Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Wanalipa kodi vzuri sana,Millard Ayo alipewa mashine na kampuni kama Voda hawataki risiti za mkono,wanataka risit za Efd. Kwahiyo kwenye suala la kodi ondoa shaka.


Kama swala la kodi liko shwari basi huko kwingine sijui!
 


Kuna taarifa zinasambaa kuwa TCRA imetaka kina Millard Ayo na Michuzi na bila ya shaka wengine ambao wanarusha video mbalimbali ambazo zinaonekana kama habari au produced kama habari wawe ne leseni za kutangaza.

Hivi ni genius gani huko ndani amekuja na wazo muflisi kama hili? Na wanaotumiana video wenyew kwa wenyewe au kuonekana "live" siyo kwambba watatakiwa wawe na leseni? au wanaotumia mitandao kurusha "live" training kutoka sehemu moja kwenda nyingine nao watatakiwa wawe na leseni?

Ni wakati gani mawasiliano yatachukuliwa kama yako kwenye "private" realm na siyo "public" realm? Je, watu wote walioko Tanzania wanaoposti vitu mbalimbali (ambavyo vinaweza kuangukia kwenye 'electronic communication') watahitaji kuanzia sasa kuwa na leseni? Hii ikiwemo ni wanamuziki, bloggers n.k?

*TCRA IMEPIGA MARUFUKU TV ZA MITANDAONI IKIWEMO AYO TV,MICHUZI TV NA GLOBAL TV*
TCRA YAZIPIGA MARUFUKU AYO TV,MICHUZI TV NA GLOBAL TV - MTILAH BLOG
 
Hivi wafanyakazi wa TCRA wanaajiriwa kupitia mfumo upi..mbona sio watu wa technology kabisa...wanafikiri wakizuia hivyo ndo taarifa hatutapata?
 
Hivi tcra wana kazi ya kuzuia na kupiga faini tu?
Watu wamewekeza na kujiajiri nyie mna discourage.

Wivu tu
 
TCRA na nyie mnafanya vitu kama vile hamna washauri,sasa wengine wanategemea online media ili waendeshe maisha yao mnaanza kuleta wivu wenu hadi huko .
 
Back
Top Bottom