Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Dr Slaa ni kiboko yenu nyinyi ma Ccm chama cha majambazi, na ww mtoa mada acha ushamba Ukawa ina watu walio soma na wakaelimika + na vipaji vimejaa ukawa c unaona @ skendo nyinyi majizi + magamba mnachemsha
 
Sipendi kauli za mjumuisho eti "...tunamhitaji Prof.Lipumba..."

Kati yao wanaotajwa-tajwa, waitishiwe mdahalo na atakayefanya vizuri asimame. Na tuache ushabiki na makelele ya kijinga.
 
Naona unawapambanisha Proffesa wa UCHUMI ajayehubiri UDINI na Daktari wa dini anayehubiri UCHUMI!


Udini hauna nafasi tena ktk nchi yetu!
 
Wana Jf wasalaam!
Likiwa joto la uchaguzi limeanza kupanda lakini kwa upande wa UKAWA bado wana mtihani mkubwa sana kumchagua atakaye wawakilisha kwenye kinyang'anyiro cha Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!

Wana UKAWA wengi wamekuwa wakipendelea Mh prof .Lipumba apeperushe bendera ya UKAWA kwani kwa sasa ana mvuto ndani na nje ya UKAWA kuliko Dr Slaa ambaye anaonekana kulazimisha lazima agombee!

Wana Jf mwezi December nilipata nafasi ya kukaa na vijana kama kumi pale Tengeru na tulibadilishana mawazo kuhusu siasa za Tanzania na wengi walijikita kujadili nani anafaa kugombea Urais kati ya Lipumba na Slaa hapa ndio ubishi ulipo anza na wengi walitaka Slaa apumzike wakisema Lipumba ndio anaye faa kipindi hiki kama wanataka kuchukua nchi na atawasaidia kufuta zile propaganda za udini.

Lakini wengine walishikilia msimamo kuwa hata kielimu Lipumba anamzidi Slaa kwani Slaa hana Elimu yeyote zaidi ya kusomea dini na Ikulu hatupeleki kiongozi wa dini kwakweli kwenye hili walibishana sana wengi wakisema Elimu ya Slaa haitambuliki kimataifa na si mtaalam wa jambo lolote.
Kuna mwingine aliendelea kusema kuwa Slaa hafai kugombea Urais maana amekuwa akichochea migogoro ndani ya chama chake na kuwagawa wanachama kwenye makundi!

Wengi walikuwa wana sisitiza kuwa patachimbika kama Lipumba hatopitishwa na hakutakuwa na maelewano kwenye hilo na wakasema Lipumba asipopitishwa kura zao watampa mgombea wa CCM kama walivyo fanya 2010!

Wana Jf joto la uchaguzi liliendelea nilipo pata safari ya kwenda Tanga nilipita mtaa fulani pale Tanga mjini na hapo nilikuta wakijadili siasa kwa upana na wengi walionekana kuunga mkono UKAWA na walikuwa wanasema wana furahishwa na mwenendo wa UKAWA lakini wana kerwa nakampeni za chinichini zinazo fanywa ili kumpitisha Slaa kugombea Urais.. na wengi walikuwa wakiongea kwa jaziba huku wakisisitiza kuwa mipango ya kumpitisha Slaa kugombea Urais hazito kubalika na patachimbika kabisa siku hiyo na hawatoburuzwa na mtu...
Kuna kijana mmoja alisema kuwa wao kama UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika ..maana wanaona dalili za mizengwe! Pia alisema ana kerwa na baadhi ya viongozi wao kuwatuma vijana wao kwenye mitandao ili wawapambe na kuwapigia campaign wakati muda bado....na aliendelea kusisitiza kuwa "kama chadema wanataka kuwajua CUF ngangari kwa vitendo wajaribu mizengwe".

Kwakweli wana Tanga walionekana wenye imani kubwa na Lipumba na walisisitiza kuwa ni wakati sasa Mchumi huyo kuiongoza nchi hii!

Karibuni wana jamvi!

mkuu vipi umeokaka lini, namanisha umetoka huo upande wa giza lini, ahhhhhhhhhhhhhhh najua baod unajiuliza maswali umetoka CCM lini, yaani wewe uko kwa giza unahubiri habari za nuru hahahahahah yaani habari yako iko ki giza giza ---------do you think hao watu kumi uliokaa nao kwenye kijiwe cha kahawa ndi sample ya watanzani
 
Wana Jf wasalaam!
Likiwa joto la uchaguzi limeanza kupanda lakini kwa upande wa UKAWA bado wana mtihani mkubwa sana kumchagua atakaye wawakilisha kwenye kinyang'anyiro cha Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!

Wana UKAWA wengi wamekuwa wakipendelea Mh prof .Lipumba apeperushe bendera ya UKAWA kwani kwa sasa ana mvuto ndani na nje ya UKAWA kuliko Dr Slaa ambaye anaonekana kulazimisha lazima agombee!

Wana Jf mwezi December nilipata nafasi ya kukaa na vijana kama kumi pale Tengeru na tulibadilishana mawazo kuhusu siasa za Tanzania na wengi walijikita kujadili nani anafaa kugombea Urais kati ya Lipumba na Slaa hapa ndio ubishi ulipo anza na wengi walitaka Slaa apumzike wakisema Lipumba ndio anaye faa kipindi hiki kama wanataka kuchukua nchi na atawasaidia kufuta zile propaganda za udini.

Lakini wengine walishikilia msimamo kuwa hata kielimu Lipumba anamzidi Slaa kwani Slaa hana Elimu yeyote zaidi ya kusomea dini na Ikulu hatupeleki kiongozi wa dini kwakweli kwenye hili walibishana sana wengi wakisema Elimu ya Slaa haitambuliki kimataifa na si mtaalam wa jambo lolote.
Kuna mwingine aliendelea kusema kuwa Slaa hafai kugombea Urais maana amekuwa akichochea migogoro ndani ya chama chake na kuwagawa wanachama kwenye makundi!

Wengi walikuwa wana sisitiza kuwa patachimbika kama Lipumba hatopitishwa na hakutakuwa na maelewano kwenye hilo na wakasema Lipumba asipopitishwa kura zao watampa mgombea wa CCM kama walivyo fanya 2010!

Wana Jf joto la uchaguzi liliendelea nilipo pata safari ya kwenda Tanga nilipita mtaa fulani pale Tanga mjini na hapo nilikuta wakijadili siasa kwa upana na wengi walionekana kuunga mkono UKAWA na walikuwa wanasema wana furahishwa na mwenendo wa UKAWA lakini wana kerwa nakampeni za chinichini zinazo fanywa ili kumpitisha Slaa kugombea Urais.. na wengi walikuwa wakiongea kwa jaziba huku wakisisitiza kuwa mipango ya kumpitisha Slaa kugombea Urais hazito kubalika na patachimbika kabisa siku hiyo na hawatoburuzwa na mtu...
Kuna kijana mmoja alisema kuwa wao kama UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika ..maana wanaona dalili za mizengwe! Pia alisema ana kerwa na baadhi ya viongozi wao kuwatuma vijana wao kwenye mitandao ili wawapambe na kuwapigia campaign wakati muda bado....na aliendelea kusisitiza kuwa "kama chadema wanataka kuwajua CUF ngangari kwa vitendo wajaribu mizengwe".

Kwakweli wana Tanga walionekana wenye imani kubwa na Lipumba na walisisitiza kuwa ni wakati sasa Mchumi huyo kuiongoza nchi hii!

Karibuni wana jamvi!

Ungekuwa mwana ukawa ungekuwa na busara zaidi. Acha kudanganya nafsi yako.
 
slaa amezeeka, hata ukimtazama kwenye media unaona kabisa hana nguvu tena kumpa urais ni kumtwisha mzigo. Ila kwa sababu ya uroho yeye bado anajiona anafaa tu. Angebak pemben hata awe mshauri tu wa siasa
Mugabe ana miaka mingapi? mbona anaongoza nchi vizuri? Maoni yangu, bora wapewe wazee kuliko vijana maana muda wa kuwatunza hawa vijana ni mrefu sana. Anaharibu bajeti ya Taifa. Wewe ona, tuna marais wawili bado wapo, na wa tatu yupo bado yuko anakuja ili tuendelee kumtunza. Bora wazee waliobakiza muda kidogo kuitwa mbele za haki. Na hili ni muhimu sana. Ndo maana hata Mapapa wengi huwa ni wazee na si vijana. Hawa huwa hawana starehe zaidi ya kupiga kazi. Vijana starehe nyingi mno, na hivyo hulifanya Taifa kupoteza muelekeo. haya ni maoni yangu katika kukushawishi ubadili msimamo na jinsi ya kufikiria. Vijana tumeshaona madhara yao.
 
Wakuu bila kusoma kwa undani zaidi kilichoandikwa na kada wa chama tawala bwana Ruta.., kila mwenye kuitakia nchi yetu mema anajua huyu jamaa ana maana gani. Na zaidi ya hapo kila mtu anajua huyu jamaa anavyo ongozwa na kulitafutia tumbo bila kutumia taaluma yake ya sheria! Wewe sijui mwanasheria wa Lumumba badala ya kuwasidia ndugu zako ambao wasingekuwa na aibu wangelikuwa wamethubutu kumtafuta mhs Lissu awasaidie ktk maswala ya sheria, unakaa humu kuhubiri UONGO!
Sasa basi: Nani awe candidate wa UKAWA hilo ni swala la UKAWA na wala UKAWA hawaitaji msaada wa RUTa and company, ila Prof Lipumba pamoja Dr. Slaa kwa kutumia busara zao bila hata kusikia maoni ya wapiga kura watapata jawabu la nani awe candidate, as simple as that!
 
Wakuu Pamoja Kuwa Mimi Ni Mwanachama Mtiifu Wa CHADEMA Mwenye Dhamira Ya Kweli Ya Kuikomboa Nchi Hii Lakini Simwoni Dr Slaa Kama Mkombozi Wa Kweli Nchi Yetu Ina Ugonjwa Wa Uchumi Ulosababishwa Na Virus Aina Ya Ulafiwaviongozi Na Tiba Halili Ya Virus Hivi Ni Prof Wa Uchumi Alobobea Duniani Prof. Lipumba Cdm Tuachane Na Dhana Kuwa Sisi Ni Bora Kuliko Wapinzani Wote Bali Tuangalie Alie Bora Kwa Watanzania Wote

katika nchi yoyote wizara haziendeshwi na raisi bali waziri na timu yake, ukawa ukiwasikiliza wamejipanga kweli, sioni ambapo habari kama hizi zinaweza kupata nafasi
 
uwe mtu wakujiongeza na wewe. Hapa tunampambanisha lipumba na slaa. Sasa kama lipumba ni daktari au yupo kwenye field ya it,tukupe ushindi.

Lakini kama yupo kwenye #ungwine wakawaida tu huu, nakuomba umpe slaa shikamoo.

//lipumba ni specialist wa uchumi soma vizuri ...makengeza nini?
Sasa ni kupima kati ya specialist wa uchumi na canon law/church admin nani anamanufaa kwa umma?

Watatucheka watu sana ... Hata kusoma fasaha huwezi ndugu?
 
Mleta mada anamsemea naona anakimuhemuhe wala hana hoja ya kushawishi. Jitahidi kuleta ushawishi basi!
 
Kwa watanzania walivyo ichoka ccm wako tayari kumchagua kiongozi yeyote kutoka UKAWA.
Lipumba kagombea toka mwaka 1995. Mbona kipindi chote hicho hamkumpa Urais! Leo ndo mnakuja kujibaraguza kwamba mnamwitaji!! Acheni unafki nyie elfu 7. Leteni mada zenye tija kwa wananchi.
 
//lipumba ni specialist wa uchumi soma vizuri ...makengeza nini?
Sasa ni kupima kati ya specialist wa uchumi na canon law/church admin nani anamanufaa kwa umma?

Watatucheka watu sana ... Hata kusoma fasaha huwezi ndugu?



Kwamba sasa unataka kutueleza kwamba CHADEMA nayo ni KANISA?

Maana as for me, Slaa kafanya pakubwa mno kuiimarisha chadema just because ana Uelewa na ufahamu mrefu sana wa mambo kutokana na Elimu yake kubwa aloipata (hiyo unayoiita church administration).

What about Lipumbaz with his CUF? Amekipromote CUF kias ya alivofanya Slaa kwa CDM? Hapa hakuna habari ya kipaji. Ni elimu nzito ya Falsafa na Psychology aliyoivuna slaa .
 
Wana Jf wasalaam!
Likiwa joto la uchaguzi limeanza kupanda lakini kwa upande wa UKAWA bado wana mtihani mkubwa sana kumchagua atakaye wawakilisha kwenye kinyang'anyiro cha Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!

Wana UKAWA wengi wamekuwa wakipendelea Mh prof .Lipumba apeperushe bendera ya UKAWA kwani kwa sasa ana mvuto ndani na nje ya UKAWA kuliko Dr Slaa ambaye anaonekana kulazimisha lazima agombee!

Wana Jf mwezi December nilipata nafasi ya kukaa na vijana kama kumi pale Tengeru na tulibadilishana mawazo kuhusu siasa za Tanzania na wengi walijikita kujadili nani anafaa kugombea Urais kati ya Lipumba na Slaa hapa ndio ubishi ulipo anza na wengi walitaka Slaa apumzike wakisema Lipumba ndio anaye faa kipindi hiki kama wanataka kuchukua nchi na atawasaidia kufuta zile propaganda za udini.

Lakini wengine walishikilia msimamo kuwa hata kielimu Lipumba anamzidi Slaa kwani Slaa hana Elimu yeyote zaidi ya kusomea dini na Ikulu hatupeleki kiongozi wa dini kwakweli kwenye hili walibishana sana wengi wakisema Elimu ya Slaa haitambuliki kimataifa na si mtaalam wa jambo lolote.
Kuna mwingine aliendelea kusema kuwa Slaa hafai kugombea Urais maana amekuwa akichochea migogoro ndani ya chama chake na kuwagawa wanachama kwenye makundi!

Wengi walikuwa wana sisitiza kuwa patachimbika kama Lipumba hatopitishwa na hakutakuwa na maelewano kwenye hilo na wakasema Lipumba asipopitishwa kura zao watampa mgombea wa CCM kama walivyo fanya 2010!

Wana Jf joto la uchaguzi liliendelea nilipo pata safari ya kwenda Tanga nilipita mtaa fulani pale Tanga mjini na hapo nilikuta wakijadili siasa kwa upana na wengi walionekana kuunga mkono UKAWA na walikuwa wanasema wana furahishwa na mwenendo wa UKAWA lakini wana kerwa nakampeni za chinichini zinazo fanywa ili kumpitisha Slaa kugombea Urais.. na wengi walikuwa wakiongea kwa jaziba huku wakisisitiza kuwa mipango ya kumpitisha Slaa kugombea Urais hazito kubalika na patachimbika kabisa siku hiyo na hawatoburuzwa na mtu...
Kuna kijana mmoja alisema kuwa wao kama UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika ..maana wanaona dalili za mizengwe! Pia alisema ana kerwa na baadhi ya viongozi wao kuwatuma vijana wao kwenye mitandao ili wawapambe na kuwapigia campaign wakati muda bado....na aliendelea kusisitiza kuwa "kama chadema wanataka kuwajua CUF ngangari kwa vitendo wajaribu mizengwe".

Kwakweli wana Tanga walionekana wenye imani kubwa na Lipumba na walisisitiza kuwa ni wakati sasa Mchumi huyo kuiongoza nchi hii!

Karibuni wana jamvi!

uwiiiii mwaka huu mtakoma kulinga. Dr Slaa lazima ainge magogoni. kumbe mnatafuta mteremko siyo, basi mjiandae kisaikoloji kuwa wapinzani tena wasio na nguvu. Unadhani wabunge watawasaidia nini, shogga zenu TLP na UDP watakuwa wamepigwa chini
 
kura za slaa kuzidi za lipumba sio kwamba anamzidi ubora bali slaa alimzidi tu kichangamoto kutokana na kustawi na kukua kwa chagema kuliko cuf

Yeah na Maelezo yake yaliwafikia wananchi na kumuelewa zaidi ya LIPUMBA... Kwahiyo bado wewe utachagua Usiyemuelewa kwasababu tu ana hayo Makaratasi?

Nadhani kiongozi ni yule anayeweza kukuelewa na wewe kumuelewa... Dah Speech ngapi za LIPUMBA zina ukaribu wa wananchi?
 
slaa sidhan kama ataweza,familia ya watu 5 imemshinda ku-manage ataweza 45 mil people?maajabu haya
 
Back
Top Bottom