Wanandoa jitahidini sana mfichiane madhaifu yenu mbele ya jamii

Wanandoa jitahidini sana mfichiane madhaifu yenu mbele ya jamii

Nimekushangaa ulishindwa kumwambia mlipokuwa Peke yenu sasa tofauti yako wewe na hao ni kuwa wale wako kwenye ndoa wanazungumza mambo Yao we umekujayleta humu tuyajadili na ninaamini wanaweza wakawa member humu wanatakuibukia usutwe mchana kweupe
Pole mkuu..!
Ungechukua somo linalokufaa mengine niachie mimi mwenyewe!
Ninaweza kukuandika hata wewe hapa na usikae ukajua hata miaka 100,
 
Learn your lessons na uende, huwezi lazimisha mtu ayaishi yale anayoyafundisha.!!

Very unfortunately, hiyo imenishinda.

Nakumbuka nikiwa nasoma secondary, nilikuwa sifundishwi na mtu ambaye najua amefeli, au akinifundisha kabla ya matokeo baadae yakatoka amefeli naachana na notice zake.

Same wise nisivyoweza kwenda kwa padri kumwona ushauri juu ya mambo ya ndoa au kuungama kwa padre ambaye misele yake naijua.
 
Maneno huumba, hivi asiponitokeza wa kukuoa utalaumu?[emoji23] kwani kwa kinywa umekiri umeolewa
Umesema maneno huumba, sivyo?
In a positive way, umemaliza kila kitu!!
 
kama ni kichwa ngumu hubadiliki utagombezwa tu hata mbele ya wazazi wako na ndugu zako
😂 😂 😂
Kuna wanaume ni wakali kama pilipili, lakini hii siri anaijua tu mkewe, kwamba yeye ni mkali.!!
 
Very unfortunately, hiyo imenishinda.

Nakumbuka nikiwa nasoma secondary, nilikuwa sifundishwi na mtu ambaye najua amefeli, au akinifundisha kabla ya matokeo baadae yakatoka amefeli naachana na notice zake.

Same wise nisivyoweza kwenda kwa padri kumwona ushauri juu ya mambo ya ndoa au kuungama kwa padre ambaye misele yake naijua.
very true
kipofu atakuongozaje njia wewe unayeona
 
Mkuu,
Sijambeza! Na wala siwezi thubutu kufanya hivyo.!! Nimeshangazwa na nidhamu yake, na nikatamani niweze kujishusha namna hiyo.!

Kumbeza?? I wouldn't dare!!
Sasa kwa kitendo alicho fanyiwa na mumewe, hicho alicho kifanya mke ni hofu/woga.
Kwa mazingira hayo inaonekana wazi kwamba mke hana upendo tena kwa mume na sababu ni kama hizo, hivyo hapo mke yupo tu anaishi ndani ya ndoa ingawa hana furaha kwenye ndoa
 
Possibly make nyuzi zako za mahusiano ni za kujenga maghorofa kabisa hakii acha utani wa kusema upo Singo ujue! Unachanganya baadhi ya raia

Cc Smart911
😂 😂 😂
Unajua sitamani kukudanganya hadii wewe, Mungu nisaidie nisiseme tena uongo!
 
Back
Top Bottom