dawa ni kuwanyea tu wakati wa tendo
kufanyaa ngono kinyume na maumbile imekuwa iasue sana mjini yaan watu wannaambiana
MNAFANYA ROMANCE UNASHANGA MTU ANAKUSHIKA SHIKA MATAKKO NA KUTAKA KUTIA VIDOLE YAANI IMEKUA HABARI MBAYA SANA UKIKAA VIBAYA unavunjwa kabati
Jaribu ujue raha yake
Hivi kuna mtu hajawahi kujaribu hiyo kitu kweli au ndiyo mambo ya kujiona watakatifu humu jamvini.
kufanyaa ngono kinyume na maumbile imekuwa iasue sana mjini yaan watu wannaambiana
MNAFANYA ROMANCE UNASHANGA MTU ANAKUSHIKA SHIKA MATAKKO NA KUTAKA KUTIA VIDOLE YAANI IMEKUA HABARI MBAYA SANA UKIKAA VIBAYA unavunjwa kabati
Watam mno ndio maana tunashawishka navingine thanks God kwa kuwaumba wanawake
tamuuuuu kweli
Hivi kuna mtu hajawahi kujaribu hiyo kitu kweli au ndiyo mambo ya kujiona watakatifu humu jamvini.