Wanandoa Kulala na Night Dress

Wanandoa Kulala na Night Dress

ukiwa mwanandoa unakuwa mwanachama wa chama cha walala uchi hadi mpate watoto night dress ni mbwembwe tuuu
 
Nalala na night dress ninapokuwa nimesafiri au mr amesafiri. Vinginevyo ni kupata joto la mwili wake full time bila kizuizi chochote katikati. Jamani kuna utamu wake kugusana na mwili wa mwenza wako unapokuwa usingizini, hasa pale unapogeuka halafu dushelele ikakugusa t.a.k.o
 
Wanandoa kulala wakiwa wamevaa night dress kuna uzuri au ubaya gani? Naomba tujadili kwa mitizamo ya aina tatu:-
1. Maadili ya ndoa zetu kama waafrika
2. Kudumisha mahusiano katika ndoa
3. Ustaarabu/maendeleo/utandawazi.


1. Maadili ya ndoa zetu kama waafrika
Mara nyingi huwa napata sana tabu kuelezea jambo haswa linaposhabihishwa na Uafrika kwa kuwa tamaduni huwa zinabadilika kulingana na mabadiliko ya muda.
Huenda mwafrika wa kwanza alikuwa akilala na mwenzi wake wakiwa watupu kwa kuwa tu hakukuwa na nguo...lakini sasa hilo ni kinyume kwa kuwa kumekuwa na mapinduzi ya kiviwanda.
Hivyo ndoa ikiwa ni sehemu yetu ya maisha, mienendo yake nayo itaenda ikibadilika muda hadi muda.
Kwa mantiki hiyo basi suala la kulala au kutolala na nguo ya kulalia nadhani litabaki kuwa mtizamo wa wanandoa wenyewe.

2. Kudumisha mahusiano katika ndoa
Baadhi ya wataalamu wa masuala ya mapenzi na kungonoka huwa wanaamini kuwa uvaaji wa nguo ya kulalia huleta mshawasha na shauku zaidi ya kungonoka.
Kwa kifupi ni kuwa zile purukushani za kuvua hiki mara kile na kutupa kule ni sehemu muhimu kuuandaa ubongo kwa ajili ya mating.

3. Ustaarabu/maendeleo/utandawazi.
Yote yanawezekana kwamba ikawa ni ustaarabu au maendeleo na pia utandawazi. Zaidi kama umesoma hapo namba 2, huenda pia ni njia ya kutian hamasa.
 
Nyt dres mzuka,kwann nlpie stim zangu mwnyewe!,ugwadu uktmba ghafla nambinukia2 mama yoyooo!akzuga haniskii atas2kia k2 nyavun ktambooo!a.k.a nahemea ksogoni!
 
Nalala na night dress ninapokuwa nimesafiri au mr amesafiri. Vinginevyo ni kupata joto la mwili wake full time bila kizuizi chochote katikati. Jamani kuna utamu wake kugusana na mwili wa mwenza wako unapokuwa usingizini, hasa pale unapogeuka halafu dushelele ikakugusa t.a.k.o
una experience Binti.com
 
Last edited by a moderator:
Kuna night dress hasa za wanawake zinachangia kuongeza mihemuko. Waulize wanasaikolojia wa mapenzi watakuambia. Unapoliona t.a.ko au hips ikiwa kwenye transparent night dress kwenye chumba chenye mwangaza mdogo hasa wa rangi ya njano, pink au red akili inakuwa aroused zaidi na kufigure out its image and appearance in the mind. Ni kama chachandu kwenye mihongo ya kukaanga


Well said mkuu... Mbona umeadimika sana?????
 
Nalala na night dress ninapokuwa nimesafiri au mr amesafiri. Vinginevyo ni kupata joto la mwili wake full time bila kizuizi chochote katikati. Jamani kuna utamu wake kugusana na mwili wa mwenza wako unapokuwa usingizini, hasa pale unapogeuka halafu dushelele ikakugusa t.a.k.o
Yakhe hapo kwenye rangi nyekundu wataka umpe nini tena?
 
Nalala na night dress ninapokuwa nimesafiri au mr amesafiri. Vinginevyo ni kupata joto la mwili wake full time bila kizuizi chochote katikati. Jamani kuna utamu wake kugusana na mwili wa mwenza wako unapokuwa usingizini, hasa pale unapogeuka halafu dushelele ikakugusa t.a.k.o

hahahaa hasa ukiwa umejaaaliwa, manake kuna makalio na t.a.k.o au sio Binti.com
Nasapoti 'kulala uchi'
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom