Joannah
JF-Expert Member
- May 8, 2020
- 22,721
- 54,652
Sio kweli,ni lady.Sitaki hata kujua🤓😆, she never even questioned about it.
Kuna mdau ali sema ni gent🤔
Sio kweli,ni lady.Sitaki hata kujua🤓😆, she never even questioned about it.
Kuna mdau ali sema ni gent🤔
Wewe ni jinsia zote na unautindi wa ubongoSasa tunakujua wewe kenger?
Hivi we jinsia gani?
Mbona una vimelea vya kichaa?
Sasa nifanye nini sisy 😂😂😂🤣🤣🤣🤣Halafu unacheka
Aisee sitaki mazoea ya kingese mie sio chizi kama wewe jianaume lililokataliwa na kila mtu kazi kula kwa machlNafasi ilikuwa afanyiwe counseling kwa miezi 3.
Kisha atafutiwe business ya kufanya,
ana ishia kulalamika Kama kala moto.
🤣🤣🤣🤣🤣😅😅WEwe ndio watakufanyia wanachotaka kunifanyia
Ulikatazwa Nini?Sasa nifanye nini sisy 😂😂😂
Utashindwa nautalegea mwenyeweTabia zako na mada zako zimeshazoeleka hapa JF.. Binafsi huwa siamini mada zako kwani zimejaa ukakasi na uchonganishi tu... Kiufupi mada zako nyingi huwa unazielekeza kwa mtu au kikundi cha watu unaopishana nao JF.
Asante Sana na Barikiwa pia. Wewe na kizazi chakoAisee sitaki mazoea ya kingese mie sio chizi kama wewe jianaume lililokataliwa na kila mtu kazi kula kwa machl
Ndio wanavyoniona ila shauri laoKumbe wewe Ni Malaya!
Mimi nilidhani Ni Unique Flower Fulani hivi lenye harufu nzuri.
Ni vizuri ka ni hivyoSio kweli,ni lady.
Sitaki mazoea ya kifala nakuheshimu tena uqsitakE kuvuana nguo please.Asante Sana na Barikiwa pia.
Nileta bangi zako naukichaa wakoo sijakuvulia chupi so nikomeNi vizuri ka ni hivyo
Asante Sana, na Barikiwa Sana. Mola aku barikiNileta bangi zako naukichaa wakoo sijakuvulia chupi so nikome
Like wiseAsante Sana, na Barikiwa Sana.
Asante mno, iLa kamba ni nyepesi Sana usi ruhusu ikatikeSitaki mazoea ya kifala nakuheshimu tena uqsitakE kuvuana nguo please.
When Shits stinks, no clever person will try to be attached to it.Na nyie basi muwe na upendo mwenzenu anaonyesha anaupweke na maumivu badala ya kumfariji mnamshambulia. Sio poa kabisa.
Haya tunakusikiliza mpenzi, usikwazike. Hapa kuna kila mtu wewe umechagua kuwatazama na kuwasikiliza wanaokudhihaki na kutokujali ila wapo ambao wanakujali na wanakupenda na hawapendi kukuona unaumia wala kupitia mambo mazito. So tell us shida ni wapi mpenzi?Hamnijui sipendagi unafiki mtu anakuja kutoa mada ya kitu kile kile mnampa ushirikiano mie mnanidhihaki hali nikae kimya no this is not right katika maisha lazima uchukie wewe ni mwanadamu.
Jingine hamnijui hii character sio uhasilia wangu . Siwezi elezea .
😂😂😂😂Ulikatazwa Nini?