Wana mmu......



.....What's going to happen on the 41st year?

Jamani, jamani....kuna mijitu imezaliwa milalamishi tuu....always Grumpy (and they are unavoidable!)
 
Hahahaha, i hope i will be dead by then, lol
sasa kulalamika nayo si sifa moskwito? Na kuna watu wanavutiwa na ulalamishi, it makes them go wild. Hujapata kuona? Dunia ina maajabu acha tu
.....What's going to happen on the 41st year?

Jamani, jamani....kuna mijitu imezaliwa milalamishi tuu....always Grumpy (and they are unavoidable!)
 
on point, kuna watu wanavutiwa na ulalamishi, kuna watu wenzi wakiwa wamenuna wao ndio wanakuwa 'wild'

binadamu tumeumbwa tofauti sana.

Hahahaha, i hope i will be dead by then, lol
sasa kulalamika nayo si sifa moskwito? Na kuna watu wanavutiwa na ulalamishi, it makes them go wild. Hujapata kuona? Dunia ina maajabu acha tu
 
Chumbani kwako, lol

It aint important nimeiona wapi banaa. Muhimu nimeiwaza ilivyo kweli. At least when you are no longer madly in love you can still laugh together, say watch an old movie etc (naongelea kuzeeshana sasa, saa hiyo umri ni 60+ yrs old

Umechanganya vyumba naona lol
 
Kuna mtu alishawahi kuanzisha thread humu anatafuta mwanamke anaejua kununa manake raha yake yeye kubembeleza. Si unajua make up time zinavyokuwaga eeh?
Seriously waulize wanaume humu, if you just ignore everything anafanya anajisikiaje. Mfano unachelewa kurudi home huulizwi ulikuwa wapi, unasquander hela zako zote na hauulizwi wala kuwa encouraged kujenga etc, you dress whichever way you want. Hapo kuna ndoa kweli? Kugombwa kuna kautamu flani bana. Hata mie nikikoromewa najiskia yeees, he is a man after all:gossip:
on point, kuna watu wanavutiwa na ulalamishi, kuna watu wenzi wakiwa wamenuna wao ndio wanakuwa 'wild'

binadamu tumeumbwa tofauti sana.
 
ndoa nyingi siku hizi hazifiki hata miaka 10

ila kweli i see ni kwanini lakini!
mambo ni magumu ina maana kuliko enzi zao?
mfano hebu jaribu kutathmini familia nyingi yani kizazi chetu kwenda nyuma,watu wengi ni mahalf brother na half sisters tht means haya makitu ya nje cup na ligi ndogo yalikuwepo since thn na bado familia au wazazi wetu hawakuachana hvi sasa nini kinatokea!
 
a ha ha, kugombwa ina raha yake.

 
for sure King'asti, hata me huwa naenjoy my man akinikoromea kidogo. hapo ndo natambua uanaume wake lolest....... sio kila nifanyacho kwake sawa na ndio. nichelewe kurudi home haulizi, nitoke mida ya usiku kwake sawa, nichelewe kupokea simu sawa khaaa. mwanaume gani huyo!!!!!
 
Last edited by a moderator:

you are very right SnowBall.
 
you are very right SnowBall.

wifi mbona kama huonekani jamvini!upo kweli au ndo majukumu ya kuachiwa familia yamekuwa mengi!si kaka alikwambia uje kwangu mambo yakikaba!
BTW mmeadimika sana na mumeo pacha wangu SnowBall mimi miss yu yu know!
 
Last edited by a moderator:
wifi mbona kama huonekani jamvini!upo kweli au ndo majukumu ya kuachiwa familia yamekuwa mengi!si kaka alikwambia uje kwangu mambo yakikaba!
BTW mmeadimika sana na mumeo pacha wangu SnowBall mimi miss yu yu know!

Jamani wifi nipooo, majukumu mengi yamenibana na malezi ya watoto :mimba:, kazi na kusimamia miradi ya familia si unajua tena kama baba familia asipokuwepo majukumu yote unayatekeleza mama. Sie tupo wacha pacha wako SnowBall aje ajitete mwenyewe ila nae namuona kakaa upande ule wa wanaume. Weekend njema my wiii asante kutusabahi na kutukumbuka
 

haya my weee!salimia familia ,mashangazi woote wape hi!wambie dadii ako na shule busy kweli kweli!
poa mamiie!
 
Frankly writing, ni ngumu kutabiri as viumbe tunabadilika badilika sana. Emergine unampenda mwenzako 100% for instance unapata labda ajali mbaya ukalazimika uwe na upungufu wa viungo mwilini... tumeona wengi wenye viapo wakishindwa kumaliza mwendo.
 
Hahahaha, i hope i will be dead by then, lol
sasa kulalamika nayo si sifa moskwito? Na kuna watu wanavutiwa na ulalamishi, it makes them go wild. Hujapata kuona? Dunia ina maajabu acha tu

.....mwengine analalama 'kwanini' analalama...almuradi malalamiko juu ya "madeko!"

......yataka moyo.
 
Hahahaha, i hope i will be dead by then, lol
sasa kulalamika nayo si sifa moskwito? Na kuna watu wanavutiwa na ulalamishi, it makes them go wild. Hujapata kuona? Dunia ina maajabu acha tu

'kulalamika' ni hobby kwa wengine lol
 
Reactions: Mbu

Few men knows this lol
especially these modern men waliothiriwa na 'mfumo jike' lol na kampeni za haki sawa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…