Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,007
- 100,221
HahahahahaDepression ya sasa yakwako nikutokana kitu kimoja madharau undharau wake za kweli unahangaika na watu ambao si ligi yako
HahahahahaDepression ya sasa yakwako nikutokana kitu kimoja madharau undharau wake za kweli unahangaika na watu ambao si ligi yako
Ukianza wewe nilipoomba msaada hukutoa ushirikiano ila sasa nimesema over and over ndio umekuja kusema nini nini shida while wengine wakiwa wanawahitaji mpo on date hii kitu si nzuriUmebaguliwa na nani ?
Msaada gani uliniomba mimi ,..eeh kazi kweli kweliUkianza wewe nilipoomba msaada hukutoa ushirikiano ila sasa nimesema over and over ndio umekubali
😂Msaada gani uliniomba mimi ,..eeh kazi kweli kweli
Pole sanaMnabagua sana na hii itawacost ipo siku nilipotoa kuwa nimetumiwa email ya ajabu kama hizo ya mtu kuniinclude kuwa wanataka kutuua hamkutoa ushirikiano kwa maana mie ni malaya sindio nyie sio miungu Mungu ndio ananilinda. Kabisa mkae mkijua .
Najingine maisha Mungu anapanga ipo siku hata nyie mtakuwa na shida tu na mtakutana na watu wa liokama niliokutana nao.
Pole sanaMnabagua sana na hii itawacost ipo siku nilipotoa kuwa nimetumiwa email ya ajabu kama hizo ya mtu kuniinclude kuwa wanataka kutuua hamkutoa ushirikiano kwa maana mie ni malaya sindio nyie sio miungu Mungu ndio ananilinda. Kabisa mkae mkijua .
Najingine maisha Mungu anapanga ipo siku hata nyie mtakuwa na shida tu na mtakutana na watu wa liokama niliokutana nao.
Pole sanaMnabagua sana na hii itawacost ipo siku nilipotoa kuwa nimetumiwa email ya ajabu kama hizo ya mtu kuniinclude kuwa wanataka kutuua hamkutoa ushirikiano kwa maana mie ni malaya sindio nyie sio miungu Mungu ndio ananilinda. Kabisa mkae mkijua .
Najingine maisha Mungu anapanga ipo siku hata nyie mtakuwa na shida tu na mtakutana na watu wa liokama niliokutana nao.
Kwani hukuona postMsaada gani uliniomba mimi ,..eeh kazi kweli kweli
Pole sanaHalafu moderators nikiwa na shida wanafuta uzi chapu maana sina umuhimu ila wawengine aka wapo sure wanahaki yakusikilizwa na kushauriwa . Nikiweka post zakifala wanauweka hewani like forever aisee mnakeraa sisi niwanadamu tunahaki sawa tofauti ya huyu na yule ni upi
Sikuona RafikiKwani hukuona post
Ila wamapenzi umeuonaSikuona Rafiki
Hahahahahaha..sijaona wowote...ahsante nikiona nitausoma..siku njemaIla wamapenzi umeuona
POle kavu namna hii inasaidia nini 😅Pole .
Sasa mbunye hutaki kutoa unataka wana jf wahangaike na mtu asiyeeleweka. Wape mbunye wajuba ili muende sawa ata ukiwa na majanga simu moja tu😂Mnabagua sana na hii itawacost ipo siku nilipotoa kuwa nimetumiwa email ya ajabu kama hizo ya mtu kuniinclude kuwa wanataka kutuua hamkutoa ushirikiano kwa maana mie ni malaya sindio nyie sio miungu Mungu ndio ananilinda. Kabisa mkae mkijua .
Najingine maisha Mungu anapanga ipo siku hata nyie mtakuwa na shida tu na mtakutana na watu wa liokama niliokutana nao.
Manyanza Sikia wewe ni mtu ambaye unajikosha kwa wadada humu tena wenye stara zao halafu ubawahonga na muwaamini utawaoa mwisho wa siku wanakubwaga unaanza kulia . Mie sipo kama wewe mie sijui hata kama upo.
Mf. Nimekata mshipa wa kuona sifai . Mshipa wakuonewa huruma mshipa wa mapenzi ya kweli ,kutawaliwa na kulilia mtu. Nipo kama mimi wewe hujawahi fiwa katikati ya mitihani na ukafukuzwa kama mbwa koko usimalizw ukaaenda kutafuta ada ukaanza upya shule , wewe hjachomewa kwenu halafu hujui unalala wapi unakula nini , hujawahi wewe hujui kulala nje hujawahi kunyimwa chakula . Hujui lolote hujui kufiwa nini .
Hujui lolote wewe unakuja tu kuongea shit hapa . Kisa hatujuani
Umeelewa hujui hata kande nini pamoja namikopo uliokuwa unakopea wanawake hadi sasa gari kumiliki ni mtihani unaendesh za ofisi. Ukitulia hadi neema ya ndoa itakufuata . Wewe nikamtu kanafik sana . Ila umepigwa matukio umebaki unailipia mikopo yote mwenyewe vyeupe vitakumaliza
Hahahahaha...mimi sitoi mtu out weekend ,mie nakutana nao huko hukoTuachane nahayo sasa wewe weekend unaenda wapi?? Humtoi Lamomy Mwanadada beutiful 🤓🤓🤓🤓🤓