu,naona angalau sasa akili yako imeanza kukaa sawa kuhusu utawala huu wa Jpm.

Kwani umeona nimemlaumu Magufuli? na hata kama ikiwa ni yeye yote ni matokeo ya uchaguzi. Sitaki kufikirai nini kingekuwa kinaendelea chini ya mgombea yule...
 
Back
Top Bottom