Wanaopenda kufanya ngono kinyume na maumbile

Wanaopenda kufanya ngono kinyume na maumbile

Nini tofauti ya mfi.raji na mzinzi katika imani zetu???
 
Mi naona kiukweli watu wana zunguka mada hawataki kujibu hoja . ukweli ni huu.


1. wanapata raha amboyo hata wewe huipata kwenye vitu ambavyo wewe unatumia wao hawatumii, unajua
usijione mkamilifu kwa kuto kula biskuti yenye sumu ya panya huku unakula samaki aliyeekewa sumu ya panya
mabo ni yale yale , kama mtu anaridhika na anacho kifanya sio vibaya ila kama akifanya hujisikia vibaya hiyo ndio
mbaya, Ndugu ufiraji , ufiraji na ulawiti haukuanza leo bali ni mambo ya kale na kale. angalizo ni kwamba kwako chakula kwa mwenzio sumu Na kwa mwenzio chakula kwako sumu , ni mbadilishano tuu. JITAMBUE MTI MTU



2. Mti Mtu nielewe watu wanajua sana kwamba ------ ni sehemu ya mavi na ---- ni sehemu ya kojo,kutolea uchafu wa hedhi, kupitishia mtt kipindi hutoka tumboni kuja ulimwenguni, na pia kupitishia mbegu za kiume kwenda ndani kutungisha mtt. Lakini jiulize madaktari si wanajua mtt inabidi apitie tumboni kwa nn wanamfanyia mtu operation ya kumzalisha mtt wakati ana ---- na tena wadada wa leo wote wanataka operations , sasa kila kitu kina plan B, Kwahiyo swala la kubadilisha matumizi ya kitu hilo lipo tuu ni maa muzi ya mtu , kama kuamua leo sitaenda na Gari la kazini ntaenda na
daladala au juma pili ina julikana ni sabato au juma mosi lakini watu wengine au wewe unaweza kutokwenda ibadani ukalala au ukawa na mizunguko tofauti na siku ya Bwana,. kwahiyo ilo ni swala la maamuzi binafsi na uchaguzi wake
kuwa sahihi kwake.



3. Hapa ndugu inaonyesha jinsi ulivyo mnafki kwasababu swala la uboo kuingia mkunduni ni mahusiano gani na kula kinyesi halafu mbona wewe unamnyonya mwana mke ---- , hivi una jua mkunduni na kwenye ---- ni wapi kuchafu au
unaongea tuu , ukiambiwa backteria waliopo ukeni si utalia wewe. kaa kimya kwako sumu kwao chakula na kwako
chakula kwao sumu.



4. Ndugu litakuwaje sawa na kubaka mnyama sasa kwahiyo unataka kusema kwakuwa unafira ndio kumbaka mnyama
kwamaana hiyo unataka kutuambia ukimtia mmbwa jike ukeni ni sahii ila iki mtia mmbwa jike mkunduni ni vibaya??
acha ujinga hii ni starehe kama wengine wafanyavyo tuu , hivi unajua mtu alieshika imani kweli akitiana tuu na demu au akichepuka anajiskia vibaya kuliko wewe kula tigo.


5. kwa hiyo una ruhusu wapagani wafanye, kwa kusema hao watu hawana dini ???? hakuna dini iliyo ruhusu kwani
ni dini gani inaruhusu uzinzi , au fitina ,wivu , majungu ,kuhukumun kama wewe ufanyavyo. hakuna dini inayo ruhusu
ila pia hakuna dini inayo ruhusu dhambi yoyote.



6. Uchafu kivipi ndugu na kwann ufiraji tuu kwa nn isiwe uchafu kwa uzinzi au masengenyo . kila kitu niuchafu ndugu
ina tegemea na ufanyaji wako. hata mate kwangu ni uchafu


7. Watu wana fanya kama starehe zingine, kwa wewe una kunywa soda au pombe ili nn, unapata nini ukila pilau na mwenzio ugali hayo yote ni starehe binafsi. tulia kila mtu na lake


8. Nisahihi kwa sababu ni starehe yaani ni satsfaction ya mtu , kwani ni sahihi kunywa pombe au kuhukumu ???


9. Sawa kabisa kwann nimpige na nikimpiga kama nafsi yake haimuuhukumu au anafurahia hilo jambo, wewe itakusaidia nini. kama nlivyo kwambia hilo ni swala au starehe binafsi kwann umpige , je uta mpiga kwa kwenda kuangalia mpira au




ASANTENI WOTE MTAKAO SOMA ILA TAMBUA , NG'ONO KINYUME NA MAUMBILE NI TAMU KWAKO ILA NI HATARI
KWA AFYA YAKO NA IMANI YAKO.
 
...wazee wa ringi
...wazee wa tigo
...wazee wa kipira
....wazee wa tobo
....wazee wa tope..
Habari inawahusu...
 
Niliwahi kuwasikia wakina dada kwenye salon moja jijini Dar -es-salaama(jina kapuni), mimi nilikuwa karibu na mlango nikawa nasikia kila kitu hawakujua kama nawasikia.

Maneno yalikuwa hivi "Yule sijui mwanaume wa aina gani?! mara ya kwanza tumekutana, ikaja mara ya pili, hii sasa mara ya tatu tunakutana haniulizii kinyume na maumbile" wenzake baadhi wakawa upande wake wengine baadhi wanapinga.

Kwa kweli ni tabia mbaya sana na mimi ni mmojawapo kwa wanaoipinga, na kwa mtazamo wangu naamini mtu yoyote atakaeweza kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile bila ya shaka hatosita kumuingilia shoga(kaka poa)
 
Niliwahi kuwasikia wakina dada kwenye salon moja jijini Dar -es-salaama(jina kapuni), mimi nilikuwa karibu na mlango nikawa nasikia kila kitu hawakujua kama nawasikia.

Maneno yalikuwa hivi "Yule sijui mwanaume wa aina gani?! mara ya kwanza tumekutana, ikaja mara ya pili, hii sasa mara ya tatu tunakutana haniulizii kinyume na maumbile" wenzake baadhi wakawa upande wake wengine baadhi wanapinga.

Kwa kweli ni tabia mbaya sana na mimi ni mmojawapo kwa wanaoipinga, na kwa mtazamo wangu naamini mtu yoyote atakaeweza kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile bila ya shaka hatosita kumuingilia shoga(kaka poa)

kweli kabisaaa(hatosita kumuingilia gay)
Mi binafs nachukia na Mungu atunusuru na vizazi vyetu
 
Mimi nipende kuwauliza maswali haya machache

1.Mnapata raha gani?

2.Hamjui ya kuwa ni sehemu ya kutolea uchafu

3.Hivi mnapofanya hivyo si ni sawa na kula kinyesi cha huyo mwenzio?

4.Hiyo tendo si sawa na kubaka wanyama?

5.Ni dini gani inayohalalisha hilo tendo?

6.Hamuoni kama ni uchafu??

7,Unafanya tendo hilo kwa lengo gani?

8.Unapofanya hivyo je unadhani ni sahihi??

9.mnaopenda huo mchezo, je ukijasikia mtoto wako anafanya huo mchezo, je utajisikiaje? Je utampiga?


Ni hayo tu wadau

tuseme tu ukweli kama we mwenyewe hujafanya basi porno imeplay part kubwa upande wako!!!
 
Nini tofauti ya mfi.raji na mzinzi katika imani zetu???

Mfiraji ni mtu/Mwanaume afanyaye mwenzake kwa nyuma.
Mzinzi ni mtu yoyote Mwanaume na mwanamke wanao fanya tendo la ndoa na watu wasio na ndoa nao.
Uasherati ndio mtu kufanya mapenzi kabla ya ndoa
 
Inabidi ukiwa wafanya ukague maana siku hizi wanajiwekea wenyewe, utasikia mikelele tu afu hutajua
 
Mfiraji ni mtu/Mwanaume afanyaye mwenzake kwa nyuma.
Mzinzi ni mtu yoyote Mwanaume na mwanamke wanao fanya tendo la ndoa na watu wasio na ndoa nao.
Uasherati ndio mtu kufanya mapenzi kabla ya ndoa
Zote si dhambi kwa Mungu??
 
Naheshimu sana maamuzi ya mtu na starehe zake kwa ujumla. Lakini mtu kutafuta starehe zake on my body! ----ing my Ass hell nooooooooooooooo, mi wanisamehe tu jamani!
 
Back
Top Bottom