Wanaompinga na kumtukana Rais mtandaoni hawa hapa

Wanaompinga na kumtukana Rais mtandaoni hawa hapa

Umesahahu walisubiri teuzi badala yake walionunuliwa wakapenya kilaini
 
Nimekupa mstari lainiii utulie nao lakini hujielewi.Ningetumia maneno pwik-pangani si ndiyo ungeanza hadi kubonyeza vitufe kwa mods kuomba miongozo?Tulia unyolewe.
HALAFU:
The last time I checked you're under 30 years of age.Kuni-articulate "kijana" utapata baridi.
Check again hicho kipimo chako cha umri, labda cha kichina hicho.
Mimi kipimo changu kinasema, wanaokimbilia kutumia abusive language wakiamini ina impact upande wa pili, wengi wanachangamoto ya kuwa na umri mdogo na baadhi elimu hafifu.
 
Utahangaika sana kutafuta wanaomchukia wewe Mwambie atende haki kwa watu wote ,afuate katiba na sheria , aache ubabe yaani ushamba na ulimbukeni .
 
Walivunjiwa nyumba zao za kimara
waliolipa kodi yy akaiba trilion 2.4
Wale aliowaibia kura 2015 akajifanya kashinda kwa halali
Wanaokosa huduma za uhakika za kijamii afya,maji.
watumiaji wa sukari, 2800/=
Wanavijiji wote walioahidiwa million 50 kwenye kola kijiji.
Hata mimi nampiga sabbu hakushinda kihalali,pia sio rais ni bora rais ...haongozi nchi kwa kufuata sheria na katiba alioapa kuilinda.
 
1. Wauzaji na watumiaji wa Dawa za Kulevya
2. Waliofukuzwa kazi kwa ishu ya vyeti feki
3. Waliokuwa wanajilipa pesa kupitia dili za watumishi hewa
4. Wezi wa mifugo kabla ya wazo wa kupiga alama ya utambuzi kwenye minada
5. Walanguzi wa korosho kwa kangomba huku wakiwaibia wakulima
6. Watoto/wake/wame ambao baba/mama/zao wametumbuliwa kwa kashfa mbalimbali
7. Waliony'anyang'wa mashamba makubwa baada ya miaka mingi ya kuyakalia bila kuyalima huku wananchi wakiteseka kukosa ardhi
8. Waliojinufaisha kwa migogoro ya wakulima na wafugaji
9. Walioishi kwa magendo ya bandarini huku wakiliibia taifa
10. Wakwepa kodi hasa wafanyabiashara wa hali ya kati
11. Waliolipwa pesa baada ya uthaminishaji na wakakataa kuhama wakijua ni vya bure
12. Wanasiasa wapingaji na waropokaji maana kila jambo kabla hawajalisema Serikali inalitatua
13. Wezi wa madini, wanyama na mbolea za Serikali
14. Wanaokereka na mashine za kukusanyia mapato
15. Wanasiasa waliokata tamaa ya ushindi 2020 huku wasijue hatma yao
Ila maisha yamekua magumu kila upande cjui shida iko wapi
Tunashuhudia kuanguka kwa mabenki
Biashara zimekua ngumu
Ajira hakuna
Ada zinatutoa kamasi
Madukani bidhaa hazitoki watu wanasema hela hawana
Mitaani hela hakuna
Watu wengi sie masikini tumekimbilia vikoba wa mama wa baba tunabet
Hakika hali ni ngumu sana !!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1. Wauzaji na watumiaji wa Dawa za Kulevya
2. Waliofukuzwa kazi kwa ishu ya vyeti feki
3. Waliokuwa wanajilipa pesa kupitia dili za watumishi hewa
4. Wezi wa mifugo kabla ya wazo wa kupiga alama ya utambuzi kwenye minada
5. Walanguzi wa korosho kwa kangomba huku wakiwaibia wakulima
6. Watoto/wake/wame ambao baba/mama/zao wametumbuliwa kwa kashfa mbalimbali
7. Waliony'anyang'wa mashamba makubwa baada ya miaka mingi ya kuyakalia bila kuyalima huku wananchi wakiteseka kukosa ardhi
8. Waliojinufaisha kwa migogoro ya wakulima na wafugaji
9. Walioishi kwa magendo ya bandarini huku wakiliibia taifa
10. Wakwepa kodi hasa wafanyabiashara wa hali ya kati
11. Waliolipwa pesa baada ya uthaminishaji na wakakataa kuhama wakijua ni vya bure
12. Wanasiasa wapingaji na waropokaji maana kila jambo kabla hawajalisema Serikali inalitatua
13. Wezi wa madini, wanyama na mbolea za Serikali
14. Wanaokereka na mashine za kukusanyia mapato
15. Wanasiasa waliokata tamaa ya ushindi 2020 huku wasijue hatma yao
16.Waliopoteza ndugu zao kwa kutekwa,kupigwa risasi tens kanisani,nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1. Wauzaji na watumiaji wa Dawa za Kulevya
2. Waliofukuzwa kazi kwa ishu ya vyeti feki
3. Waliokuwa wanajilipa pesa kupitia dili za watumishi hewa
4. Wezi wa mifugo kabla ya wazo wa kupiga alama ya utambuzi kwenye minada
5. Walanguzi wa korosho kwa kangomba huku wakiwaibia wakulima
6. Watoto/wake/wame ambao baba/mama/zao wametumbuliwa kwa kashfa mbalimbali
7. Waliony'anyang'wa mashamba makubwa baada ya miaka mingi ya kuyakalia bila kuyalima huku wananchi wakiteseka kukosa ardhi
8. Waliojinufaisha kwa migogoro ya wakulima na wafugaji
9. Walioishi kwa magendo ya bandarini huku wakiliibia taifa
10. Wakwepa kodi hasa wafanyabiashara wa hali ya kati
11. Waliolipwa pesa baada ya uthaminishaji na wakakataa kuhama wakijua ni vya bure
12. Wanasiasa wapingaji na waropokaji maana kila jambo kabla hawajalisema Serikali inalitatua
13. Wezi wa madini, wanyama na mbolea za Serikali
14. Wanaokereka na mashine za kukusanyia mapato
15. Wanasiasa waliokata tamaa ya ushindi 2020 huku wasijue hatma yao
Sawa ni mtazamo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Waliofilisiwa. Na TRA kwa kubambikiwa kodi kubwa.
Vijana waliomaliza shule na hawana ajira.
Waliobonoleqa nyumba zao bila fidia na walijenga kihalali kabisa.
Walioachishwa kazi kisa kampuni kufilisika kwa kodi zisizo na kichwa wala miguu.
 
Mpe 0713 si unampenda mkuu
Magufuli atakuwa rais wetu hata maisha yote akitaka. tunampenda na kumlinda sana. lile genge la kina lissu na wenzake wakae chonjo kama wao walivyotangaza vita na rais wetu, nasi tunawatangazia vita ya sisi na wao, nendeni kwa wazungu ama popote mnapojisikia wenda, ila kaeni mkijua mnataka kutuletea matatizo, mzungu ukimkaribisha anakuja akiwa anacheka, ila kuondoka lazima akondoke wewe ukiwa unalia. Lissu usidhani mzungu anakupenda sana wewe ama anaipenda nchi yako, jua wazi kisebesebe kinachokupeleka huko kwenda kushtaki unawafaidisha wazungu na watakunyoosha barabara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
U

Ukweli ni ukweli tu hata kama ni mchungu. Kama Serikali ya Marekani haiwezi kuajiri raia wake wote, kutegemea nchi kama Tanzania ifanye hivyo ni kujidanganya live.
Huu ujinga nani anawalisha, kapitie report za non farm payroll na unemployment rate za marekani uone ni kiasi gani marekani tatizo la ajira lilivyo dogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
19. Wafanyakazi wanaolalamika hawajapandishwa madaraja wala kuongezwa mishahara.
 
Back
Top Bottom