• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wananchi wa Tanzania tuna kipi cha kujivunia?

BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,304
Points
2,000
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,304 2,000
Wewe kama Mtanzania una kipi cha kujivunia kuanzia Siasa, Uchumi, Tamaduni, Michezo na Burudani?

Honestly natamani kuwa hata raia au hata Diaspora wa Developed country na huu sio usaliti ni vile tu kila mtu yupo na wishes zake.
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,136
Points
2,000
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,136 2,000
1.Uasisi wa vyama vingi na demokrasia...ingawa CCM wanacheza rafu sana na kutuharibia taswira yetu..
2.Kufa kwa siasa za ujamaa na kujitegemea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,699
Points
2,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,699 2,000
Najivunia siku hizi hamna ile mtu anakwambia "unanijua mimi nani wewe"

siku hizi hata mimi naweza mkoromea bonge la jitu na lina minyota yake.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
9,135
Points
2,000
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
9,135 2,000
Mbali na kusajiliwa kwa alama za vidole pia najivunia utawala unaoleta elimu bure japo sijui kama ni bora au si Bora!
 
Pips Man

Pips Man

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,185
Points
2,000
Pips Man

Pips Man

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,185 2,000
Wewe kama MTanzania una kipi cha kujivunia kuanzia Siasa, Uchumi, Tamaduni, Michezo na Burudani.?

Honestly natamani kuwa hata raia au hata Diaspora wa Developed country na huu sio usaliti ni vile tu kila mtu yupo na wishes zake.
-uhuru wa kujiachia kutembea popote muda wowote ni mkubwa sana
-muingiliano wa kwenye jamii ni mkubwa tofauti na na nchi nyingi duniani.
-watanzania wana kaunafki fulani hivi amazing usiona madhara makubwa.

-ila pesa ngumu kuipata hii nchi balaaa :D :D :mad:
 
Damian J Ntundagi

Damian J Ntundagi

Verified Member
Joined
Jun 28, 2017
Messages
1,306
Points
2,000
Damian J Ntundagi

Damian J Ntundagi

Verified Member
Joined Jun 28, 2017
1,306 2,000
Najivunia uhuru wa kumiliki ardhi naweza kwenda Kijiji chochote nikanunua shamba bila usumbufu
 
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,304
Points
2,000
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,304 2,000
Mbali na kusajiliwa kwa alama za vidole pia najivunia utawala unaoleta elimu bure japo sijui kama ni bora au si Bora!
wasomi ambao wanashindwa kujitegemea na Ajira hakuna.
 
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
1,304
Points
2,000
BabaMorgan

BabaMorgan

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
1,304 2,000
Najivunia siku hizi hamna ile mtu anakwambia "unanijua mimi nani wewe"

siku hizi hata mimi naweza mkoromea bonge la jitu na lina minyota yake.
Jidanganye.
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,699
Points
2,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,699 2,000
Demokrasia gani wakati wenye mamlaka hawataki wakosolewe.
we jamaa unataka watu waseme/waandike vitu ambavyo vipo kichwani mwako?

umesema watu wataje wanajivunia nini,mtu anataja anachojivunia wewe unampinga

kumbe basi ulikua unataka waseme wana nini cha kujivunia? waorodheshee basi waviseme

nakushangaa sana unavyopinga mawazo ya wengine unawambia wanajidanganya,wewe ndio unajidanganya.
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,699
Points
2,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,699 2,000
Sababu jiwe hajagusa familia yako sisi tulioguswa na maamuzi ya jiwe tunajua tunayoyapitia ndani ya nchi yetu pendwa.
yeye anajivunia hilo hivyo "muache" wewe kama Huyo unaemuita Jiwe

huna cha kujivunia nacho toka kwake,basi acha wenye wanaweza toa

shuhuda za mazuri aliyowatendea wayatoe,na usiwapinge maana ukiwapinga

hii thread yako itakua haina Maana au huwezi iendesha kabisa.

Shetani mwenyewe anachukiwa na kila mtu ila kuna wanaompenda ni haki yao.
 
Lenie

Lenie

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
1,230
Points
2,000
Lenie

Lenie

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2012
1,230 2,000
Mwenyew kanishangaza kwakwel, sasa sjui alikua anataka watu waseme nini
we jamaa unataka watu waseme/waandike vitu ambavyo vipo kichwani mwako?

umesema watu wataje wanajivunia nini,mtu anataja anachojivunia wewe unampinga

kumbe basi ulikua unataka waseme wana nini cha kujivunia? waorodheshee basi waviseme

nakushangaa sana unavyopinga mawazo ya wengine unawambia wanajidanganya,wewe ndio unajidanganya.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,345
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,345 2,000
Wewe kama Mtanzania una kipi cha kujivunia kuanzia Siasa, Uchumi, Tamaduni, Michezo na Burudani?

Honestly natamani kuwa hata raia au hata Diaspora wa Developed country na huu sio usaliti ni vile tu kila mtu yupo na wishes zake.
Maendeleo ya mji wa Chato ndani ya muda mfupi wa uongozi wa John
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,345
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,345 2,000
Najivunia siku hizi hamna ile mtu anakwambia "unanijua mimi nani wewe"

siku hizi hata mimi naweza mkoromea bonge la jitu na lina minyota yake.
Endelea kujijaza ujinga. Siku ukutane na mimi halafu ujaribu kukoroma. Utaenda kupeleka salamu nyumbani kwenu
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,345
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,345 2,000
-uhuru wa kujiachia kutembea popote muda wowote ni mkubwa sana
-muingiliano wa kwenye jamii ni mkubwa tofauti na na nchi nyingi duniani.
-watanzania wana kaunafki fulani hivi amazing usiona madhara makubwa.

-ila pesa ngumu kuipata hii nchi balaaa :D :D :mad:
Hapo kwenye ka unafki watz nawavulia kofia
 

Forum statistics

Threads 1,403,187
Members 531,106
Posts 34,416,629
Top