Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

maskini ccm, mpaka wengine wanaanza kujifanya ukawa..lol
 
Haya Maccm yamevurugwa hadi yanajifanya ukawa,tunajua mnamhara sana dr slaa ndio maana mnaweweseka ovyo.
 
Hii Ni Ishara Njema Ya Mabadiliko Ya Kweli Na Uhuru Wa Kweli Wakuu Wana Wa Nchi Msiwashangae Vibaraka Wa Ccm Kuja Na Uzi Huu Kupima Upepo Hawa Watu Wajanja Sana Wanachojua Ni Kuwa Lipumba Akiungwa Mkono Na Cdm Na Cuf Na Nccr Habari Yao Imekwisha Sasa Wanachotaka Ni Kujua Kuwa Je Cdm Watamkubali Lipumba? Na Kwa Mujibu Wa Majibu Ya Mchango Wa Wana Cdm Washajua Kuwa Cdm Hawamtaki Lipumba Na Huu Ni Ushindi Kwao Wakuu Slaa Hawezi Kupata Kura Za Wapemba Lakini Lipumba Anaweza Kuzipata Za Pemba,unguja,karatu,moshi Na Hata Kigoma Ambapo Wana Chuki Na Slaa Kutokana Na Migongano Yake Na Zito Naamini Kuna Waislamu Wa Ccm Watampa Lipumba Kura Lakini Kama Membe Au Mkirsto Yoyote Atasimama Kwa Tiketi Ya Ccm Hakuna Mkirsto Wa Ccm Atakae Mpa Slaa Kura Tusome Nyakati Wapinzani Tusiende Kama Mang'ombeeee
 
Mada umeilewa? CUf wanasema patachimbika

CUF wepi hao?Ukawa wanazingatia uwekezaji wa chama katika kuchagua wagombea.na kila mwana ukawa amelitambua hilo,lengo ni kumng'oa mkoloni mweusi tu.
 
Wana Jf wasalaam!
Likiwa joto la uchaguzi limeanza kupanda lakini kwa upande wa UKAWA bado wana mtihani mkubwa sana kumchagua atakaye wawakilisha kwenye kinyang'anyiro cha Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!

Wana UKAWA wengi wamekuwa wakipendelea Mh prof .Lipumba apeperushe bendera ya UKAWA kwani kwa sasa ana mvuto ndani na nje ya UKAWA kuliko Dr Slaa ambaye anaonekana kulazimisha lazima agombee!

Wana Jf mwezi December nilipata nafasi ya kukaa na vijana kama kumi pale Tengeru na tulibadilishana mawazo kuhusu siasa za Tanzania na wengi walijikita kujadili nani anafaa kugombea Urais kati ya Lipumba na Slaa hapa ndio ubishi ulipo anza na wengi walitaka Slaa apumzike wakisema Lipumba ndio anaye faa kipindi hiki kama wanataka kuchukua nchi na atawasaidia kufuta zile propaganda za udini.

Lakini wengine walishikilia msimamo kuwa hata kielimu Lipumba anamzidi Slaa kwani Slaa hana Elimu yeyote zaidi ya kusomea dini na Ikulu hatupeleki kiongozi wa dini kwakweli kwenye hili walibishana sana wengi wakisema Elimu ya Slaa haitambuliki kimataifa na si mtaalam wa jambo lolote.
Kuna mwingine aliendelea kusema kuwa Slaa hafai kugombea Urais maana amekuwa akichochea migogoro ndani ya chama chake na kuwagawa wanachama kwenye makundi!

Wengi walikuwa wana sisitiza kuwa patachimbika kama Lipumba hatopitishwa na hakutakuwa na maelewano kwenye hilo na wakasema Lipumba asipopitishwa kura zao watampa mgombea wa CCM kama walivyo fanya 2010!

Wana Jf joto la uchaguzi liliendelea nilipo pata safari ya kwenda Tanga nilipita mtaa fulani pale Tanga mjini na hapo nilikuta wakijadili siasa kwa upana na wengi walionekana kuunga mkono UKAWA na walikuwa wanasema wana furahishwa na mwenendo wa UKAWA lakini wana kerwa nakampeni za chinichini zinazo fanywa ili kumpitisha Slaa kugombea Urais.. na wengi walikuwa wakiongea kwa jaziba huku wakisisitiza kuwa mipango ya kumpitisha Slaa kugombea Urais hazito kubalika na patachimbika kabisa siku hiyo na hawatoburuzwa na mtu...
Kuna kijana mmoja alisema kuwa wao kama UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika ..maana wanaona dalili za mizengwe! Pia alisema ana kerwa na baadhi ya viongozi wao kuwatuma vijana wao kwenye mitandao ili wawapambe na kuwapigia campaign wakati muda bado....na aliendelea kusisitiza kuwa "kama chadema wanataka kuwajua CUF ngangari kwa vitendo wajaribu mizengwe".

Kwakweli wana Tanga walionekana wenye imani kubwa na Lipumba na walisisitiza kuwa ni wakati sasa Mchumi huyo kuiongoza nchi hii!

Karibuni wana jamvi!

When speaking about UKAWA tunamaanisha ukombozi wa nchi inayozama kwenye matumbo ya wakoloni weusi. Mwa- UKAWA wa dhati fikra zake ni jinsi gani ccm kitaiachia nchi walioiaribu ili watu wengine waijenge, na siyo fikra za nani ashikirie nafasi ya urais. BE WISE MAN.
 
Khaa!! Hii nchi bora igawanywe mapande mapande ili wenye kiu na urais watosheke
.
 
Kama kigezo ni elimu basi lipumba angekuwa ikulu tangu 1995.
 
Hii Ni Ishara Njema Ya Mabadiliko Ya Kweli Na Uhuru Wa Kweli Wakuu Wana Wa Nchi Msiwashangae Vibaraka Wa Ccm Kuja Na Uzi Huu Kupima Upepo Hawa Watu Wajanja Sana Wanachojua Ni Kuwa Lipumba Akiungwa Mkono Na Cdm Na Cuf Na Nccr Habari Yao Imekwisha Sasa Wanachotaka Ni Kujua Kuwa Je Cdm Watamkubali Lipumba? Na Kwa Mujibu Wa Majibu Ya Mchango Wa Wana Cdm Washajua Kuwa Cdm Hawamtaki Lipumba Na Huu Ni Ushindi Kwao Wakuu Slaa Hawezi Kupata Kura Za Wapemba Lakini Lipumba Anaweza Kuzipata Za Pemba,unguja,karatu,moshi Na Hata Kigoma Ambapo Wana Chuki Na Slaa Kutokana Na Migongano Yake Na Zito Naamini Kuna Waislamu Wa Ccm Watampa Lipumba Kura Lakini Kama Membe Au Mkirsto Yoyote Atasimama Kwa Tiketi Ya Ccm Hakuna Mkirsto Wa Ccm Atakae Mpa Slaa Kura Tusome Nyakati Wapinzani Tusiende Kama Mang'ombeeee
Khaa halafu mkiambiwa mmejaa na akili za kibaguzi wa dini na kabila mnalalamika
Pambaffff
 
Ya UKAWA yanakuhusu nini wewe mtu wa CCM? Ujinga na upumbavu wa kupandikiza chuki za kidini na kikabila ndio habari zenu enyi mazuzu wa Nape.CCM haiwezi kuchagua wagombea UKAWA. Mnashindwa kushughulikia wezi wa Escrow,EPA,makundi hasimu ya Urais,biashara pembe za ndovu,rushwa na uuzaji wa sembe unakuja na ush*nz wako hapa. Waache ukawa wataamua mgombea wamtakaye.
 
hakuna springboard ya kupanda kisiasa, kila mtu atapewe kulingana na historia ya kazi zake, hata ubunge tu bado, aruke tu kuwa rais wetu??? hapana hatujachanganyikiwa kiasi hicho
 
Moderators ondoeni huu uzi mimi sioni maana ya kuwepo hapa, hususan katika kipindi hichi unaleta mgawanyiko sana

Conseils Gratuits
 
huyu babu silaa nani atampa, mropokaji, tunahitaji watu wenye maauzi magumu wasio wakukurupuka,

White hair camp hiyo! Ya ccm yamewashinda ngoma mbichi mnadandia ya ukawa kaaaaazi kwelikweli! Yangu macho ni October 2015 tu.
 
Back
Top Bottom