Wanaopenda kufanya ngono kinyume na maumbile

Wanaopenda kufanya ngono kinyume na maumbile

mbele wanawake wengi wamechujuka na kulegea hamna raha yoyote bora na nyuma kunabana. ha ha ha ha!
 
Mnazungumzia mwanaume kwa mwanamke au mwanaume kwa mwanaume? Kama mwanaume kwa mwanamke wadada wa siku hizi ndo wanaanza kusema ooh nikupe ule mtandao wenye gharama nafuu kupita yote Tanzania 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂


Bolshevick from the Red Army
 
Ngoja nikawaite....

Afu haya maswali pia wayajibu wanaopenda kuingia chumvini na kunyonya koni.... mdomo huohuo ndo wanasalia au wanasalia tundu ka kumwaga kinyesi??

Chumvin muhimu mkuu siachi... naonaga utamuu tu
 
Sijapanic wala nn ila wanaboa, km alivyojiskia kuandika na ss tumejiskia kumjibu.. (na shost yangu farkhina kanifurahisha ...lol)
Hilo ni ovu km au kuzidi maovu mengine haitegemei mji wala dini ni ushenzi wa mtu binafsi ...

Jaan santee burudika na hii.


Aashiqui 2 - Tum Hi Ho Arabic (Cover Version) - J…: http://youtu.be/ZrBHAJvKpX0
.
 
Last edited by a moderator:
Homosexuals are worse than dogs and pigs - President Robert Mugabe of Zimbabwe
 
Mungu atunusuru na vizazi vyetu kama wewe unaona raha kumfanya mwenzie kitendo kibaya jifanye mwenyewe mwenyewe uone raha yake sehemu hiyo si na wewe unayo
 
Kwa maana ya Ukristo dhambi zote ni sawa! hakuna cha wala tigo wala walevi ,hata wasengenyji ,wachoyo njia yao ni motoni tu ! Ila nafikiri hili ni suala la utamaduni ...utamaduni wetu hauruhusu hii kitu ! Swali linakuja wanasayansi wanasema kuna watu wameumbwa hivo! wafanyeje ....suala hili ni complex ,ndio maana nafikiri wazungu wakaona liwalo na liwe ..tuwape Uhuru wao! Kwasbb hata sisi tunaopinga na kuwalaani wazungu kwa kuhalalisha tendo hili (ushoga0kwenye jamii zetu tunao mashoga ila tunaugulia pole2! Inawezekana kabisa kuna baadhi ya makabila kun a ushoga na ufiraji kuliko hata kule waliko halalisha ...sijui tufanye nini ...ila pa kuanzia ni KUACHA UNAFIKI !
Kwa hiyo kama zote ni dhambi kwa Mungu ina maana hawataurithi ufalme wa Mungu sio?
 
Jamani ni CONTRACTOR tu ndie amejibu maswali yote 9 yaliyoulizwa vizuri. Wengine naona kama mnagusagusa tu wakati mnaonekana ni washiriki wazuri. Hebu toeni majibu sawasawa - haiwezekani mwaswali 9 yakajibiwa na Jibu 1. Mimi Mpemba nitakuwa wa Mwisho kutoa majibu mkishamaliza wote.
 
Babu Mugabee alisema atapitisha hiyo kitu nchin kwake.. kama Obamia na Kamerun wataridhia awachane malinda... na ndoa itafungiwa Anglican chrc

mdau izo ndo dini gani?
si ungesema tu ni Anglican, protestant na Presbyterian.
 
Kuna majibu mengine mpaka uwe na uzoefu...Ebu jibu wewe Huwa unasikia raha gani?

Jamani ni CONTRACTOR tu ndie amejibu maswali yote 9 yaliyoulizwa vizuri. Wengine naona kama mnagusagusa tu wakati mnaonekana ni washiriki wazuri. Hebu toeni majibu sawasawa - haiwezekani mwaswali 9 yakajibiwa na Jibu 1. Mimi Mpemba nitakuwa wa Mwisho kutoa majibu mkishamaliza wote.
 
Mombasa,Zanzibar na Uarabun

Kuna dini ambayo viongozi wake wa juu wanafanya na wamehalisha hadi ndoa za wanaofanya mambo haya , na mfadhili mkuu wa dini yao maarufu kama obama ametaka hadi nchi za afrika tuhalalishe uchafu wao.
 
Back
Top Bottom