WanaJF wa humu wengi ni wabaguzi

WanaJF wa humu wengi ni wabaguzi

Mnabagua sana na hii itawacost ipo siku nilipotoa kuwa nimetumiwa email ya ajabu kama hizo ya mtu kuniinclude kuwa wanataka kutuua hamkutoa ushirikiano kwa maana mie ni malaya sindio nyie sio miungu Mungu ndio ananilinda. Kabisa mkae mkijua .

Najingine maisha Mungu anapanga ipo siku hata nyie mtakuwa na shida tu na mtakutana na watu wa liokama niliokutana nao.
Hebu nisimulie mimi kilichotokea kwasababu sikuwepo kabisa hapa JF nilikuwa nimeenda huko Wampembe hadi maeneo ya Kirando kuvua samaki.
 
Asante mno, iLa kamba ni nyepesi Sana usi ruhusu ikatike
Ikatike tu nasiwezi dondoka hujui nimepitia nini hadi sasa hunijui unanijaribu soon utanifahamu . Wewe ni mtu nyoka sana so jitadhmini sana . Why mimi ni mnafiki kiasi hiki jiangalie mie ninani hadi niwe hivi kinyonga . Jitadhmini hadi lininitakuwa natabia hii ya undumilakuwili.

Endelea tupata saizi yako
 
Mnabagua sana na hii itawacost ipo siku nilipotoa kuwa nimetumiwa email ya ajabu kama hizo ya mtu kuniinclude kuwa wanataka kutuua hamkutoa ushirikiano kwa maana mie ni malaya sindio nyie sio miungu Mungu ndio ananilinda. Kabisa mkae mkijua .

Najingine maisha Mungu anapanga ipo siku hata nyie mtakuwa na shida tu na mtakutana na watu wa liokama niliokutana nao.
Deo Kisandu katuachia mtoto wa hovyo .🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom