WanaJF wa humu wengi ni wabaguzi

WanaJF wa humu wengi ni wabaguzi

Ukianza wewe nilipoomba msaada hukutoa ushirikiano ila sasa nimesema over and over ndio umekuja kusema nini nini shida while wengine wakiwa wanawahitaji mpo on date hii kitu si nzuri
Pole sana Unique, usitafute huruma za watu mitandaoni, humu unaingia na kufurahi then unaondoka zako. Hakuna mtu wa kukupa huruma na unatakiwa kujua hivyo. Kama kuna changamoto unazopitia za kimaisha useme ili upewe ushauri.
 
Mambo Dejane ? Ongeeni vizuri na huyu Dada anasumbuliwa sana na depression na maisha yake anaona hayana thamani
Kumpa mtu ushauri, ni mpaka yeye pia awe tayari kupokea. Kinyume na hapo ni kutwanga maji kwenye kinu. Hebu jiulize, ili tatizo ambalo wewe umeliona kwake kwa kupita maandishi anayoandika huku, je wanaomzunguka physically hawajang'amua chochote mpaka muda huu?
 
Kwanza sijaelewa umeandika nini, cha pili usitutishe humu JF kuna watu wamepinda bwana, tatu shida zako zisifanye sisi tuteseke, nne pambana na hali yako, tano hatukujui sasa tutachukuliaje shida zako siliazi? sita Usione JF kama kituo cha ushauri au ANGAZA, saba ukitaka tukuchulie siriaz tumia ID ya ukweli na usitumia avatar, nane acha ushamba kulalamika mitandaoni ni upuuzi, tisa humu hakuna atakaekuonea huruma, kumi acha kuwalaumu mods kama unawatamani tuma maombi uajiliwe, kumi na moja acha chuki binafsi, kumi na mbili iwe mwanzo na mwisho kuleta nyuzi kama hizi, kumi na mbili pole kwa yaliyokukuta, kumi na tatu tu njoo PM tuongee nikupe muariko tukae mahali tunywe tuagize bia mili tatu na mishkaki ya kupotezea wakati, ukiona kama uelewi jipoze na sprite baridi.
 
Kwanza sijaelewa umeandika nini, cha pili usitutishe humu JF kuna watu wamepinda bwana, tatu shida zako zisifanye sisi tuteseke, nne pambana na hali yako, tano hatukujui sasa tutachukuliaje shida zako siliazi? sita Usione JF kama kituo cha ushauri au ANGAZA, saba ukitaka tukuchulie siriaz tumia ID ya ukweli na usitumia avatar, nane acha ushamba kulalamika mitandaoni ni upuuzi, tisa humu hakuna atakaekuonea huruma, kumi acha kuwalaumu mods kama unawatamani tuma maombi uajiliwe, kumi na moja acha chuki binafsi, kumi na mbili iwe mwanzo na mwisho kuleta nyuzi kama hizi, kumi na mbili pole kwa yaliyokukuta, kumi na tatu tu njoo PM tuongee nikupe muariko tukae mahali tunywe tuagize bia mili tatu na mishkaki ya kupotezea wakati, ukiona kama uelewi jipoze na sprite baridi.
Kumi na mbili umeirudia mara mbili mkuu
 
Back
Top Bottom