Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

wanaacha kudili na mitandao ya simu inayokula pesa zetu za bure wanaangaika na vitu vyenye +impacts
 
Ndio shida ya kuwapa wazee vitengo muhimu kama hivi! Bado wanafikra za kipindi cha ujima

Tuna hasara kweli awamu hii!!
Kweli tutarudi nyuma miaka 50(heshima yako generali ulimwengu)
 
kwa iyo dogo hakuna tena kutangaza sijui ayo tv wala nn..
haya ngoja tuone
 
Hahahahahah,mwaka huu tutaona Mengi,sasa wamezuia bunge live,hata huku jamani.Naona Tz ttunarudi 20thCentury.
 
Kama hii habari ni kweli, shida kubwa sana tunayo.

Acha watu waendelee kuuza mihadarati kama ubunifu unakandamizwa hivi.

Zitafatia blogs na apps sasa,
 
Tulieni DAWA iwaingie.,machoz yng hayakwenda bure baada ya lubuva na kailima kufanya waliyo yafanya 2015.Nakumbuka nilimlilia Mungu na nilikesha ucku mzima bila ucngizi ,mwezi mzima bila furaha na huzuni nyingi. Nilimchukia kila niliye mwona akiwa karibu yng nikihisi ni msaliti.Cku hazigandi ,miaka inajongea na kwa uwezo wa Allah yote nshasahau.
Mabadiriko yalikuwa ni mwaka 2015 ikashindikana.,tusubiri miaka mingine hamsini ijayo.Udini ,ukanda ,ukabila na dhulma ndo vimetufikisha hapa.
Ule ujinga nliyo fanya 2015 sirudii tena.,hata kwa bunduki.,maana nimejua na kujifunza kuna kundi lina hati miliki.Yann kujichoshaaaaaaa!!!!!
 
Hatua hii ni kiashirio nchi imefika pabaya kuwa :
Nchi imetikisika, imekorogwa na udikiteta ktk ngazi zote,, presha ya kupinga watawala wateule wachache inatafuta pa kutokea lakini watawala wameingiwa uwoga kuwa masuala ya "Arab Spring" yananukia hivyo wanazidi kuziba matundu ya kupumulia presha ya mageuzi lakini hali ni mbaya nchi itapasuka inabidi muafaka utafutwe badala ya kuzidi kutumia mabavu ya kidola.
 
Tulieni DAWA iwaingie.,machoz yng hayakwenda bure baada ya lubuva na kailima kufanya waliyo yafanya 2015.Nakumbuka nilimlilia Mungu na nilikesha ucku mzima bila ucngizi ,mwezi mzima bila furaha na huzuni nyingi. Nilimchukia kila niliye mwona akiwa karibu yng nikihisi ni msaliti.Cku hazigandi ,miaka inajongea na kwa uwezo wa Allah yote nshasahau.
Mabadiriko yalikuwa ni mwaka 2015 ikashindikana.,tusubiri miaka mingine hamsini ijayo.Udini ,ukanda ,ukabila na dhulma ndo vimetufikisha hapa.
Ule ujinga nliyo fanya 2015 sirudii tena.,hata kwa bunduki.,maana nimejua na kujifunza kuna kundi lina hati miliki.Yann kujichoshaaaaaaa!!!!!
Mkuu umenikumbusha mbali sana maumivu niliyopata hayaelezeki ilikuwa zaidi ya msiba. Yani wale vimbele front wa kutusi wapenda mabadiliko ndo wanaisoma number vzuri, acha tu tuisome number wote
 
Back
Top Bottom