Wanaoishi Masaki Vs Manzese, Mbagala n.k


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Tofauti ya maisha; Eti ni dhahiri kuwa kuna tofauti kubwa ya maisha kulingana na maeneo, eti na watu wanaoishi huwa na tabia kulingana na maeneo yao: mfano Mke anayeishi Masaki akimwagiza mumewe utasikia "Honey ukirudi husisahau kuniletea soseji, pizza au kuku' sawa dear" Je eti na sisi tunao kaa Manzese, Mbagala, Vingunguti, Tandale na kwingineko mabonde kwinama' Mke akiwa anamwagiza mumewe utasikia...?
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,139
Points
1,500
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,139 1,500
naomba usisahau dagaa dear
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,012
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,012 2,000
Hivi Masaki washapata maji siku hizi au mwendo wa Simtank bado?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Huku kwa mnyamani tunaagizwa dagaa, utumbo wa kuku na vichwa,vikikosekana hata miguu ya kuku inatosha
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Manzese hakuna stress kama Masaki.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,895
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,895 2,000
huku kuna chips za mpaka 250
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Eeh te te tee; Like kwa Baba V, anin - gift, na Red Giant. JIBU: eti utasikia "Wee mwanamume usisahau kurudi na miguu ya kuku, utumbo na mihogo ya kukaanga tia pilipili nyingi." loh!
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Points
225
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 225
baba nanii ukipata chochote njoo na bamia,leo tusafishe nyota.
 
J

Justine kimbunga

Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
43
Points
0
J

Justine kimbunga

Member
Joined Jan 19, 2013
43 0
baba nani ucxhau kuja na utumbo wa kuku
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Points
195
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 195
Kiranga, Wanaokaa Masaki maji hawana hata miundombinu ya maji hamna.
 
muuza ugoro

muuza ugoro

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
348
Points
195
muuza ugoro

muuza ugoro

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
348 195
Wa Kwa Tandale kwa mtogole, "Nletee udongo na Perege
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,574
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,574 2,000
Wa Kwa Tandale kwa mtogole, "Nletee udongo na Perege
Nyie jamaa bana nyie.
Wale wa Kimara na Mbezi kimara wao hawaagizani kitu.

Ukiamka unakuta mama kayayii kashachapa mwendo.

Jioni abakupigia simu anakuuliza etii Kimario, pale Marangu kuna mbuzi nzuri leo?
Ukijibu kwamba wapo wazuri, anakwambia, basi utanikuta hapo...au ushafika hapo tayari??!!

Daaaadeeeki.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,938
Top