Wanaompuuza Makonda nawashangaa, ipo siku mtamkumbuka

Wanaompuuza Makonda nawashangaa, ipo siku mtamkumbuka

Kwani shisha ndio nn?
097eb4781976ab240b683c968ed6a071.jpg


Hiyo hapo [emoji115][emoji115]
 
LEO JUMAMOSI: WATAKAOWEZA KUFUATILIA ZIARA YAKE KIGAMBONI; SIKILIZENI ANAVYOFANYIA KAZI KERO ZA WANANCHI!..
Nchi hii kuna viongozi wengi sana; makonda ni mmoja tu kati ya viongozi! Mpeni mda afanye kazi!
Alisema Leo atakuwa na kikosi kila idara!
Watu Wa ardhi watakuwepo kujibu hoja za ardhi;
Watu Wa Maji; watu Wa Tanesco; watu Wa mazingira! Jeshi la polisi n.k
Yapo mambo mengi sana yatazungumziwa ikiwemo upigwaji marufuku Yale machimbo ya Kokoto pale MJimwema na nini kifanyike mbadala wake kitasemwa Leo!
 
Moderator naomba huu Uzi usiunganishwe!
Wakati kesho jumamosi Mkuu wetu Wa mkoa akitalajia kuwepo katika ziara ya mkoa Kigamboni kusikiliza kero za wananchi naomba kusema machache!..
Kusema ukweli kumlidhisha myahudi wa kizazi hiki yataka moyo!
Mh; PAUL MAKONDA; Ni miongoni mwa wakuu Wa mikoa vijana wachapakazi Wa kupigiwa mfano!
Kwa kifupi makonda;
Makonda anauthubutu Wa hali ya juu kufanikisha jambo!
Ikumbukwe makonda anawasaidizi na watendaji katika halimashauri na sekta zingine wanaopaswa kumuunga mkono!
WANAO MNANGA KUHUSU CRO!
1. makonda aliamua kusema hadharani ili kuondoa unafiki katika jambo LA shisha; maana tayali kulikuwa na tetesi za watu kuwa shisha imeruhusiwa.
2. Makonda tayali siku nyingi Kwa nafasi yake alishapeleka mahali husika majina ya waliotaka kumhonga.
3. Makonda hana ugomvi na mtu yeyote Bali anatetea maslahi yako wewe matanzania.
4. Makonda anaangushwa na baadhi ya watendaji kutoendana na kasi yake.
***************
Nawashauri watu tumpe mda mkuu Wa mkoa wetu afanye kazi;
Kuna watu wanafikili kazi ya ukuu Wa mkoa ni ndogo! Wamesahau " kuongoza ni kazi hata kwenye familia hutokea kupingwa"
Naunga sana jitihada zake huyu Makonda; wanaompinga wengi wamejaa chuki binafsi tu.
Umaskini ukitawala huuharibu Moyo!
Moyo ulioharibiwa na Umaskini huzaa chuki ya kwanini!
Maskini hawezi mtakia mema mwenzake kwasabu chuki ipo moyoni kwake!
Tujifunze kuwaunga mkono viongozi wachapakazi kama makonda.
MAKONDA ANATHUBUTU NA ATAWEZA!
Natangaza rasmi kumuunga makonda mkuu wetu Wa mkoa!
IPO SIKU MTAMKUMBUKA HUYU KAKA! JIFUNZENI KUSHUKURU
"MOYO USIOKUWA NA SHUKRANI HUKAUSHA MEMA YOTE"
MAKONDA go! go! go!.....



Mie nitamkumbuka Makonda ndio, lakini sio kwa kitu kingine chochote chenye tija kwa mkoa wa Dar bali kwa tabia yake ya kupenda kushitakiashitakia viongozi wenzie hadharani kwa mabosi wake utafikiri mtoto wa darasa la pili!? Management skills zake zinatia mashaka sana, Managers do not and NEVER wash their dirty linen in public!
 
Mie nitamkumbuka Makonda ndio, lakini sio kwa kitu kingine chochote chenye tija kwa mkoa wa Dar bali kwa tabia yake ya kupenda kushitakiashitakia viongozi wenzie hadharani kwa mabosi wake utafikiri mtoto wa darasa la pili!? Management skills zake zinatia mashaka sana, Managers do not and NEVER wash their dirty linen in public!
Kuna ubaya gani jambo la umma! Likajadiliwa hadharani? Kuna usiri gani hapo? Ikumbukwe tayali Alisha wafata kabla baadhi ya wahusika hawakumpa majibu ya kuridhisha na yalitia mashaka; kuzungumza pale ilikuwa ni sahihi kabisa;
 
Kuna ubaya gani jambo la umma! Likajadiliwa hadharani? Kuna usiri gani hapo? Ikumbukwe tayali Alisha wafata kabla baadhi ya wahusika hawakumpa majibu ya kuridhisha na yalitia mashaka; kuzungumza pale ilikuwa ni sahihi kabisa;

Ni sawa na makamu mkuu wa shule au mwalimu mwandamuzi akikosea m.mkuu akawatangazie wanafunzi, thn baadae wajagundua hakukosea, utaibadili hiyo kitu vp. Alivyojibu siro ni sahihi, yeye ni mwenyekiti inamaana hawajakaa vikao, kwann asimwambie huko?! Haya uchunguzi umeanza ukibaini hahusiki atajitokeza kukisoa?! Ifike hatua tuheshimu taratibu za kazi, sipatani na kiingozi anayekiuka taratibu za kazi na kuropoka ktk vyombo vya habari kama huyu umsifiaye. Ila muosha huoshwa au anadhani kumdhalilisha mzee Waryoba kukivompa kiki kutazidi mpaisha kwa haya... Tutachoka na viongozi wanaokurupuka .... Nddo yale yalotokea tukio la mtoto kupigwa mbeya, walikurupuka na mwishoye taratibu kufuatwa wakakimbia bila kuomba msamaha kwa makosa yao. Kumbuka ukiwa kiongozi neno lako laweza kugharimu mali, hali au hata maisha ya mtu..... Tujifunze kuongoza kwa kufuata taratibu za uongozi na kuacha kick za media kama celebrities. Samahani lakini kutokuungana na wewe 100% kwenye mema ntasifia....
 
Unapokuwa unamchukia mtu.....nafsi yako huyatazama tu mabaya ya mtu....na hata wakati mwingine huyageuza mazuri kuwa mabaya......

Kwa kifupi kuna watu wamekuwa ni walevi wa chuki na mpaka wamekuwa mateja.....

Hawawezi tena kuacha nyoyo zao kuwa huru na kuyaona mambo katika uhalisia wake....

Ni vigumu kuwabadilisha fikra zao kwani ni kama wamepoteza fahamu zao tayari.....

Hata mimi kuna baadhi ya mambo sikubaliana na Makonda lakini hili la mihadarati na uchangudoa lazima nimuunge mkono....kwani ni mambo yanayofedhehesha kwenye jamii zetu na kuleta maafa.......

Sasa unakuta mtu anaomba au anafurahia mpango huo usifanikiwe.....ili tu apate ushuhuda kuwa huyu bwana si mchapa kazi.....alafu mtu huyo huyo una mkuta kwenye nyuzi zingine akikemea uchangudoa na mihadarati.......hapo ndipo unashindwa kuelewa huyu mtu ni mzima au ni kichaaa......

Kwake yeye jambo analoliunga mkono ni lile linalotamkwa na mtu au kiongozi wanayefanana kwenye mlengo wa kisiasa......

Mtu huyu hana tofauti na wale mateja wabwia unga......
 
Kuna ubaya gani jambo la umma! Likajadiliwa hadharani? Kuna usiri gani hapo? Ikumbukwe tayali Alisha wafata kabla baadhi ya wahusika hawakumpa majibu ya kuridhisha na
yalitia mashaka; kuzungumza pale
ilikuwa ni sahihi kabisa;


Hata kidogo ndg yng, ni sawa na kukiri kwamba hata yeye kashindwa kazi! Majibu ya Majaliwa yalikuwa na mwelekeo huo! Ajifunze kuwa Meneja sio nyapara, Umeneja una miiko yake, kuongoza kwa kuwatenga kwa kuwadhalilisha watendaji wenzie kutakuwa na majibu hasi kwa uongozi wake!
 
hiv shisha inaruhusiwa kuvutwa, lakin co hadharan si ndiyo hivyo wajamen???. au nimeelewa vibaya???
 
Ni sawa na makamu mkuu wa shule au mwalimu mwandamuzi akikosea m.mkuu akawatangazie wanafunzi, thn baadae wajagundua hakukosea, utaibadili hiyo kitu vp. Alivyojibu siro ni sahihi, yeye ni mwenyekiti inamaana hawajakaa vikao, kwann asimwambie huko?! Haya uchunguzi umeanza ukibaini hahusiki atajitokeza kukisoa?! Ifike hatua tuheshimu taratibu za kazi, sipatani na kiingozi anayekiuka taratibu za kazi na kuropoka ktk vyombo vya habari kama huyu umsifiaye. Ila muosha huoshwa au anadhani kumdhalilisha mzee Waryoba kukivompa kiki kutazidi mpaisha kwa haya... Tutachoka na viongozi wanaokurupuka .... Nddo yale yalotokea tukio la mtoto kupigwa mbeya, walikurupuka na mwishoye taratibu kufuatwa wakakimbia bila kuomba msamaha kwa makosa yao. Kumbuka ukiwa kiongozi neno lako laweza kugharimu mali, hali au hata maisha ya mtu..... Tujifunze kuongoza kwa kufuata taratibu za uongozi na kuacha kick za media kama celebrities. Samahani lakini kutokuungana na wewe 100% kwenye mema ntasifia....
KUNA WATU WENGI KAMA WEWE AMBAO KWA AKILI YA NAMNA HIYO HAWAELEWI HATA MAKONDA ALISEMAJE PALE!
"Waziri mkuu, kuna watu walikuja of in I kwangu kutaka kunihonga ili zoezi la shisha lisifanikiwe nikawakatalia, sasa kutokana na zoezi linavyo sua sua Kwa upande Wa jeshi la polisi, labda hao watu wasije kuwa wamepita na huko Kwa cro"
MAELEZO YA NAMNA HII; YALIKUWA NA MLENGO CHANYA KAMA YAKIPOKELEWA VIZURI, Ni maelezo yenye kuamsha Ari na kasi Mpya"
Maneno kama hayo huenda yangeeonekana yanamaana kama yangesemwa na kiongozi Wa upinzani ...kama alivyotuhumu zile mil 10 za wabunge Wa ccm na; mkashangilia kauri yake, kwakuwa ni upinzani wala hamkuhoji kwanini asingepeleka TAKUKURU Uashaidi wake!...
Lakini ya Makonda mnakuja kumshikia Bango!
Kwanini tusimuunge mkono Makonda Kwa kuzuia ushoga, shisha na uchangudoa? Kuwa chama pinzani haimaanishi kupinga kila kitu!
MUNGU ANAWAONA!
 
KUNA WATU WENGI KAMA WEWE AMBAO KWA AKILI YA NAMNA HIYO HAWAELEWI HATA MAKONDA ALISEMAJE PALE!
"Waziri mkuu, kuna watu walikuja of in I kwangu kutaka kunihonga ili zoezi la shisha lisifanikiwe nikawakatalia, sasa kutokana na zoezi linavyo sua sua Kwa upande Wa jeshi la polisi, labda hao watu wasije kuwa wamepita na huko Kwa cro"
MAELEZO YA NAMNA HII; YALIKUWA NA MLENGO CHANYA KAMA YAKIPOKELEWA VIZURI, Ni maelezo yenye kuamsha Ari na kasi Mpya"
Maneno kama hayo huenda yangeeonekana yanamaana kama yangesemwa na kiongozi Wa upinzani ...kama alivyotuhumu zile mil 10 za wabunge Wa ccm na; mkashangilia kauri yake, kwakuwa ni upinzani wala hamkuhoji kwanini asingepeleka TAKUKURU Uashaidi wake!...
Lakini ya Makonda mnakuja kumshikia Bango!
Kwanini tusimuunge mkono Makonda Kwa kuzuia ushoga, shisha na uchangudoa? Kuwa chama pinzani haimaanishi kupinga kila kitu!
MUNGU ANAWAONA!
Wewe ndie?
 
Wewe nawe sasa Makonda atakumbukwa kwa kipi ,kuna Majembe yalipita hapa kina Makamba na Abbas Kandoro ,wamemaliza utumishi na mambo bado yanaenda
 
Wewe nawe sasa Makonda atakumbukwa kwa kipi ,kuna Majembe yalipita hapa kina Makamba na Abbas Kandoro ,wamemaliza utumishi na mambo bado yanaenda
Makonda ni makonda huwezi kulinganisha na waliopita!
 
Moderator naomba huu Uzi usiunganishwe!
Wakati kesho jumamosi Mkuu wetu Wa mkoa akitalajia kuwepo katika ziara ya mkoa Kigamboni kusikiliza kero za wananchi naomba kusema machache!..
Kusema ukweli kumlidhisha myahudi wa kizazi hiki yataka moyo!
Mh; PAUL MAKONDA; Ni miongoni mwa wakuu Wa mikoa vijana wachapakazi Wa kupigiwa mfano!
Kwa kifupi makonda;
Makonda anauthubutu Wa hali ya juu kufanikisha jambo!
Ikumbukwe makonda anawasaidizi na watendaji katika halimashauri na sekta zingine wanaopaswa kumuunga mkono!
WANAO MNANGA KUHUSU CRO!
1. makonda aliamua kusema hadharani ili kuondoa unafiki katika jambo LA shisha; maana tayali kulikuwa na tetesi za watu kuwa shisha imeruhusiwa.
2. Makonda tayali siku nyingi Kwa nafasi yake alishapeleka mahali husika majina ya waliotaka kumhonga.
3. Makonda hana ugomvi na mtu yeyote Bali anatetea maslahi yako wewe matanzania.
4. Makonda anaangushwa na baadhi ya watendaji kutoendana na kasi yake.
***************
Nawashauri watu tumpe mda mkuu Wa mkoa wetu afanye kazi;
Kuna watu wanafikili kazi ya ukuu Wa mkoa ni ndogo! Wamesahau " kuongoza ni kazi hata kwenye familia hutokea kupingwa"
Naunga sana jitihada zake huyu Makonda; wanaompinga wengi wamejaa chuki binafsi tu.
Umaskini ukitawala huuharibu Moyo!
Moyo ulioharibiwa na Umaskini huzaa chuki ya kwanini!
Maskini hawezi mtakia mema mwenzake kwasabu chuki ipo moyoni kwake!
Tujifunze kuwaunga mkono viongozi wachapakazi kama makonda.
MAKONDA ANATHUBUTU NA ATAWEZA!
Natangaza rasmi kumuunga makonda mkuu wetu Wa mkoa!
IPO SIKU MTAMKUMBUKA HUYU KAKA! JIFUNZENI KUSHUKURU
"MOYO USIOKUWA NA SHUKRANI HUKAUSHA MEMA YOTE"
MAKONDA go! go! go!.....
Huna jipya. watu wote wenye akili zao wamekosoa.
 
Moderator naomba huu Uzi usiunganishwe!
Wakati kesho jumamosi Mkuu wetu Wa mkoa akitalajia kuwepo katika ziara ya mkoa Kigamboni kusikiliza kero za wananchi naomba kusema machache!..
Kusema ukweli kumlidhisha myahudi wa kizazi hiki yataka moyo!
Mh; PAUL MAKONDA; Ni miongoni mwa wakuu Wa mikoa vijana wachapakazi Wa kupigiwa mfano!
Kwa kifupi makonda;
Makonda anauthubutu Wa hali ya juu kufanikisha jambo!
Ikumbukwe makonda anawasaidizi na watendaji katika halimashauri na sekta zingine wanaopaswa kumuunga mkono!
WANAO MNANGA KUHUSU CRO!
1. makonda aliamua kusema hadharani ili kuondoa unafiki katika jambo LA shisha; maana tayali kulikuwa na tetesi za watu kuwa shisha imeruhusiwa.
2. Makonda tayali siku nyingi Kwa nafasi yake alishapeleka mahali husika majina ya waliotaka kumhonga.
3. Makonda hana ugomvi na mtu yeyote Bali anatetea maslahi yako wewe matanzania.
4. Makonda anaangushwa na baadhi ya watendaji kutoendana na kasi yake.
***************
Nawashauri watu tumpe mda mkuu Wa mkoa wetu afanye kazi;
Kuna watu wanafikili kazi ya ukuu Wa mkoa ni ndogo! Wamesahau " kuongoza ni kazi hata kwenye familia hutokea kupingwa"
Naunga sana jitihada zake huyu Makonda; wanaompinga wengi wamejaa chuki binafsi tu.
Umaskini ukitawala huuharibu Moyo!
Moyo ulioharibiwa na Umaskini huzaa chuki ya kwanini!
Maskini hawezi mtakia mema mwenzake kwasabu chuki ipo moyoni kwake!
Tujifunze kuwaunga mkono viongozi wachapakazi kama makonda.
MAKONDA ANATHUBUTU NA ATAWEZA!
Natangaza rasmi kumuunga makonda mkuu wetu Wa mkoa!
IPO SIKU MTAMKUMBUKA HUYU KAKA! JIFUNZENI KUSHUKURU
"MOYO USIOKUWA NA SHUKRANI HUKAUSHA MEMA YOTE"
MAKONDA go! go! go!.....
Kifutiana jasho utapata... lakini makonda wako bado siasa kwake ni ligi
 
Back
Top Bottom