Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Mugana hospital
IMG-20130104-WA012.jpeg
IMG-20130104-WA026.jpeg
IMG-20130104-WA003.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchagani ulutheri ni 40% katoliki 60%
Na ipo géographical
Old moshi,siha,machame Ni ulutheri 99.99%
Kibosho,uru,marangu,rombo,vunjo,kilema ni ukatoliki 99% unaona jinsi tulivyo na akili
Walutheri wana miradi yao na sisi tuna yetu tunachuana kimaendeleo ndio Siri ya Kilimanjaro kuwa juu kimaendeleo

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli siri ya maendeleo ni wivu,Kuchuana kihoja mwisho wa siku tunafika pazuri
Kwa hyo hata mimi naamini mvutano huu ni wa nia njema ili tuwe na wivu wa kimaendeleo.ndo maana huko uchaggan kuuana nasikia kuna kaeneo ndo huwa kanaleta picha mbaya maeneo ya huko

Watu wana wivu wa maendeleo sana,ukifika vijijini huko Robo ya Ulaya[emoji4]

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Asante kwa marekebisho mkuu.. Nilikuwa najua wengi ni Roman maana kule kwa Marealle kote imetapakaa RC..

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kwel ni kwa Marialle,na nijuavyo Marangu na Kilema zimepakana

Ndo maana ukapata shida ya kijiografia kidogo.Kwa hyo Marangu imekaa walutheri wengi mno mpaka Mwika kusini yote Na Kaskazini.

Alafu kingine ndo Maana Wana mpaka Chuo cha Biblia kinaitwa Mwika.Na ni chuo bora kweli kweli Afrika Mashariki kwa Elimu yao nzuri,ukiachilia Mbali na Chuo kikuu Cha Masoka,ambacho kinamiliki tawi lake la SMMUCO lipo Moshi mjini.ambavyo vyote vinamilikiwa na walutheri

Pia wakatholic wana miliki Chuo cha Mwenge.Cha Ualimu

Mengine sifahamu jaman

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Oook poleni.Itakuwa wino ulimteleza:


KCMC nijuavyo inamilikiwa na lutheran Tz(KKKT),

Kama ilivyo BUGANDO inavyomilikiwa na wakatholic

Na pia Mfano mwingine kuna kama station za RADIO kama vile RADIO MARIA ya wakatoliki


Na RADIO SAUTI YA INJILI ILIYOPO MOSHI ya walutherani.

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Bukoba kuna redio mbiu inayomilikiwa na na wakatoliki.mkoa wa kagera Una redio kumi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kwel ni kwa Marialle,na nijuavyo Marangu na Kilema zimepakana

Ndo maana ukapata shida ya kijiografia kidogo.Kwa hyo Marangu imekaa walutheri wengi mno mpaka Mwika kusini yote Na Kaskazini.

Alafu kingine ndo Maana Wana mpaka Chuo cha Biblia kinaitwa Mwika.Na ni chuo bora kweli kweli Afrika Mashariki kwa Elimu yao nzuri,ukiachilia Mbali na Chuo kikuu Cha Masoka,ambacho kinamiliki tawi lake la SMMUCO lipo Moshi mjini.ambavyo vyote vinamilikiwa na walutheri

Pia wakatholic wana miliki Chuo cha Mwenge.Cha Ualimu

Mengine sifahamu jaman

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Safi kwa ufafanuzi mkuu..

Huyo muhaya ameganda kwenye picha za hospitali tu. Haganduki hapo, akiganduka basi picha za makanisa na ile nyumba ya Tibaijuka [emoji23][emoji23][emoji23]

Kuna siku im driving from Machame to Town niko na rafiki yangu alinisindikiza kumzika ndugu yangu. Ghafla anaona basi la njano limeandikwa School Bus. Yule jamaa alishangaa sana. Akajisemea tu wachaga nyie kiboko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa hapo naona tunaenda sawa. Ndivyo ilivyo, tungeamua kuwa wabinafsi hata KCMC tungeiteka wenyewe..

Dayosisi ya Kaskazini ina nguvu sana na maono.. yaani kwamfano Bank wao ndio walianza na wakaweza. Ndio sasa huku Dar tunaamka kufungua yetu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hapa kwa harakahara umesema kuwa dayosisi ya Kaskazini ndio iliyoanza hyo hospitali,Sasa hapa kwa haraka haraka tusiseme dayosisi

Kuna Askofu mmoja wa huko Kaskazini aliyekuwa anaitwa Dkt Stefano Moshi huyu askofu nilivyomfuatilia historia yake aliweza kuunganisha dioceses saba za Lutheran za Tanganyika kipindi hicho,na pia alileta wazo la kuanzishwa hospitali ya KCMC Ili iwe ni owner(miliki)ya wana KKKT kwa Tanzania nzima kama ulivyosema mwanzo kwenye issue ya RADIO.

Kwa hyo sasa michango iliyokuwa ikitolewa na hao wazee uliosema awali pamoja na donors countries(misaada kutoka nje) means makanisa ya nje kama Bavaria etc wakati huo nayo pia ilikuwa ni asali tosha na alama ya kuendelea kwa Hospitali ya KCMC.

Kwa hyo kwa muktadha huu Dkt Moshi ndie aliyekuwa Mwanzilishi wa Hospitali hiyo na pia kwa kiasi flan kuna asilimia kadhaa za wanakaskazini wametoa michango yao kadha wa kadha Na Baadae sasa ikawa miliki(owner) ya wana KKKT Tz nzima

Nawasilisha.Alasiri njema

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Safi kwa ufafanuzi mkuu..

Huyo muhaya ameganda kwenye picha za hospitali tu. Haganduki hapo, akiganduka basi picha za makanisa na ile nyumba ya Tibaijuka [emoji23][emoji23][emoji23]

Kuna siku im driving from Machame to Town niko na rafiki yangu alinisindikiza kumzika ndugu yangu. Ghafla anaona basi la njano limeandikwa School Bus. Yule jamaa alishangaa sana. Akajisemea tu wachaga nyie kiboko

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaa

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Safi kwa ufafanuzi mkuu..

Huyo muhaya ameganda kwenye picha za hospitali tu. Haganduki hapo, akiganduka basi picha za makanisa na ile nyumba ya Tibaijuka [emoji23][emoji23][emoji23]

Kuna siku im driving from Machame to Town niko na rafiki yangu alinisindikiza kumzika ndugu yangu. Ghafla anaona basi la njano limeandikwa School Bus. Yule jamaa alishangaa sana. Akajisemea tu wachaga nyie kiboko

Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu nikuletee hii shule huko kamachumu
Screenshot_20190209-145545.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa hapa kwa harakahara umesema kuwa dayosisi ya Kaskazini ndio iliyoanza hyo hospitali,Sasa hapa kwa haraka haraka tusiseme dayosisi

Kuna Askofu mmoja wa huko Kaskazini aliyekuwa anaitwa Dkt Stefano Moshi huyu askofu nilivyomfuatilia historia yake aliweza kuunganisha dioceses saba za Lutheran za Tanganyika kipindi hicho,na pia alileta wazo la kuanzishwa hospitali ya KCMC Ili iwe ni owner(miliki)ya wana KKKT kwa Tanzania nzima kama ulivyosema mwanzo kwenye issue ya RADIO.

Kwa hyo sasa michango iliyokuwa ikitolewa na hao wazee uliosema awali pamoja na donors countries(misaada kutoka nje) means makanisa ya nje kama Bavaria etc wakati huo nayo pia ilikuwa ni asali tosha na alama ya kuendelea kwa Hospitali ya KCMC.

Kwa hyo kwa muktadha huu Dkt Moshi ndie aliyekuwa Mwanzilishi wa Hospitali hiyo na pia kwa kiasi flan kuna asilimia kadhaa za wanakaskazini wametoa michango yao kadha wa kadha Na Baadae sasa ikawa miliki(owner) ya wana KKKT Tz nzima

Nawasilisha.Alasiri njema

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
Ufafanuz mujarabu
Nadhan instanbul Hana pingamuzi kifungu kimehakikiwa? Ndioooooooooo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safi kwa ufafanuzi mkuu..

Huyo muhaya ameganda kwenye picha za hospitali tu. Haganduki hapo, akiganduka basi picha za makanisa na ile nyumba ya Tibaijuka [emoji23][emoji23][emoji23]

Kuna siku im driving from Machame to Town niko na rafiki yangu alinisindikiza kumzika ndugu yangu. Ghafla anaona basi la njano limeandikwa School Bus. Yule jamaa alishangaa sana. Akajisemea tu wachaga nyie kiboko

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha nyerere mwenyewe alituheshimu mno maana akina aikaeli mbowe kipindi tunapata Uhuru walikuwa ni ma milionea wakimiki mahotel kaddhaa ndan na nje ya nchi
Kipindi hicho uchagani ilikuwa Ina meremeta lami hadi migombn mfano machame
Nyerere akavua kofia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom